Tâm sự - ✍️TRẢI LÒNG VỀ CUỘC SỐNG ✍️ | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
? Topic này Mây lập ra để mọi người có thể kể lại những khó khăn, vui buồn trong cuộc sống.

Nếu trong cuộc sống có nhiều điều khó nói quá thì các bạn cứ viết lên đây để Mây và tất cả thành viên cùng chia sẻ nhé!

Tiểu Mây tuy ít tuổi thôi nhưng cũng có nhiều trải nghiệm quý giá và cũng hay nhận được lời tâm sự của các Cao thủ và thành viên diễn đàn. Biết đâu sẽ giúp được mọi người nhìn thấy hướng đi mới hơn, thấy được mình vẫn còn may mắn.

Và đặc biệt, sự trải lòng sẽ giúp tất cả chúng ta đoàn kết và yêu quý nhau hơn đúng không ạ.

Thân mời cả nhà có những chuyện vui, buồn trong cuộc sống cũng hãy viết lên đây nhé! Đội ngũ Admin đều rất quan tâm tới các bạn. :)

Nay e thề bỏ bét bác ạ . E hay hám hố. Nóng lòng gỡ nên chưa biết điểm dừng .ngày nay thua 16tr mà nóng hết tai
Bét thì có cái gì mà thế thốt ghê thế, bỏ có gì đâu. Vừa mất tiền vừa mất tg của a e sao mà ko bỏ luôn nó đi. Mình nói thật chơi sxvn thì dễ hơn chơi bét là cái chắc.

chào ace trong d đ mình năm nay 47 tuổi .mới biết choi lô đề từ đầu năm ngoái. trước kia các ae nhà m chơi suốt mỗi mko chơi.vì m ngĩ ko dễ gì ăn được .phải lao động thì mới có tiền. thế nhưng m lao động nhiều ko chơi lô đề mà cuôc sống vẫn bí hơn mấy ae chơi đề.thế là m quay sang chơi đề từ đó. mới chơ ko có kinh ngiêm .cứ bỏ tiền chơi theo các a.hôm được hôm thua .nói chung thua hơn là được. mà số m đen quá cứ theo ct nào trong d đ là họ toang .mấy hôm nay theo ct chú tiểu toang 3 ngày thông .theo ct thanh 178 cũng toang thông 3 ngày. Đơt này m ngỉ hết tháng 7 cô hồn .sang tháng chơi lai .phải sem lai pp chơi và vào tiền nữa .vào d đ lâu rồi mà m vẫn chưa có pp chơi hợp lý. chúc ae chơi luôn rr và may mắn.

e năm nay 25 tuổi e biết chơi lô đề mới được có 1 năm thôi ạ . nhưng vì e covi19 mà e dính vào nặng nhất là từ lúc tháng 3 tháng 4 e chơi toàn thua . bực tức + mệt mỏi , lúc đó máu liều nhiều hơn máu não mà trong vòng 1 tháng e đã mất hơn 60tr
và e vào diễn đàn cũng thời gian đó luôn nhưng vào tham khảo có quá nhiều cao thủ để e lựa chọn nhưng e vào tiền toàn trúng cầu gãy. từ đó e nghỉ khoảng 1 tháng e xem cầu kèo của các ct chia sẻ học học hỏi cũng dk ít . bây h e quay lại chơi cungz đã được 2 tuần rồi. dù vốn ít nhưng e cũng chỉ vớt vát được 10tr rồi. mong rằng cứ tà tà như thế này sẽ lấy lại được con số đã mất . và cũng rất cảm ơn các ct nhất là a @khai89 e theo a cungz đã gỡ lại dk chút ít ??

