Tâm sự - ✍️TRẢI LÒNG VỀ CUỘC SỐNG ✍️ | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
? Topic này Mây lập ra để mọi người có thể kể lại những khó khăn, vui buồn trong cuộc sống.

Nếu trong cuộc sống có nhiều điều khó nói quá thì các bạn cứ viết lên đây để Mây và tất cả thành viên cùng chia sẻ nhé!

Tiểu Mây tuy ít tuổi thôi nhưng cũng có nhiều trải nghiệm quý giá và cũng hay nhận được lời tâm sự của các Cao thủ và thành viên diễn đàn. Biết đâu sẽ giúp được mọi người nhìn thấy hướng đi mới hơn, thấy được mình vẫn còn may mắn.

Và đặc biệt, sự trải lòng sẽ giúp tất cả chúng ta đoàn kết và yêu quý nhau hơn đúng không ạ.

Thân mời cả nhà có những chuyện vui, buồn trong cuộc sống cũng hãy viết lên đây nhé! Đội ngũ Admin đều rất quan tâm tới các bạn. :)

Ae ơi,e xin phép tâm sự đôi lời nhé,e thề từ bây giờ e k dám chơi xóc đĩa nữa,cứ bệt là e mát vốn,lúc bệt e lại cứ muốn bẻ cầu và gấp chão thế là mất vốn

Lắm lúc e nghĩ tại sao mình k theo bệt mà ăn,e vốn ít hôm nay e bị bệt 12 lần bay 4m,4m đối với mn là ít,nhưng đối với e bầy giờ là nhiều ạ,e nghĩ e sẽ cố làm kiếm vốn để gỡ và chơi theo chạm đề thôi chứ bây giờ e cũng chẳng dám chơi lô nữa,e vốn ít e chỉ dám chơi dàn đề ,theo symuy nghĩ của e là như vậy ae cho e hỏi e kìm lòng để chơi dàn đè gỡ từ từ có được k ạ,e cũng thấy thấm mệt rồi,e 4 tháng nay sống như người mất hồn,tự tin quá lại a lê pọp

Hôm nay e tâm sự lên đây e cũng thấy vơi đi nỗi lo lắng nợ nần,nhưng đúng thật e đã có lúc nghĩ ra cầu bãi cháy nhảy 1 cái cho xong

Mình cũng thua tha nhiều. Giờ ngấm rồi. Mình theo ct. Nhưng yếu tố đầu tiên là mình luôn phải giữ được vốn. Được đồng nào rút ra trả nợ. Hết. Cảm ơn những chia sẻ của mọi người. Con đường về bờ còn lắm gian nan. Nhưng vững chí và giữ đc tâm lý bản thân mình tin mình sẽ về được bờ an toàn

Ae ơi,e xin phép tâm sự đôi lời nhé,e thề từ bây giờ e k dám chơi xóc đĩa nữa,cứ bệt là e mát vốn,lúc bệt e lại cứ muốn bẻ cầu và gấp chão thế là mất vốn
Bạn nên đi theo 1 cao thủ và tham khảo lời khuyên của họ bạn nhé

Nói ra cho nhẹ lòng. Khó khăn chồng chất khó khăn. Mình ham hố lô đề từ rất lâu rồi. Tuy nhiên bao năm nói chung là ko đc gì nhưng cũng ko mất gì nhiều. Nhưng vừa rồi xem thống kê thấy bộ 44 gan max là 133 ngày. Hôm đó xem thấy bộ 44 đã 145 ngày chưa ra, đã vượt max. Mình quyết định vào tiền và nuôi. Thấm thoát đã đc 2 tháng mà bộ 44 vẫn chưa ra. Mình đã nuôi mất tổng cộng 300tr. Và quyết định dừng lại cách đây 15 hôm. Buồn, thưcn sự quá buồn. Giờ đây thì chẳng còn cơ hội nào cho mình khi tiền đã hết sạch. Mỗi tháng phải trả lãi tầm 14tr. Khó khăn quá. Nợ vpbank 70tr, fe credit 50tr, lãi ngày 30tr, ngân hàng 150tr, 2 chủ lô tổng cộng 30tr nữa. Thôi thì quay đầu là bờ. Chấm hết tại đây. Khổ gia đình khổ vợ con. Chẳng biết sau này sẽ thế nào nữa. Đôi lời tâm sự cùng anh em. Ai giờ có vốn nhẩy vào nuôi đập chết bộ 44 hộ mình. Mình đoán nó sắp ra rồi.

