Tâm sự - ✍️TRẢI LÒNG VỀ CUỘC SỐNG ✍️ | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
? Topic này Mây lập ra để mọi người có thể kể lại những khó khăn, vui buồn trong cuộc sống.

Nếu trong cuộc sống có nhiều điều khó nói quá thì các bạn cứ viết lên đây để Mây và tất cả thành viên cùng chia sẻ nhé!

Tiểu Mây tuy ít tuổi thôi nhưng cũng có nhiều trải nghiệm quý giá và cũng hay nhận được lời tâm sự của các Cao thủ và thành viên diễn đàn. Biết đâu sẽ giúp được mọi người nhìn thấy hướng đi mới hơn, thấy được mình vẫn còn may mắn.

Và đặc biệt, sự trải lòng sẽ giúp tất cả chúng ta đoàn kết và yêu quý nhau hơn đúng không ạ.

Thân mời cả nhà có những chuyện vui, buồn trong cuộc sống cũng hãy viết lên đây nhé! Đội ngũ Admin đều rất quan tâm tới các bạn. :)

Hôm nay ms lấy lương dc 8tr thì đóng lãi ngân hàng mất 4tr rồi. Còn 20tr vay ngoài nghe ngóng lương m10 cái là họ gọi có tiền chưa phải lo cho a dc ít nhata 10tr đấy . Xoay ở đâu ra chứ chẳng biết phải nói thế nào. Cảm giác thật bất lực .lên diễn đàn cứ đề về lô về lại ms thấy cầu này về ăn này kia nhưng nhiều quá mai biết theo cái nào mình vào lại ko ra . Lần trước suy nghĩ theo cố định 1 người bỏ ra 5tr theo nhưng đen sao mình theo 4 ngày gãy cả 4 hết 5tr . Đời đã đen rồi thì làm kiểu gì cũng ko dc. Mất phương hướng thật sự
Bác chơi gì theo 4 ngày gẫy cả 4 hết 5tr đấy

? Topic này Mây lập ra để mọi người có thể kể lại những khó khăn, vui buồn trong cuộc sống.

Nếu trong cuộc sống có nhiều điều khó nói quá thì các bạn cứ viết lên đây để Mây và tất cả thành viên cùng chia sẻ nhé!

Tiểu Mây tuy ít tuổi thôi nhưng cũng có nhiều trải nghiệm quý giá và cũng hay nhận được lời tâm sự của các Cao thủ và thành viên diễn đàn. Biết đâu sẽ giúp được mọi người nhìn thấy hướng đi mới hơn, thấy được mình vẫn còn may mắn.

Và đặc biệt, sự trải lòng sẽ giúp tất cả chúng ta đoàn kết và yêu quý nhau hơn đúng không ạ.

Thân mời cả nhà có những chuyện vui, buồn trong cuộc sống cũng hãy viết lên đây nhé! Đội ngũ Admin đều rất quan tâm tới các bạn. :)

ae cho minh hỏi có ai chơi ăn k ạ. Chứ e h nợ nần túng quẫn quá!

ae cho minh hỏi có ai chơi ăn k ạ. Chứ e h nợ nần túng quẫn quá!
tôi chơi hơn 1 năm rồi đây, bác lựa cao thủ nào phong độ tốt, theo đều sẽ có lãi, nhưng theo cũng ít nhất 1 tháng, chứ 3-4 ngày như bác gì ở trên chia sẻ thì hên xui, với cầu kèo có lúc nọ lúc kia, ai vào dây đen thì mình đổi cao thủ thôi.
xem ở mục người về bờ nhiều bác chia sẻ cách chơi hay đấy, cái gì cũng nghiên cứu chứ đánh bậy bạ sao ăn được

tôi chơi hơn 1 năm rồi đây, bác lựa cao thủ nào phong độ tốt, theo đều sẽ có lãi, nhưng theo cũng ít nhất 1 tháng, chứ 3-4 ngày như bác gì ở trên chia sẻ thì hên xui, với cầu kèo có lúc nọ lúc kia, ai vào dây đen thì mình đổi cao thủ thôi.
xem ở mục người về bờ nhiều bác chia sẻ cách chơi hay đấy, cái gì cũng nghiên cứu chứ đánh bậy bạ sao ăn được
Toa bn nhiều