Nhớ cái năm 2017 tôi cũng đã thua tha nợ nần. Phần lớn là do bạn bè lừa khi kinh doanh anh em à.
Tôi trông thế chứ cực kì thương và tin người. Cũng vì số nợ lên tới 500 củ nên mới nôn nóng chơi bạch thủ các kiểu dẫn đến thua tha.
Đến khi vào diễn đàn, tôi cũng học hỏi được cách chơi của cao thủ LÂM BÌNH. Mới nhật ra có vốn trong tay mới quý biết bao. Cũng nhờ lời khuyên của cao thủ tôi cũng định hình được cách chơi.
Ae k biết tôi đọc hết, nhớ hết những lời khuyên như thế nào đâu. Nó thấm vào xương tủy để khi thi đấu và trở thành cao thủ rồi vẫn luôn cố nhắc nhở anh em.
Nay có chuyên mục này hay đấy. Trước đây có khó khăn gì tôi cũng đều tự gồng tự vượt qua. Bây giờ sẽ thường tâm sự với anh em hơn.
Cảm ơn cao thủ phan bảo ❤️❤️❤️❤️

Mình năm nay 31T có vợ có 2 thằng con zai đẹp trai vãi . Năm ngoái cv lái xe tháng kiếm 20 30m khá ok lao vào lô đề rồi bỏ việc . Lúc đầu vui vui sau lao vào đánh k có chiến thuật tới bjo tự dưng nợ gần 500tr ? . Vốn thì còn 20tr tháng chi trải GD ở quê cug 20tr . Tối năm chẳng dc ngon giấc bao giờ . Giờ cug chẳng biết làm tnao . Thương vợ thương mẹ thương 2 thằng nhóc ?
K biết ck mình lao vào lô đề có nghĩ đến thương vợ thương 2 cục cưng k. Mình 34 tuổi. 2 bằng đại học. Nhưng lại lao vào lô đề vì lỡ theo ck lô đề. Ban đầu ck đánh lô rồi thua tha nhiều quá. Nên vợ nhảy vào gỡ. Mình cũng có công việc tháng kiếm 15-20m đủ lo cho 2 con. Bản thân chơi lô đề nhưng ck chơi thua tha găm cắm thì k vừa lòng nên hay bất đồng quan điểm, cãi vã và ly hôn dù 2vc còn yêu nhau ?

K biết ck mình lao vào lô đề có nghĩ đến thương vợ thương 2 cục cưng k. Mình 34 tuổi. 2 bằng đại học. Nhưng lại lao vào lô đề vì lỡ theo ck lô đề. Ban đầu ck đánh lô rồi thua tha nhiều quá. Nên vợ nhảy vào gỡ. Mình cũng có công việc tháng kiếm 15-20m đủ lo cho 2 con. Bản thân chơi lô đề nhưng ck chơi thua tha găm cắm thì k vừa lòng nên hay bất đồng quan điểm, cãi vã và ly hôn dù 2vc còn yêu nhau ?
Đúng là mỗi người 1 hoàn cảnh . Cố lên rồi trời lại sáng. Mình cug chỉ biết nghĩ vậy để cố chứ chưa biết bjo nó sáng ?

e khuyên ae. Lần này là lần thứ 2 . Chơi bét ít lại. Lãi 300-500k , nghĩ đi . E đi trc nhug chắc cũng sau 1 số ae dd. E ngã 1 lần rồi . E đứng lên từ chỗ e bị ngã đó. Ae ak.
Bạn có thể chia sẻ cách chơi của bạn hiện giờ cho ae tham khảo ko?

Đúng là chỉ có ae trong diễn đàn những ae từng chơi và đã chơi môn số học mới hiểu thấu được.ai cũng đã từng thua tha vấp ngã nhưng mỗi ng lại có 1 cách đứng dậy khác nhau.bản thân mình cũng vậy lúc đầu cũng chỉ chơi nhỏ nhẹ nhưng sau mất dần lại ham cứ đâm đầu lại càng toang.cứ theo các cao thủ mà trật mất 3 ngày thông là ngày thứ 4 k dám vào theo nữa.giờ nợ nần đi làm công ty cũng thấy lương k đủ trả nợ.e vẫn đam mê môn số học này cũng muốn có pp ổn định nhưng giờ vốn cũng k có k biết nên làm j để vươtj qua.nên cứ viết lên đây tâm sự cho nhẹ lòng?