Nhớ cái năm 2017 tôi cũng đã thua tha nợ nần. Phần lớn là do bạn bè lừa khi kinh doanh anh em à.
Tôi trông thế chứ cực kì thương và tin người. Cũng vì số nợ lên tới 500 củ nên mới nôn nóng chơi bạch thủ các kiểu dẫn đến thua tha.
Đến khi vào diễn đàn, tôi cũng học hỏi được cách chơi của cao thủ LÂM BÌNH. Mới nhật ra có vốn trong tay mới quý biết bao. Cũng nhờ lời khuyên của cao thủ tôi cũng định hình được cách chơi.
Ae k biết tôi đọc hết, nhớ hết những lời khuyên như thế nào đâu. Nó thấm vào xương tủy để khi thi đấu và trở thành cao thủ rồi vẫn luôn cố nhắc nhở anh em.
Nay có chuyên mục này hay đấy. Trước đây có khó khăn gì tôi cũng đều tự gồng tự vượt qua. Bây giờ sẽ thường tâm sự với anh em hơn.

Nói ra cho nhẹ lòng. Khó khăn chồng chất khó khăn. Mình ham hố lô đề từ rất lâu rồi. Tuy nhiên bao năm nói chung là ko đc gì nhưng cũng ko mất gì nhiều. Nhưng vừa rồi xem thống kê thấy bộ 44 gan max là 133 ngày. Hôm đó xem thấy bộ 44 đã 145 ngày chưa ra, đã vượt max. Mình quyết định vào tiền và nuôi. Thấm thoát đã đc 2 tháng mà bộ 44 vẫn chưa ra. Mình đã nuôi mất tổng cộng 300tr. Và quyết định dừng lại cách đây 15 hôm. Buồn, thưcn sự quá buồn. Giờ đây thì chẳng còn cơ hội nào cho mình khi tiền đã hết sạch. Mỗi tháng phải trả lãi tầm 14tr. Khó khăn quá. Nợ vpbank 70tr, fe credit 50tr, lãi ngày 30tr, ngân hàng 150tr, 2 chủ lô tổng cộng 30tr nữa. Thôi thì quay đầu là bờ. Chấm hết tại đây. Khổ gia đình khổ vợ con. Chẳng biết sau này sẽ thế nào nữa. Đôi lời tâm sự cùng anh em. Ai giờ có vốn nhẩy vào nuôi đập chết bộ 44 hộ mình. Mình đoán nó sắp ra rồi.
A cho e tham gia vao nhom voi. E cung đang thua tha. Gio mât phuong huong

Giờ vân nợ chồng chất. Tháng thu nhập 5tr lương. Tiền lãi các kiểu 14tr. Chua tính tiền chi tiêu hàng ngày cho gia đình. Giờ ko biết xoay sở thế nào đây. Khó khăn quá.