Buồn quá mây oi vốn thì khg còn vay mượn mãi cũng hết chỗ để vay rồi hàng ngày có biết bao nhiêu cầu kèo mà các cạo thủ chia sẻ không biết theo ai chơi lô?đề? Hay 3D có lúc đầu óc chỉ muốn nổ tung ...

Hôm nay nhín chút thời gian vào tâm sự với ae. Mình 29t,lúc đầu chơi lô và đề theo a Phan Bảo mình cũng dư được khá nhiều,40 triệu. Đây là con số khá ổn cho người mới chơi được vài tháng như mình. Nhưng thời điểm tệ nhất là trước tết,lúc đó mình lại mò vào loto Bet. Mình chơi thắng được nhiều lắm, khoảng 20 triệu nữa. Nhưng mình ko an phận các bạn. Mình chơi 1 cách say bạc và háu thắng càng chơi mình càng lún sâu vào nó lúc nào cũng chẳng hay. Đến bây giờ mình lại đang mắc nợ ngược lại là 230 triệu. Bây giờ nhắc tới loto bet là mình sợ. Hiện giờ mình đang theo cthu Niềm Tin để gỡ dần lại số nợ mình đã mượn. Lời khuyên cho ae là đừng say bạc và háu thắng. Mình nên biết chỉ tiêu chơi của mình là bao nhiêu. Thắng bao nhiêu là đủ và thua bao nhiêu là mình dừng??? Và mình phải tổng kết lại tháng đó mình âm hay dương tiền để rút kinh nghiệm cho tháng sau. Và các bạn hãy học hỏi các ae trên diễn đàn cách chia vốn và đi tiền. Quan trọng là KHÔNG NÊN CHƠI MỘT MÌNH nha các ae. Chúc ae mau vào bờ.

Hôm nay nhín chút thời gian vào tâm sự với ae. Mình 29t,lúc đầu chơi lô và đề theo a Phan Bảo mình cũng dư được khá nhiều,40 triệu. Đây là con số khá ổn cho người mới chơi được vài tháng như mình. Nhưng thời điểm tệ nhất là trước tết,lúc đó mình lại mò vào loto Bet. Mình chơi thắng được nhiều lắm, khoảng 20 triệu nữa. Nhưng mình ko an phận các bạn. Mình chơi 1 cách say bạc và háu thắng càng chơi mình càng lún sâu vào nó lúc nào cũng chẳng hay. Đến bây giờ mình lại đang mắc nợ ngược lại là 230 triệu. Bây giờ nhắc tới loto bet là mình sợ. Hiện giờ mình đang theo cthu Niềm Tin để gỡ dần lại số nợ mình đã mượn. Lời khuyên cho ae là đừng say bạc và háu thắng. Mình nên biết chỉ tiêu chơi của mình là bao nhiêu. Thắng bao nhiêu là đủ và thua bao nhiêu là mình dừng??? Và mình phải tổng kết lại tháng đó mình âm hay dương tiền để rút kinh nghiệm cho tháng sau. Và các bạn hãy học hỏi các ae trên diễn đàn cách chia vốn và đi tiền. Quan trọng là KHÔNG NÊN CHƠI MỘT MÌNH nha các ae. Chúc ae mau vào bờ.
Cố lên ng anh em, đã về bờ được thì sẽ có thể về tiếp. Coi như vấn đề kia là kinh nghiệm sương máu

