Tâm sự - ✍️TRẢI LÒNG VỀ CUỘC SỐNG ✍️ | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
? Topic này Mây lập ra để mọi người có thể kể lại những khó khăn, vui buồn trong cuộc sống.

Nếu trong cuộc sống có nhiều điều khó nói quá thì các bạn cứ viết lên đây để Mây và tất cả thành viên cùng chia sẻ nhé!

Tiểu Mây tuy ít tuổi thôi nhưng cũng có nhiều trải nghiệm quý giá và cũng hay nhận được lời tâm sự của các Cao thủ và thành viên diễn đàn. Biết đâu sẽ giúp được mọi người nhìn thấy hướng đi mới hơn, thấy được mình vẫn còn may mắn.

Và đặc biệt, sự trải lòng sẽ giúp tất cả chúng ta đoàn kết và yêu quý nhau hơn đúng không ạ.

Thân mời cả nhà có những chuyện vui, buồn trong cuộc sống cũng hãy viết lên đây nhé! Đội ngũ Admin đều rất quan tâm tới các bạn. :)

Em xin chào toàn thể đại gia đình,quê e thì là Thái bình có cái cầu Bo,có ruộng dưa chuột vùa to vừa dài:)))))e sn 90 cũng tham gia món số này từ năm 18t,phải nói là đam mê thì đúng hơn:(((( bài lá,vs lại lóc cóc là e cứ dửng dưng,duy chỉ có món SỐ này là e thấy đam mee thật sự.Gãy cánh 1 lần năm 2015 rồi các bác ạ,về nhà vận động bố mẹ vay vốn cho làm ăn,chả là e cũng khoái món PS3 nên vs bảo BM đầu tư cho 140tr sắm dàn máy lên Hà NỘI kinh doanh,nhưng làm k dc bao lâu lại sinh bệnh.Nào lô nào xiên đánh lung tung hết cả,=====rồi cuối cùng bay hết cả tiền vay lãi,bay cả dàn máy,sống chui rúc như con trâu con chó,thề vs các bác là e sợ quá Tết 2016 e k dám về nhà nữa luôn.K dám đối mặt vs gdinh,cảm giác chắc bác nào vào hoàn cảnh cũng hiểu:((((thế rồi vẫn pai về vì k đi mãi dc,về thì BM cũng giận nhưng rồi cũng trả nợ cho,và e cũng hứa là k chơi nữa.Nhung rồi từ đầu năm 2019 e lại bập vào đúng là thiên duyên tiền định,thua lại hoàn thua lại bay cơ số tiền tíc góp.Sang đến 2020 vẫn cứ vậy và từ dịch đén h là e âm hẳn luôn 60tr nữa,haizzzzlasm lúc ngĩ nó chối vào tiền là thua mà thua k thể hiểu nổi kiểu j.Hóng dc mọi ng bảo vào dàn anh PHAN BAO,lúc vào thì lại tạch,vào dàn bác TO HUNG lại tạch,vào dàn của bạn KHAI89 cũng lại ngách... ngĩ nó chối,sang tháng này vào dàn bác HIHI cũng lại vẫn hôm đực hôm cái,E TỰ THẤY SỐ E NÓ HÃM TNAO ẤY.thật sự là e chưa tìm ra lời giải cho chính suy ngĩ của mình luôn.Thôi thì e lan man vậy cũng thấy nhẹ ng.CHÚC TOÀN THỂ AE TRONG CÔNG TY DỒI DÀO SỨC KHỎE,LUÔN LUÔN VỮNG TÂM TRONG MỌI TÌNH HUỐNG.
Nhân đây cũng kính mời ae có dịp ghé qua THÀNH PHỐ TỈNH NHÀ,DỪNG CHÂN ĂN BÁT CHÁO GÀ CẦM HƠI:33333
Chào đồng hương

Mình năm nay 31T có vợ có 2 thằng con zai đẹp trai vãi . Năm ngoái cv lái xe tháng kiếm 20 30m khá ok lao vào lô đề rồi bỏ việc . Lúc đầu vui vui sau lao vào đánh k có chiến thuật tới bjo tự dưng nợ gần 500tr ? . Vốn thì còn 20tr tháng chi trải GD ở quê cug 20tr . Tối năm chẳng dc ngon giấc bao giờ . Giờ cug chẳng biết làm tnao . Thương vợ thương mẹ thương 2 thằng nhóc ?
e cũng trong hoàn cảnh giống như bác , cháu lớn 11 tuổi, cháu nhỏ mới 2 tháng tuổi , đang còng lưng trả nợ vì cái máu đỏ đen , hết tiền thì nghỉ mà cứ có tiền là lại lao đầu vào tứ vị , lô đề . Nghĩ mà thấy bất tài

e cũng trong hoàn cảnh giống như bác , cháu lớn 11 tuổi, cháu nhỏ mới 2 tháng tuổi , đang còng lưng trả nợ vì cái máu đỏ đen , hết tiền thì nghỉ mà cứ có tiền là lại lao đầu vào tứ vị , lô đề . Nghĩ mà thấy bất tài
Tôi thấy kênh này nhiều cái hay và thiết thực, anh em nghe thử xem