E muốn Theo dàn 36 số miền bắc mà không biết nên theo cao thủ nào các bác cho e lời khuyên với ạ
Nuôi tuần bạn thử xem
02,03,06,08,16,17,19,30,32,35,36,41,42,48,52,58,59,60,61,63,65,67,68,71,73,75,78,81,82,84,87,89,91,97

Xin đc vài phút trải lòng.nam nay tui 37tuoi.va cũng chơi lô đề hơn 7nam.rut cuộc toàn thua.tu khi bố tôi qua đời, và các em tôi còn đang đi học.toi là anh cả trong nhà.no đủ mọi thứ.nợ lần chồng chất, tôi đã nghĩ tới lô, đề để trả nợ.nhung Kong trả đc còn mặc vào nợ thêm rất nhiều.đa có những lần đã nghĩ tới cái chết vì Kong trả đc nợ... nhà tui đc đên bù, lấy hết ruộng.(hai mẫu ruộng) số tiền đó cũng đc gần 2tỷ.mẹ tôi lấy rà và trả nợ cho tôi hết.va giờ thì đã hết nợ. Nhung... thực sự thấy mình quá yếu kém, quá là.(...)tôi rất muốn lấy lại những gì đã mất.vay nên tôi xin các ae trong diễn đàn cho một lời khuyên.mot phương pháp.(lấy lại hay buông xuôi.) Lấy lại thì bằng pp nào???.tôi còn một vo chồng em trai cùng vợ chồng tôi cũng đang ở chung cùng mẹ. Ma ruộng lương giờ đã mất hết.Xin một lời khuyên từ ae.cam ơn ae,cam ơn AD ! cảm ơn dien đàn.(tôi không biết tâm sự với ai) dành bầy tỏ trên diễn đàn.

e khuyên ae. Lần này là lần thứ 2 . Chơi bét ít lại. Lãi 300-500k , nghĩ đi . E đi trc nhug chắc cũng sau 1 số ae dd. E ngã 1 lần rồi . E đứng lên từ chỗ e bị ngã đó. Ae ak.
Cảm ơn chủ tịch.voi tôi chết vì lòng tham.lãi 1 rồi muốn lãi 10.cung vì nợ nần quá nhiều..va cuối cùng là chết, và thua hết.

K biết trong dđ này mọi người như thế nào.hôm nay e thấy dòng này cua chị tiểu mây cũng muốn tâm sự đôi điêu.
Năm nay e 29 tuổi chắc trong nay cũng co những người tuổi cha tuổi chú.cũng có những người bằng tuổi và ít hơn nên cho e xưng e cho tình cảm ạ.
E hiện tại đang làm việc bên hàn được 2 năm.mới trả được tiền vốn khj đi cách đây khoảng 7 tháng.trả bợ xong thấy đỡ phai suy nghĩ thoải mái hơn.và rôi từ cuối tháng 5 do hàn dịch nhiều nên cty không co việc.ở nhà ranh thời gian lên fb và youtobe xem thấy các trang bán số có phần mềm ngày nào cũng trúng.vì phần k co việc.bố mẹ ở nhà cũng co tuổi rôi và mong e ổn định lập gđ lắm rôi.nhưng nhà đang khó khăn nên phai đi làm xa kiếm chút vốn.và suy nghĩ đó cứ hiện trong đầu.tới 1 tuần quyết định bỏ 10tr ra mua 1 con số. 2 ngày đầu thì may mắn được ăn nhưng lo nên vào nhẹ.tới ngày 3 nghĩ cũng dễ ăn nó sẽ về roi chơi to.cuối cùng nó trật ngày 4 trật.thua quá hoảng ngày 5 1 lần nữa vào để kéo 2 ngày. Cuối cùng âm hơn 400tr.vì e đánh bên này bằng tiền bên này chênh lệch tỉ giá với vn la 1/20 nên lên nợ rất nhanh.cứ thế đi từ trabg này tới trang kia mua số người này tới người kia.cho tới bây giờ nợ đã hơn 1 tỷ.và rôi sau đó bạn e co giơi thiệu cho kênh tđgmsh e cũng vào xem.lúc đó chưa biết ai cả thất mc cũng nhiệt tình nên quyết định tham gia.tới bây giờ dù chưa trả được nợ.nhưng vào đây e cũng học được rất nhiều điều từ tất cả mọi người.e cảm ơn tất cả các chủ tịch cao thủ admin và cô gì chú bác anh chị e trong diễn đàn.e sẽ dần dần tìm cách học hỏi để gỡ lại nợ.và e khuyên mọi người 1 lời khuyên chân thành la đừng tin bọn bán số k 1 ai bán số ma co tâm cả.e nói thật.
Bài viết hơi dài.mọi người thông cảm.