Nhớ cái năm 2017 tôi cũng đã thua tha nợ nần. Phần lớn là do bạn bè lừa khi kinh doanh anh em à.
Tôi trông thế chứ cực kì thương và tin người. Cũng vì số nợ lên tới 500 củ nên mới nôn nóng chơi bạch thủ các kiểu dẫn đến thua tha.
Đến khi vào diễn đàn, tôi cũng học hỏi được cách chơi của cao thủ LÂM BÌNH. Mới nhật ra có vốn trong tay mới quý biết bao. Cũng nhờ lời khuyên của cao thủ tôi cũng định hình được cách chơi.
Ae k biết tôi đọc hết, nhớ hết những lời khuyên như thế nào đâu. Nó thấm vào xương tủy để khi thi đấu và trở thành cao thủ rồi vẫn luôn cố nhắc nhở anh em.
Nay có chuyên mục này hay đấy. Trước đây có khó khăn gì tôi cũng đều tự gồng tự vượt qua. Bây giờ sẽ thường tâm sự với anh em hơn.
Em năm nay bé hơn bác năm đó 1 tuổi. Và sự việc tương tự đang xảy ra. Bị lừa làm ăn và cuối cùng số âm cũng lên đến con số trăm tr. Hazzz đâm đầu vào lô đề nhưng ko ăn thua. Âm vẫn hoàn âm. Bác bảo là có vốn thì tốt biết bao. Nhưng nay em vốn liếng cũng sạch sành sanh.

• Xin Chào Mọi Người.!
  • Hôm nay được hôm đi làm ca đêm nhưng được về sớm. Dành chút thời gian viết ra nỗi khó khăn của mình hiện tại. Mong ACE dành ít thời gian đọc và cho em một lời khuyên, hay một phương pháp chơi hiệu quả và cách quản lý tiền để có thể trả hết số nợ nhanh nhất
  • Em năm nay 24 tuổi. Ở độ tuổi chắc chắn rất nhỏ so với ACE trong Diễn Đàn. Em hiện là một công nhân. Lương tháng vỏn vẹn chỉ 6-7 triệu đồng. Em biết đến môn số học cách đây 2 năm trước. Lúc đầu chơi chỉ nghĩ chơi vui kiếm tiền chi tiêu vặt có điểm dừng. Nhưng dần dần nó biến tướng sang giai đoạn khác. Khoảng tháng 8 năm 2020 thì bắt đầu chơi thắng thì em muốn kiếm thêm, thua thì cứ cấm đầu gỡ. Do còn trẽ người non dạ dẫn đến thua tha. Ở thời điểm em viết bài viết này số nợ đã là 500 triệu. 500 triệu là thật không phải là mơ nữa. Số nợ gần như quật ngã sức trẽ . Hiện giờ số nợ e thiếu tại chủ lô đề nên gặp rất nhiều khó khăn. Nhiều lần thỏa thuận với chủ lô đề số nợ em sẽ trả dần như không thành. Họ cho em hai Phương án lựa chọn. Thứ 1 : nếu không chơi nữa sẽ phải trả số nợ trong thời gian ngắn nhất. Thứ 2 tiếp túc chơi và số tiền thắng sẽ được trừ vào tiền nợ, tiền thua sẽ cộng vào tiếp tục. Do không thể trả số nợ trong quá ngắn nên vẫn tiếp túc chơi. Nhưng ít. Thời gian gần đây em biết đến diễn đàn và cách chơi trên trang KUbet tỉ lệ ăn sẽ cao hơn bên ngoài. Vốn không có quá nhiều. Vốn em chia ra làm 6/4. 6 chơi trên trang. 4 em chơi bên ngoài kéo dài thời gian trả nợ. Nhưng không hiểu sao số em không may mắn đụng đâu là chết đó. Có những ngày em theo các cao thủ đều trượt. Em mong là hôm nay e viết ra bài biết này mong ACE cho em phương pháp chơi và cách xử lý như thế nào để có tỉ lệ ăn cao và cách xử lý với chủ lô đề đang nợ với ạ. Mong là ACE nhiệt tình giúp đỡ để được làm lại cuộc đời mình lúc còn trẻ.Em chân thành cảm ơn