E là ngỗng trong nhóm BẮC T8 của anh đấy , e đang theo dàn của ae để đi chậm rãi về bờ :) mong anh vững tay chèo

Cam on tất ca moi ng ,dien dan hoi tu rất nhieu người tai giỏi ve món so học , các cao thủ cung muon kéo ae ve bờ . Nhưng keo dc ae rùi ae ko muốn đừng lai mà muốn ăn tiép lòng tham vô đáy mà rùi lai toang , e cung vậy ,cung thua cung vai trăm giờ cung chi muon ngay kiếm 500/1k gỡ dần ae a, môn này ko nóng vội dc
,
Đung rồi b ak

Người a e căng nhỉ . Phan bảo giả nhiều ghê. Phạm Quang Hợi a và chú hay nhắn tin đây

Minh thua tha nhiu len dien dan mong ae dup de may hom truoc minh thay luou cuong chot so .ma gio ko thay luou cuong

Minh thua tha nhiu len dien dan mong ae dup de may hom truoc minh thay luou cuong chot so .ma gio ko thay luou cuong
BẠN TÌM BÀI CHỐT CỦA TẤT CẢ CAO THỦ BẰNG CÁCH GÕ TÌM KIẾM BÊN GÓC PHẢI WEB GIAIMASOHOC NHƯ SAU NHÉ

55869

E cảm ơn các anh chị đã tạo ra DD GMSH nó như gia đình thứ 2 vậy
vào dd e thấy các ct rất có tâm giúp đỡ a e rất là nhiệt tình ạ
e là quyết sn 94 ạ e mới vào dd mk trước e chưa biết đến diễn đàn tự chơi đánh k có phương pháp thua tha rồi vay mượn bốc họ giờ e nợ cũng 300tr giờ loạn và mất phương hướng.e vào đọc những lời tâm sự của mọi người mà e thấy ngủi lòng,cảm ơn chị mây đã tạo ra topbick này ạ.
e mong được các chủ tịch CLB và các ct top 1 top 2 tâm sự về của mình nhiều hơi về hành trình về bờ của mình để cho e và mọi người học hỏi thêm kinh nghiệm cho mình.
một lần nữa e cảm ơn các a chị ạ.

E mong các cao thủ và chủ tịch chia sẻ kinh nghiệm sương máu của các anh đã trải qua vì e nghĩ bất cứ 1 cao thủ nào và chủ tịch k phải tự dưng mà có được.
Lên em mong được nghe nhưng trải lòng của các ct
Em cảm ơn ạ

E cảm ơn các anh chị đã tạo ra DD GMSH nó như gia đình thứ 2 vậy
vào dd e thấy các ct rất có tâm giúp đỡ a e rất là nhiệt tình ạ
e là quyết sn 94 ạ e mới vào dd mk trước e chưa biết đến diễn đàn tự chơi đánh k có phương pháp thua tha rồi vay mượn bốc họ giờ e nợ cũng 300tr giờ loạn và mất phương hướng.e vào đọc những lời tâm sự của mọi người mà e thấy ngủi lòng,cảm ơn chị mây đã tạo ra topbick này ạ.
e mong được các chủ tịch CLB và các ct top 1 top 2 tâm sự về của mình nhiều hơi về hành trình về bờ của mình để cho e và mọi người học hỏi thêm kinh nghiệm cho mình.
một lần nữa e cảm ơn các a chị ạ.
Tôi thấy em có thể tham khảo bên chuyên mục người về bờ nữa. Có nhiều anh e chia sẻ kinh nghiệm hay

Tôi thấy em có thể tham khảo bên chuyên mục người về bờ nữa. Có nhiều anh e chia sẻ kinh nghiệm hay
vâng ạ giờ e đang dừng chưa chơi lại a ạ e muốn tìm hiểu kỹ lại rroif tâm lý ổn định rồi chơi e cảm ơn a.
a rất nhiệt tình giúp đỡ a e trong diễn đàn mong a ngày càng phong độ ạ

Toi moi vao dien dan khoang hon 1thang chua biet cach choi va bam theo cao thu nao vay sin tieu may cho loi khuyen de. mau chong duoc ve bo ve bo nhu cac thanh vien vao truoc roi duoc viet bai ve bo cho nhe long