Nhớ cái năm 2017 tôi cũng đã thua tha nợ nần. Phần lớn là do bạn bè lừa khi kinh doanh anh em à.
Tôi trông thế chứ cực kì thương và tin người. Cũng vì số nợ lên tới 500 củ nên mới nôn nóng chơi bạch thủ các kiểu dẫn đến thua tha.
Đến khi vào diễn đàn, tôi cũng học hỏi được cách chơi của cao thủ LÂM BÌNH. Mới nhật ra có vốn trong tay mới quý biết bao. Cũng nhờ lời khuyên của cao thủ tôi cũng định hình được cách chơi.
Ae k biết tôi đọc hết, nhớ hết những lời khuyên như thế nào đâu. Nó thấm vào xương tủy để khi thi đấu và trở thành cao thủ rồi vẫn luôn cố nhắc nhở anh em.
Nay có chuyên mục này hay đấy. Trước đây có khó khăn gì tôi cũng đều tự gồng tự vượt qua. Bây giờ sẽ thường tâm sự với anh em hơn.
Chúc anh luôn mạnh khỏe, chỉ bảo được nhiều cho đàn em theo sau.

Đúng là chỉ có ae trong diễn đàn những ae từng chơi và đã chơi môn số học mới hiểu thấu được.ai cũng đã từng thua tha vấp ngã nhưng mỗi ng lại có 1 cách đứng dậy khác nhau.bản thân mình cũng vậy lúc đầu cũng chỉ chơi nhỏ nhẹ nhưng sau mất dần lại ham cứ đâm đầu lại càng toang.cứ theo các cao thủ mà trật mất 3 ngày thông là ngày thứ 4 k dám vào theo nữa.giờ nợ nần đi làm công ty cũng thấy lương k đủ trả nợ.e vẫn đam mê môn số học này cũng muốn có pp ổn định nhưng giờ vốn cũng k có k biết nên làm j để vươtj qua.nên cứ viết lên đây tâm sự cho nhẹ lòng?
CÁI NÀY MÌNH NGHĨ BẠN NÊN CHIA VỐN DỰ PHÒNG TRONG 4-5 NGÀY ĐỂ CHỜ CÓ NGÀY KHÔI PHỤC LẠI NHÉ BẠN

chào ace trong d đ mình năm nay 47 tuổi .mới biết choi lô đề từ đầu năm ngoái. trước kia các ae nhà m chơi suốt mỗi mko chơi.vì m ngĩ ko dễ gì ăn được .phải lao động thì mới có tiền. thế nhưng m lao động nhiều ko chơi lô đề mà cuôc sống vẫn bí hơn mấy ae chơi đề.thế là m quay sang chơi đề từ đó. mới chơ ko có kinh ngiêm .cứ bỏ tiền chơi theo các a.hôm được hôm thua .nói chung thua hơn là được. mà số m đen quá cứ theo ct nào trong d đ là họ toang .mấy hôm nay theo ct chú tiểu toang 3 ngày thông .theo ct thanh 178 cũng toang thông 3 ngày. Đơt này m ngỉ hết tháng 7 cô hồn .sang tháng chơi lai .phải sem lai pp chơi và vào tiền nữa .vào d đ lâu rồi mà m vẫn chưa có pp chơi hợp lý. chúc ae chơi luôn rr và may mắn.
BẠN NÊN BÁM MỘT CAO THỦ VÀ HỌC CÁCH ĐÁNH CŨNG NHƯ CÁCH VÀO TIỀN CỦA HỌ ĐỂ TỔNG KẾT RÕ RÀNG ĐƯỢC LỜI LÃI TRONG 1 THÁNG NHÉ BẠN.

? Topic này Mây lập ra để mọi người có thể kể lại những khó khăn, vui buồn trong cuộc sống.

Nếu trong cuộc sống có nhiều điều khó nói quá thì các bạn cứ viết lên đây để Mây và tất cả thành viên cùng chia sẻ nhé!

