Tâm sự - ✍️TRẢI LÒNG VỀ CUỘC SỐNG ✍️ | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
? Topic này Mây lập ra để mọi người có thể kể lại những khó khăn, vui buồn trong cuộc sống.

Nếu trong cuộc sống có nhiều điều khó nói quá thì các bạn cứ viết lên đây để Mây và tất cả thành viên cùng chia sẻ nhé!

Tiểu Mây tuy ít tuổi thôi nhưng cũng có nhiều trải nghiệm quý giá và cũng hay nhận được lời tâm sự của các Cao thủ và thành viên diễn đàn. Biết đâu sẽ giúp được mọi người nhìn thấy hướng đi mới hơn, thấy được mình vẫn còn may mắn.

Và đặc biệt, sự trải lòng sẽ giúp tất cả chúng ta đoàn kết và yêu quý nhau hơn đúng không ạ.

Thân mời cả nhà có những chuyện vui, buồn trong cuộc sống cũng hãy viết lên đây nhé! Đội ngũ Admin đều rất quan tâm tới các bạn. :)

Lâu lắm rồi mình chưa từng ngủ trước 00h. Haiz, mình thì nợ cũng có nhưng cũng đang chơi và học theo các cao thủ về bờ rồi.
Nhưng chẳng hiểu tại sao, vì lí do gì, cứ nằm thao thức, nằm vuốt màn hình. Chắc cũng do từ bé được ba mẹ bao bọc quá, chưa phải lo nghĩ việc gì. Đến khi trưởng thành nhìn lại bạn bè đồng trang lứa mới thấy mình hơi ăn hại các bác à.
Cũng may là mình được vào diễn đàn và quyết tâm gỡ lại những sai lầm trước đây. Muốn học hỏi những tấm gương vượt khó.
Hóng bài của các bác, nhất là bác @mobai55 ạ.

? Topic này Mây lập ra để mọi người có thể kể lại những khó khăn, vui buồn trong cuộc sống.

Nếu trong cuộc sống có nhiều điều khó nói quá thì các bạn cứ viết lên đây để Mây và tất cả thành viên cùng chia sẻ nhé!

Tiểu Mây tuy ít tuổi thôi nhưng cũng có nhiều trải nghiệm quý giá và cũng hay nhận được lời tâm sự của các Cao thủ và thành viên diễn đàn. Biết đâu sẽ giúp được mọi người nhìn thấy hướng đi mới hơn, thấy được mình vẫn còn may mắn.

Và đặc biệt, sự trải lòng sẽ giúp tất cả chúng ta đoàn kết và yêu quý nhau hơn đúng không ạ.

Thân mời cả nhà có những chuyện vui, buồn trong cuộc sống cũng hãy viết lên đây nhé! Đội ngũ Admin đều rất quan tâm tới các bạn. :)
cảm ơn tiểu Mây nhiều nhé. Đã tạo ra 1 topbick này.
cho mọi người cùng chia sẻ vui buồn và thậm chí những gì ngu ngốc hoặc là khôn ngoan nhất. Của từng cá nhân mỗi người. Có nhiều những ý kiến, lời khuyên của người kỳ cịu, từng trải, nếm trải những cái kết đắng lòng hoặc thành công trong cuộc sống. Topbick này sẽ lưu lại những chia sẻ kinh nghiệm của những người đã ngã trước. Đặc biệt là những cao thủ , có tâm Bồ tát. Họ có tầm nhìn xa trông rộng hơn những ace còn non nớt. Tuy nhiên cũng có nhiều người bạn trẻ học cao, công nghệ số cũng rất giỏi... Nhưng còn chủ quan và thiếu kinh nghiệm. Đã ngã và đang sắp ngã. Có được topbick này mà dãi bày , và hỏi han, học hỏi. Cảm ơn mọi người. Và cùng tiêu Mây. Cộng đồng diễn đàn giảimasohoc.

Mình năm nay 31T có vợ có 2 thằng con zai đẹp trai vãi . Năm ngoái cv lái xe tháng kiếm 20 30m khá ok lao vào lô đề rồi bỏ việc . Lúc đầu vui vui sau lao vào đánh k có chiến thuật tới bjo tự dưng nợ gần 500tr ? . Vốn thì còn 20tr tháng chi trải GD ở quê cug 20tr . Tối năm chẳng dc ngon giấc bao giờ . Giờ cug chẳng biết làm tnao . Thương vợ thương mẹ thương 2 thằng nhóc ?

e khuyên ae. Lần này là lần thứ 2 . Chơi bét ít lại. Lãi 300-500k , nghĩ đi . E đi trc nhug chắc cũng sau 1 số ae dd. E ngã 1 lần rồi . E đứng lên từ chỗ e bị ngã đó. Ae ak.

