Cầu MB - TOPIC 👉ĐỀ ĐẦU🌻ĐUÔI( 20.2 kèo nuôi mới) | Page 38 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB TOPIC 👉ĐỀ ĐẦU🌻ĐUÔI( 20.2 kèo nuôi mới)

Mai mà chạy đểu nổ đề 010 a.c.e ạ ( 45=>54=>83=>32=> 01... Nay m nghĩ ra đểu về đuôi 2 ...đúng bài đểu của anh đồng
E cũng sợ nó k ra được nữa bác ạ.hôm trước cũng 1,2,3,4 là hết .mà nó ra 1 nữa thì lại ăn ngon 😁😁

Nếu mai nó chạy kiểu ( anh đồng xếp số thì nó ra bộ 01( thẳng con btd 01)
Vậy e làm luôn 3 bộ cho chắc cú bác ạ bộ 01,02,23 e lót thêm kép 22 nữa cho chắc e sợ bộ 23 lại bệt như mấy bộ hm trc lót vào cho chắc bác nhỉ hihi

Vậy nuôi thêm kép CT nhỷ
M thấy a.e nên chơi dàn kiểu như: đề đuôi 2 bộ... Đề đầu 2 bộ.... Đề giải 1 2 bộ.... Sẽ ăn đều hơn là đánh chuyên về 1 giải....mai theo chu kỳ nó mà ra con (03) là nhiều a.e lại ngã ngửa nhé...

Đính kèm

Sửa lần cuối:
M thấy a.e nên chơi dàn kiểu như: đề đuôi 2 bộ... Đề đầu 2 bộ.... Đề giải 1 2 bộ.... Sẽ ăn đều hơn là đánh chuyên về 1 giải....mai theo chu kỳ nó mà ra con (03) là nhiều a.e lại ngã ngửa nhé...
Haha

Thế e lại quất thêm con 030 cho nó khỏi chạy thoát 😄😄

Nay cầu kèo ổn không bác.

lên số chưa ad ad tổng hợp hết mấy quả đề đuôi nuôi đến tết.dx ko e hay quên quá