Tiểu Mây tuy ít tuổi thôi nhưng cũng có nhiều trải nghiệm quý giá và cũng hay nhận được lời tâm sự của các Cao thủ và thành viên diễn đàn. Biết đâu sẽ giúp được mọi người nhìn thấy hướng đi mới hơn, thấy được mình vẫn còn may mắn.

Và đặc biệt, sự trải lòng sẽ giúp tất cả chúng ta đoàn kết và yêu quý nhau hơn đúng không ạ.

Thân mời cả nhà có những chuyện vui, buồn trong cuộc sống cũng hãy viết lên đây nhé! Đội ngũ Admin đều rất quan tâm tới các bạn. :)
Tâm hồn của Mây đẹp quá

cảm ơn tiểu Mây nhiều nhé. Đã tạo ra 1 topbick này.
cho mọi người cùng chia sẻ vui buồn và thậm chí những gì ngu ngốc hoặc là khôn ngoan nhất. Của từng cá nhân mỗi người. Có nhiều những ý kiến, lời khuyên của người kỳ cịu, từng trải, nếm trải những cái kết đắng lòng hoặc thành công trong cuộc sống. Topbick này sẽ lưu lại những chia sẻ kinh nghiệm của những người đã ngã trước. Đặc biệt là những cao thủ , có tâm Bồ tát. Họ có tầm nhìn xa trông rộng hơn những ace còn non nớt. Tuy nhiên cũng có nhiều người bạn trẻ học cao, công nghệ số cũng rất giỏi... Nhưng còn chủ quan và thiếu kinh nghiệm. Đã ngã và đang sắp ngã. Có được topbick này mà dãi bày , và hỏi han, học hỏi. Cảm ơn mọi người. Và cùng tiêu Mây. Cộng đồng diễn đàn giảimasohoc.
Chuẩn bác

Xin chào anh chị trong nhóm ! E sự nay e 28t e lao vào lô đề sóc đĩa suốt 10 năm qua nhưng chưa bao giờ e chơi theo cầu kèo gì để đánh và kết cay đắng là nợ đè nợ bát họ đè bát họ và lãi tháng đè lãi tháng và bây giờ e mất phương hướng không biết làm sao để có thể duy trì và dãn bớt nợ nần .e cũng có 1 vợ và một con mà những lúc nhớ con cũng không thể về thường xuyên vì nợ lãi và bát họ quá nhiều đã lỡ bước vào bây giờ e chỉ mong những bát họ lãi ngày có thể hết để ngày tháng trở lại bình thường hơn nên e tìm hiểu tham gia trang của anh chị mong tham khảo các anh chị những dàn đề để e có thể gỡ lại chút it từng ngày vì kinh nghiệm cầu kèo e không có .cảm ơn m.n ạ
Về dàn đề thì anh em cứ bám theo cao thủ khai89 tôi thấy hiện đang thông đề.
Còn nếu anh em k có thời gian xem số cao thủ chốt thì bám cây cầu đề của tôi chia sẻ ở đây
Có luôn pp chia vốn tôi cũng chia sẻ. Chúc ae tự tin trên con đường về bờ của mình

Lâu lắm rồi mình chưa từng ngủ trước 00h. Haiz, mình thì nợ cũng có nhưng cũng đang chơi và học theo các cao thủ về bờ rồi.
Nhưng chẳng hiểu tại sao, vì lí do gì, cứ nằm thao thức, nằm vuốt màn hình. Chắc cũng do từ bé được ba mẹ bao bọc quá, chưa phải lo nghĩ việc gì. Đến khi trưởng thành nhìn lại bạn bè đồng trang lứa mới thấy mình hơi ăn hại các bác à.
Cũng may là mình được vào diễn đàn và quyết tâm gỡ lại những sai lầm trước đây. Muốn học hỏi những tấm gương vượt khó.
Hóng bài của các bác, nhất là bác @mobai55 ạ.
Mình cũng như bạn. Thua tha nợ nân
Cũng chung cảnh ngộ.