Mình năm nay 31T có vợ có 2 thằng con zai đẹp trai vãi . Năm ngoái cv lái xe tháng kiếm 20 30m khá ok lao vào lô đề rồi bỏ việc . Lúc đầu vui vui sau lao vào đánh k có chiến thuật tới bjo tự dưng nợ gần 500tr ? . Vốn thì còn 20tr tháng chi trải GD ở quê cug 20tr . Tối năm chẳng dc ngon giấc bao giờ . Giờ cug chẳng biết làm tnao . Thương vợ thương mẹ thương 2 thằng nhóc ?
Cố lên b ơi. Rồi sẽ vượt qua b ak. Trc e cũng chỉ vì ma men bay 200m trog tik tắc. Nhug e đứng dậy từ chỗ e bị bay đó b ak

e khuyên ae. Lần này là lần thứ 2 . Chơi bét ít lại. Lãi 300-500k , nghĩ đi . E đi trc nhug chắc cũng sau 1 số ae dd. E ngã 1 lần rồi . E đứng lên từ chỗ e bị ngã đó. Ae ak.
Nay e thề bỏ bét bác ạ . E hay hám hố. Nóng lòng gỡ nên chưa biết điểm dừng .ngày nay thua 16tr mà nóng hết tai

Mình thì không nợ, nhưng papa nợ nhiều do môn này quá.Nên mình theo môn này kiếm lại ít một,mỗi ngày kiếm 3-500 tích góp trả dần cho ôg.Chứ mạnh tay sợ mất,k dám đánh to.Theo mình thấy càng ham gỡ thì càng mất nhiều, nên phải chậm mà chắc.

Cam on tất ca moi ng ,dien dan hoi tu rất nhieu người tai giỏi ve món so học , các cao thủ cung muon kéo ae ve bờ . Nhưng keo dc ae rùi ae ko muốn đừng lai mà muốn ăn tiép lòng tham vô đáy mà rùi lai toang , e cung vậy ,cung thua cung vai trăm giờ cung chi muon ngay kiếm 500/1k gỡ dần ae a, môn này ko nóng vội dc
,

Nhớ cái năm 2017 tôi cũng đã thua tha nợ nần. Phần lớn là do bạn bè lừa khi kinh doanh anh em à.
Tôi trông thế chứ cực kì thương và tin người. Cũng vì số nợ lên tới 500 củ nên mới nôn nóng chơi bạch thủ các kiểu dẫn đến thua tha.
Đến khi vào diễn đàn, tôi cũng học hỏi được cách chơi của cao thủ LÂM BÌNH. Mới nhật ra có vốn trong tay mới quý biết bao. Cũng nhờ lời khuyên của cao thủ tôi cũng định hình được cách chơi.
Ae k biết tôi đọc hết, nhớ hết những lời khuyên như thế nào đâu. Nó thấm vào xương tủy để khi thi đấu và trở thành cao thủ rồi vẫn luôn cố nhắc nhở anh em.
Nay có chuyên mục này hay đấy. Trước đây có khó khăn gì tôi cũng đều tự gồng tự vượt qua. Bây giờ sẽ thường tâm sự với anh em hơn.

Xin chào anh chị trong nhóm ! E sự nay e 28t e lao vào lô đề sóc đĩa suốt 10 năm qua nhưng chưa bao giờ e chơi theo cầu kèo gì để đánh và kết cay đắng là nợ đè nợ bát họ đè bát họ và lãi tháng đè lãi tháng và bây giờ e mất phương hướng không biết làm sao để có thể duy trì và dãn bớt nợ nần .e cũng có 1 vợ và một con mà những lúc nhớ con cũng không thể về thường xuyên vì nợ lãi và bát họ quá nhiều đã lỡ bước vào bây giờ e chỉ mong những bát họ lãi ngày có thể hết để ngày tháng trở lại bình thường hơn nên e tìm hiểu tham gia trang của anh chị mong tham khảo các anh chị những dàn đề để e có thể gỡ lại chút it từng ngày vì kinh nghiệm cầu kèo e không có .cảm ơn m.n ạ