Xin đc vài phút trải lòng.nam nay tui 37tuoi.va cũng chơi lô đề hơn 7nam.rut cuộc toàn thua.tu khi bố tôi qua đời, và các em tôi còn đang đi học.toi là anh cả trong nhà.no đủ mọi thứ.nợ lần chồng chất, tôi đã nghĩ tới lô, đề để trả nợ.nhung Kong trả đc còn mặc vào nợ thêm rất nhiều.đa có những lần đã nghĩ tới cái chết vì Kong trả đc nợ... nhà tui đc đên bù, lấy hết ruộng.(hai mẫu ruộng) số tiền đó cũng đc gần 2tỷ.mẹ tôi lấy rà và trả nợ cho tôi hết.va giờ thì đã hết nợ. Nhung... thực sự thấy mình quá yếu kém, quá là.(...)tôi rất muốn lấy lại những gì đã mất.vay nên tôi xin các ae trong diễn đàn cho một lời khuyên.mot phương pháp.(lấy lại hay buông xuôi.) Lấy lại thì bằng pp nào???.tôi còn một vo chồng em trai cùng vợ chồng tôi cũng đang ở chung cùng mẹ. Ma ruộng lương giờ đã mất hết.Xin một lời khuyên từ ae.cam ơn ae,cam ơn AD ! cảm ơn dien đàn.(tôi không biết tâm sự với ai) dành bầy tỏ trên diễn đàn.

trước hết xin lỗi tất cả các ace trong diễn đàn ạ ! vì e mới vào dd dc mấy ngày nên e ko bit vào trang thành tạo vô tình lần mò thấy đôi lời ts của ac ạ . e cũng xin dc trải lòng 1 lần đã 5 năm rồi e sống như mot nguoi tự kỷ sự thật là vậy . và e cố sống vì e có mot đứa con . ko ai có thể nuôi dc nó nên e vẫn phải sống lay lắt. tội của e tự ko tha thứ dc cho mình. e cặm cụi kiếm tiền 4 năm chạy hàng ở móng cái . kiếm dc cai nhà hơn 1 tỷ . e đã nghĩ cdoi mình thoát khổ có nơi có chỗ cho con ở . nhưng e đã hồ đồ lâm vào lô đề . mới đầu nợ mấy trăm xong nghĩ phải gỡ để trả . cuối cùng e đã quyết vay ngan hàng hết giá cái nhà . và e đã thua hết . gio mẹ con e song cảnh nhà thuê lại quay về thủa xưa . e đã ko còn cơ hôi lm lại. nhiu lần e muốn chết đi cho khỏi đau lòng đứa con. nhưng e đã ko thể . và mot số bạn bè đã từng giúp e mot it vốn để e lm lại nhưng e ko bit phương phap cách chơi e nhiu lần đổ bể . gio dc vào đây e xin các bác cho e mot lời khuyên e phải lm sao để trả nợ hết 4 tỷ . e đã viết giấy nợ từ năm 2017 hẹn 2021 . có lẽ e sắp phải đường cùng ko lối sống roi các a cac chị ạ . e phải lm sao đây . đúng là e gây lỗi quá lớn với con e . xin cảm ơn ace đã đọc lời ts của ạ . đây là những lời thật tâm sâu thẳm mà e ko thể nói ra với bất kể ai .

