Tâm sự - ✍️TRẢI LÒNG VỀ CUỘC SỐNG ✍️ | Page 10 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
? Topic này Mây lập ra để mọi người có thể kể lại những khó khăn, vui buồn trong cuộc sống.

Nếu trong cuộc sống có nhiều điều khó nói quá thì các bạn cứ viết lên đây để Mây và tất cả thành viên cùng chia sẻ nhé!

Tiểu Mây tuy ít tuổi thôi nhưng cũng có nhiều trải nghiệm quý giá và cũng hay nhận được lời tâm sự của các Cao thủ và thành viên diễn đàn. Biết đâu sẽ giúp được mọi người nhìn thấy hướng đi mới hơn, thấy được mình vẫn còn may mắn.

Và đặc biệt, sự trải lòng sẽ giúp tất cả chúng ta đoàn kết và yêu quý nhau hơn đúng không ạ.

Thân mời cả nhà có những chuyện vui, buồn trong cuộc sống cũng hãy viết lên đây nhé! Đội ngũ Admin đều rất quan tâm tới các bạn. :)

Mình năm nay 31T có vợ có 2 thằng con zai đẹp trai vãi . Năm ngoái cv lái xe tháng kiếm 20 30m khá ok lao vào lô đề rồi bỏ việc . Lúc đầu vui vui sau lao vào đánh k có chiến thuật tới bjo tự dưng nợ gần 500tr ? . Vốn thì còn 20tr tháng chi trải GD ở quê cug 20tr . Tối năm chẳng dc ngon giấc bao giờ . Giờ cug chẳng biết làm tnao . Thương vợ thương mẹ thương 2 thằng nhóc ?
Giống tôi quá.gio phải xa su để làm lai cuộc đời..giờ đang bám cao thủ phan bảo để về..theo cao thủ đi e ơi

đúng là cuộc đời chơi ko có phương pháp..nên toi da thua 500m..tôi đang làm kinh doanh một nhà nghỉ..thu nhập trừ hết đi cũng dc 30m.. tiền có thời gian rảnh nên sinh hử..giờ dinh vào nó rồi..bị gia đình vk con ghét..giờ phải đi xa su làm ăn nhục lắm..giờ vào đây theo các cao thủ cách chơi go tra no dần ..tôi xác định ngày kiếm 500k thôi..ko nên tham

đúng là cuộc đời chơi ko có phương pháp..nên toi da thua 500m..tôi đang làm kinh doanh một nhà nghỉ..thu nhập trừ hết đi cũng dc 30m.. tiền có thời gian rảnh nên sinh hử..giờ dinh vào nó rồi..bị gia đình vk con ghét..giờ phải đi xa su làm ăn nhục lắm..giờ vào đây theo các cao thủ cách chơi go tra no dần ..tôi xác định ngày kiếm 500k thôi..ko nên tham
Cố gắng lên bạn,mong rằng chúng ta xẽ tìm ra phương Pháp để vượt qua khó khăn, chúc bạn may mắn thành công...✍?????

Mình xin gửi lời chào tới tất cả các chủ tịch và ae trên diễn đàn mình nghiện môn xóc đĩa có đồng nào nạp vào đánh lại thua, chẳng có p2 chơi nên thua sốt , rất mong ae trên diễn đàn ai có p2 chơi xóc đĩa chỉ giúp mình với nhé

Mình xin gửi lời chào tới tất cả các chủ tịch và ae trên diễn đàn mình nghiện môn xóc đĩa có đồng nào nạp vào đánh lại thua, chẳng có p2 chơi nên thua sốt , rất mong ae trên diễn đàn ai có p2 chơi xóc đĩa chỉ giúp mình với nhé
Mknh khuyên chân thành bỏ xóc đi.mknh cũng vì xóc bay 500m.gio chơi dan de phan bảo..ăn ít thôi go lại dan...

Đúng là khó khăn chồng chất khó khăn , khi hiểu ra thì chẳng còn lấy vốn để mà chơi theo đúng phương pháp của các cao thủ trên DĐ nhưng bài học và kinh nghiệm ,

Chào các anh chị em trong diễn đàn ,hôm nay thật sự là một ngày buồn với tôi,hazz tôi đã vào diễn đàn cũng khá lâu rồi ,cũng đã chiến đấu cùng anh chị em được thời gian khá dài ,đã từng xa bờ 200m rồi lại vào bờ ,rồi cho tới khi dịch về thất nghiệp giờ nợ bọn fe chưa tới 100tr mà không trả được nôn về bờ sang đánh xóc đĩa thế là bay sạch vốn ,giờ bất lực quá ,gọi đên người thân cầu cứu bị hắt hủi chửi rủa nghĩ mà nhục quá ,nếu mà ko bị thất nghiệp thì tốt biết mấy ,bị coi thường nhục thật !!!