Lâu lắm rồi mình chưa từng ngủ trước 00h. Haiz, mình thì nợ cũng có nhưng cũng đang chơi và học theo các cao thủ về bờ rồi.
Nhưng chẳng hiểu tại sao, vì lí do gì, cứ nằm thao thức, nằm vuốt màn hình. Chắc cũng do từ bé được ba mẹ bao bọc quá, chưa phải lo nghĩ việc gì. Đến khi trưởng thành nhìn lại bạn bè đồng trang lứa mới thấy mình hơi ăn hại các bác à.
Cũng may là mình được vào diễn đàn và quyết tâm gỡ lại những sai lầm trước đây. Muốn học hỏi những tấm gương vượt khó.
Hóng bài của các bác, nhất là bác @mobai55 ạ.
Cảm ơn bạn @PHUQUY68 . Tôi thấy bạn trên khung chát. Và trong các bài chia sẻ cầu kèo số và xổ số thế giới lotobet. Bạn là 1 người rất năng động, sáng tạo, xét ra rằng. Bạn giỏi hơn tôi rất nhiều. Có một điều mà bạn không nhìn thấy chính bạn. Tôi khi trước cũng như bạn. Chẳng qua bây giơ tôi hết sự ngông cuồng. Đến lúc phải cẩn thận. Và rất quý trọng đồng tiền. Khi nào bạn phải đi chợ mua đồ ăn. Hoặc mọi thứ. Bạn mới thấy. Ý là tôi muốn nói. Trong môn chơi. Bạn thấy tâm đắc môn nào , thì bạn Đi sâu vào môn đó thôi. Tính toán lượng vốn và pp vào tiền để kinh doanh những con số. Bạn hiểu ý mình chứ. Cảm ơn bạn đã tin lời mình. @mobai55

Cảm ơn bạn @PHUQUY68 . Tôi thấy bạn trên khung chát. Và trong các bài chia sẻ cầu kèo số và xổ số thế giới lotobet. Bạn là 1 người rất năng động, sáng tạo, xét ra rằng. Bạn giỏi hơn tôi rất nhiều. Có một điều mà bạn không nhìn thấy chính bạn. Tôi khi trước cũng như bạn. Chẳng qua bây giơ tôi hết sự ngông cuồng. Đến lúc phải cẩn thận. Và rất quý trọng đồng tiền. Khi nào bạn phải đi chợ mua đồ ăn. Hoặc mọi thứ. Bạn mới thấy. Ý là tôi muốn nói. Trong môn chơi. Bạn thấy tâm đắc môn nào , thì bạn Đi sâu vào môn đó thôi. Tính toán lượng vốn và pp vào tiền để kinh doanh những con số. Bạn hiểu ý mình chứ. Cảm ơn bạn đã tin lời mình. @mobai55
Cám ơn bác, có lúc em nghĩ chán,thấy k giúp ích được cho gia đình. Hồi trước còn ảnh hưởng đến cha mẹ. Nay có các bác khuyên em thấy cần phải cố gắng hơn nữa.
Bác có thể kể lại cuộc đời của bác không?

Vào khoảng 2 năm trước cuối năm 2018 lúc đó mình có biết lô đề nhưng ko có chơi. Có 1 anh làm chung với mình hay chơi mà thấy toàn thua, một ngày nọ anh đó bảo hôm nay mua được số ở trên mạng rồi nghĩ là ăn nên chơi rất to, đến chiều số đó trượt thì a đó hỏi người bán số sao cho số trượt . Bên bán số nói cho số miễn phí 3 ngày để đánh gỡ lại, nhưng qua 3 ngày vẫn thua đến ngày thứ 4 hỏi lại thì bên đó chặn luôn tin nhắn. Anh đó thua gần 200tr nên nhờ mình trả giúp, mình còn nhỏ nên ko có số tiền lớn như vậy nên mới lên mạng tìm kênh yotube học cách soi số rồi giúp anh đó đc thôi. Đây có thể là bài học cho người mới chơi số ko biết gì mà tin vào bọn bán số để lâm vào cảnh nợ nần... còn về phần mình thì giúp a đó xong cũng nghỉ mấy tháng, tháng 7/2019 có người giới thiệu chơi qua mạng nên đăng ký chơi nhỏ nhẹ để tìm niềm vui cuối ngày thôi.