Nhớ cái năm 2017 tôi cũng đã thua tha nợ nần. Phần lớn là do bạn bè lừa khi kinh doanh anh em à.
Tôi trông thế chứ cực kì thương và tin người. Cũng vì số nợ lên tới 500 củ nên mới nôn nóng chơi bạch thủ các kiểu dẫn đến thua tha.
Đến khi vào diễn đàn, tôi cũng học hỏi được cách chơi của cao thủ LÂM BÌNH. Mới nhật ra có vốn trong tay mới quý biết bao. Cũng nhờ lời khuyên của cao thủ tôi cũng định hình được cách chơi.
Ae k biết tôi đọc hết, nhớ hết những lời khuyên như thế nào đâu. Nó thấm vào xương tủy để khi thi đấu và trở thành cao thủ rồi vẫn luôn cố nhắc nhở anh em.
Nay có chuyên mục này hay đấy. Trước đây có khó khăn gì tôi cũng đều tự gồng tự vượt qua. Bây giờ sẽ thường tâm sự với anh em hơn.
E k ngờ rang ct cug tung vất ngã..

E k ngờ rang ct cug tung vất ngã..
Qua đây e cũng xin gui loi cam on đen ct pb. Tu luc e moi vao dd e theo ct choi dàn 64s. Va từ vốn 1700k e theo ct choi dàn va cứ lãi mẹ đẻ lãi con e tích đc e lai choi xx lên the la tu sô vôn it ỏi đo đã lên 18tr tr vòng hơn 1 tháng. Thuc su e k tưởng tượng đc. Gui ngân hàng vốn ít ỏi đó thi kb bao nhiêu năm moi đc chừng ấy. Va 18tr cua e kiếm được cũng la tiền e đong hoc phí cho lotobet tu hồi xsmb ngung quay vi covid. E dấn thân vao bét va kq la e đóng hoc phí hêt.. Tiền mât k qt . từ đó e moi ngộ ra rằng.. Muon tháng tro choi nay 1 la can co pp. 2 la cân co vốn. 3 la choi phai đúng mguyen tác. .... Cung qua đây e xin gui loi cam on toi adm đa tao ra sân choi để ae giao lưu va hoc hoi.. Bản thân e cg hoc đc rat nhiu bai hoc quy gia tu cac cao. Cam on cac ct chuc admin va cac ct sk

? Topic này Mây lập ra để mọi người có thể kể lại những khó khăn, vui buồn trong cuộc sống.

Nếu trong cuộc sống có nhiều điều khó nói quá thì các bạn cứ viết lên đây để Mây và tất cả thành viên cùng chia sẻ nhé!

Tiểu Mây tuy ít tuổi thôi nhưng cũng có nhiều trải nghiệm quý giá và cũng hay nhận được lời tâm sự của các Cao thủ và thành viên diễn đàn. Biết đâu sẽ giúp được mọi người nhìn thấy hướng đi mới hơn, thấy được mình vẫn còn may mắn.

Và đặc biệt, sự trải lòng sẽ giúp tất cả chúng ta đoàn kết và yêu quý nhau hơn đúng không ạ.

Thân mời cả nhà có những chuyện vui, buồn trong cuộc sống cũng hãy viết lên đây nhé! Đội ngũ Admin đều rất quan tâm tới các bạn. :)
Cảm ơn cô công chúa bé nhỏ ????? ..... Bước qua gần nửa đời người thì cũng gắn liền với bộ môn số học này hơn 20 năm ..... Nghe có vẻ quan trọng nhỉ . Nhưng thật lòng !!! Chưa bao giờ chơi số đề mà tôi lại có cảm giác an toàn và an tâm như thế này . Kể từ ngày bước chân vào diễn đàn để được chơi số cùng a,e trên mọi miền đất nước . Tôi thấy mình thật may mắn vì tìm được cho mình một nơi để gửi gắm niềm vui và niềm tin .... Và tôi coi đây như một điểm dừng chân cho những chặn đường mà tôi đã đi qua !!! Hi vọng và mãi mãi .....