Chào các anh chị em trong diễn đàn ,hôm nay thật sự là một ngày buồn với tôi,hazz tôi đã vào diễn đàn cũng khá lâu rồi ,cũng đã chiến đấu cùng anh chị em được thời gian khá dài ,đã từng xa bờ 200m rồi lại vàoờ ,rồi cho tới khi dịch về thất nghiệp giờ nợ bọn fe chưa tới 100tr mà không trả được nôn về bờ sang đánh xóc đĩa thế là bay sạch vốn ,giờ bất lực quá ,gọi đên người thân cầu cứu bị hắt hủi chửi rủa nghĩ mà nhục quá ,nếu mà ko bị thất nghiệp thì tốt biết mấy ,bị coi thường nhục thật !!!
Cố gắng lên người ae,rồi mọi chuyện xẽ qua, mỗi lần như vậy hãy xem đó là bài học để ta tiếp tục bước, chúc ae may mắn thành công ?

Xin chào anh chị , em vô tình lướt qua và xem được diễn đàn này . Điều mà em thấy buồn nhất , là bản thân dính vào lô đề . Em mang nợ 50m , và 1 mình gánh nhà . Bố mẹ em không có việc làm vì lớn tuổi . Em nghĩ khi bước vào đây , em thắng mấy ngày liền và em nghĩ mình may mắn có duyên chơi số . Nhưng vài ngày sau , khi em bị cuốn vào những con số thì em thua sạch , tiền có bao nhiêu cũng đi tong hết . Xong xuôi em tính mua số đề , em tưởng mua số của bọn bán số sẽ yên ổn nhưng ai dè lại bay vài củ nữa ... Thật sự , em quá bế tắc . Mọi thứ áp lực hướng tới em , thật ra em mới 19 tuổi thôi ^^ tuổi trẻ mà phải trải nghiệm . Nhưng mà buồn lắm ạ , thân mang cục nợ sợ bố mẹ lo cứ ráng vớt thì lại rớt haha ..
Nói chung phải biết cách chơi , theo các cao thủ nhưng con số mà vận may ở bản thân mình đúng không ? Nếu cố gỡ mà không có duyên thì nghỉ nha các anh chị em ạ . Em cũng không biết đi xa tới bao lâu , em cũng cảm ơn anh chị trong diễn đàn rất nhiều . Và chị Mây lập topic để giải tỏa tâm hồn em ạ !

CỨ NHÌN THỐNG KÊ BÊN NÀO NHIỀU NGƯỜI CƯỢC THÌ ĐÁNH NGƯỢC LẠI.TỶ LỆ ĐỀU TAY 1-2-4-8-16

CỨ NHÌN THỐNG KÊ BÊN NÀO NHIỀU NGƯỜI CƯỢC THÌ ĐÁNH NGƯỢC LẠI.TỶ LỆ ĐỀU TAY 1-2-4-8-16
Dạ , em theo các cao thủ rồi anh à . Em vào btl là chính tại vì kinh nghiệm ko có , tiền thì ít không dám đánh stl hay 3 càng ạ . Nhưng em chơi xong , em thua hoài luôn ạ . Em không hiểu sao luôn . Nãy em bị thua nặng không vào con nào dc . Giờ có anh kia cho em con btl mb 22/6 số 88 . Anh ơi , em nên tin ổng ko ạ em sợ quá , em muốn gỡ em buồn quá