Sửa lần cuối:
Mình năm nay 31T có vợ có 2 thằng con zai đẹp trai vãi . Năm ngoái cv lái xe tháng kiếm 20 30m khá ok lao vào lô đề rồi bỏ việc . Lúc đầu vui vui sau lao vào đánh k có chiến thuật tới bjo tự dưng nợ gần 500tr ? . Vốn thì còn 20tr tháng chi trải GD ở quê cug 20tr . Tối năm chẳng dc ngon giấc bao giờ . Giờ cug chẳng biết làm tnao . Thương vợ thương mẹ thương 2 thằng nhóc ?
Cố gắng, làm gỡ dần em ah. Trước vk anh nó dính vào mất 800m lao đao mãi gỡ dần giờ cũng tạm ổn

Tiểu mây ơi
Có bạn tên nick là TANTHANH59
Bạn ấy nhờ m hỏi giúp, b ấy bị vi phạm j mà bị ban nick ah
Mong add giải đaps giúp b ấy
Cảm ơn tiểu mây ah

E mới vào diễn đàn dc 2 tháng rồi nhưng vẫn chưa về bờ dc xin các cao nhân chỉ bảo ạ e xin chân thành cảm ơn e đang nợ nhìu quá nên rất lo

Chào mọi người ,em 25t mà đã nợ tới 700tr ,1mh phải tự gồng gánh nơi xứ người .Đêm ngủ chẳng ngon giấc gì cả chỉ mong tìm đc cao thủ nào đó để theo có chut kte ,bù cho bớt lãi

Nói ra cho nhẹ lòng. Khó khăn chồng chất khó khăn. Mình ham hố lô đề từ rất lâu rồi. Tuy nhiên bao năm nói chung là ko đc gì nhưng cũng ko mất gì nhiều. Nhưng vừa rồi xem thống kê thấy bộ 44 gan max là 133 ngày. Hôm đó xem thấy bộ 44 đã 145 ngày chưa ra, đã vượt max. Mình quyết định vào tiền và nuôi. Thấm thoát đã đc 2 tháng mà bộ 44 vẫn chưa ra. Mình đã nuôi mất tổng cộng 300tr. Và quyết định dừng lại cách đây 15 hôm. Buồn, thưcn sự quá buồn. Giờ đây thì chẳng còn cơ hội nào cho mình khi tiền đã hết sạch. Mỗi tháng phải trả lãi tầm 14tr. Khó khăn quá. Nợ vpbank 70tr, fe credit 50tr, lãi ngày 30tr, ngân hàng 150tr, 2 chủ lô tổng cộng 30tr nữa. Thôi thì quay đầu là bờ. Chấm hết tại đây. Khổ gia đình khổ vợ con. Chẳng biết sau này sẽ thế nào nữa. Đôi lời tâm sự cùng anh em. Ai giờ có vốn nhẩy vào nuôi đập chết bộ 44 hộ mình. Mình đoán nó sắp ra rồi.
Lại còn thế thì chẳng chết sao đc, số má mà cứ chọn gan, rôuf max gan để nuôi thì đi nhanh lắm

e khuyên ae. Lần này là lần thứ 2 . Chơi bét ít lại. Lãi 300-500k , nghĩ đi . E đi trc nhug chắc cũng sau 1 số ae dd. E ngã 1 lần rồi . E đứng lên từ chỗ e bị ngã đó. Ae ak.
Đúng là ae nên chơi ít lại, thua càng gỡ thì càng mất thêm, tâm lý mỗi người mỗi khác. Đen quá thì dừng hsau chơi tiếp. Ko chơi lâu đc đâu, gãy cầu nên nghỉ.