Bét thì có cái gì mà thế thốt ghê thế, bỏ có gì đâu. Vừa mất tiền vừa mất tg của a e sao mà ko bỏ luôn nó đi. Mình nói thật chơi sxvn thì dễ hơn chơi bét là cái chắc.
Mình cũng chơi bet thừa nhiều lên từ bỏ thôi

cảm ơn tiểu Mây nhiều nhé. Đã tạo ra 1 topbick này.
cho mọi người cùng chia sẻ vui buồn và thậm chí những gì ngu ngốc hoặc là khôn ngoan nhất. Của từng cá nhân mỗi người. Có nhiều những ý kiến, lời khuyên của người kỳ cịu, từng trải, nếm trải những cái kết đắng lòng hoặc thành công trong cuộc sống. Topbick này sẽ lưu lại những chia sẻ kinh nghiệm của những người đã ngã trước. Đặc biệt là những cao thủ , có tâm Bồ tát. Họ có tầm nhìn xa trông rộng hơn những ace còn non nớt. Tuy nhiên cũng có nhiều người bạn trẻ học cao, công nghệ số cũng rất giỏi... Nhưng còn chủ quan và thiếu kinh nghiệm. Đã ngã và đang sắp ngã. Có được topbick này mà dãi bày , và hỏi han, học hỏi. Cảm ơn mọi người. Và cùng tiêu Mây. Cộng đồng diễn đàn giảimasohoc.
vào đây coi như cũng đã có duyên được gặp tất cả ae mọi miền tổ quốc mới thấy bản thân nhỏ bé quá

Xin chào anh chị , em vô tình lướt qua và xem được diễn đàn này . Điều mà em thấy buồn nhất , là bản thân dính vào lô đề . Em mang nợ 50m , và 1 mình gánh nhà . Bố mẹ em không có việc làm vì lớn tuổi . Em nghĩ khi bước vào đây , em thắng mấy ngày liền và em nghĩ mình may mắn có duyên chơi số . Nhưng vài ngày sau , khi em bị cuốn vào những con số thì em thua sạch , tiền có bao nhiêu cũng đi tong hết . Xong xuôi em tính mua số đề , em tưởng mua số của bọn bán số sẽ yên ổn nhưng ai dè lại bay vài củ nữa ... Thật sự , em quá bế tắc . Mọi thứ áp lực hướng tới em , thật ra em mới 19 tuổi thôi ^^ tuổi trẻ mà phải trải nghiệm . Nhưng mà buồn lắm ạ , thân mang cục nợ sợ bố mẹ lo cứ ráng vớt thì lại rớt haha ..
Nói chung phải biết cách chơi , theo các cao thủ nhưng con số mà vận may ở bản thân mình đúng không ? Nếu cố gỡ mà không có duyên thì nghỉ nha các anh chị em ạ . Em cũng không biết đi xa tới bao lâu , em cũng cảm ơn anh chị trong diễn đàn rất nhiều . Và chị Mây lập topic để giải tỏa tâm hồn em ạ !
Biết chơi, biết dừng là điều đáng quý. Biết sai, biết sửa là người hiểu đời. Biết thất bại và đứng lên là lúc ta trưởng thành. Chúc anh, em nhiều may mắn và thành công trong cuộc sống!

Anh em còn khoẻ còn có cơ hội. đừng tự dập tắt tương lai của mình.ngay từ trong suy nghĩ của chính bản thân mình.em 1 vợ 2 con nhưng ko làm ra tiền.vì bệnh tật.cố gắng học tập tìm ra người hợp với mình theo học tập.để có tiền đi chữa bệnh cho chính mình.để có thể đi làm lại.dù là bảo vệ trông coi thôi cũng được. Ít ra thì khi con muốn ăn cái kem hay thích cái diều để thả mình cũng có tiền.số phận ko giống nhau cuộc sống khác nhau sự may mắn cũng khác nhau.nén lại mà bước

e năm nay 25 tuổi e biết chơi lô đề mới được có 1 năm thôi ạ . nhưng vì e covi19 mà e dính vào nặng nhất là từ lúc tháng 3 tháng 4 e chơi toàn thua . bực tức + mệt mỏi , lúc đó máu liều nhiều hơn máu não mà trong vòng 1 tháng e đã mất hơn 60tr
và e vào diễn đàn cũng thời gian đó luôn nhưng vào tham khảo có quá nhiều cao thủ để e lựa chọn nhưng e vào tiền toàn trúng cầu gãy. từ đó e nghỉ khoảng 1 tháng e xem cầu kèo của các ct chia sẻ học học hỏi cũng dk ít . bây h e quay lại chơi cungz đã được 2 tuần rồi. dù vốn ít nhưng e cũng chỉ vớt vát được 10tr rồi. mong rằng cứ tà tà như thế này sẽ lấy lại được con số đã mất . và cũng rất cảm ơn các ct nhất là a @khai89 e theo a cungz đã gỡ lại dk chút ít ??
cho em hỏi vốn bác bao nhiêu vậy