Về bờ - TRÊN ĐƯỜNG VỀ BỜ | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ TRÊN ĐƯỜNG VỀ BỜ

vu479

Thiếu Tá
Điểm cảm xúc
7,709
Điểm
335
Xu
10,000Xu
Thưa các bạn, ace trên diễn đàn, các ADM xây dựng lên diễn đàn. Tôi cũng vào diễn đàn đc hơn 1 năm rồi, vẫn âm thầm theo dõi, học hỏi cách chơi, cách tiết chế nguồn kinh phí của mình có để đánh cược với các con số gọi là đỏ đen. Cũng có hôm đc, hôm thua đó là cuộc chơi. Nhưng cái đc lớn nhất của tôi đến thời điểm này không phải tôi đã gỡ đc khoản tiền đã thua mà tôi biết đc "Cách" phân vốn, tính kỷ luật trên mỗi đơn cược. Cũng có hôm theo toàn bộ số của 1 cao thủ, cũng có hôm tự dựng số của mình nếu xét thây phương án nào hiệu quả và cũng đang dần dần có lợi nhuận. Thưa các bạn, ace trên diễn đàn. Mấy ngày nay mình có đọc đc thông tin trên diễn đàn, các thành viên trên diễn đàn đăng tải thông tin cao thủ Dotien có dời diễn đàn và ra ngoài lập trang, kênh bán số, rồi Cao thủ Nguoiquaduong có lên phản ánh trên diễn đàn...... Mình nghĩ 2 tin đó chắc là sự thật. Mà sự thật chắc cũng không bị ảnh hưởng đến kinh tế của anh nếu mn biết thế nào là đúng, thế nào là cuộc sống cá nhân. Mỗi ng có 1 con đg đi riêng, mỗi ng có 1 cách làm kinh tế riêng, không ai cho không ai bao giờ (mình nói đến đây ko phải bảo về cho CT Dotien) mà đấy coi như là nhu cầu mưu sinh của CT khi không còn gắn bó với diễn đàn. Còn hiện tại trên diễn đàn vẫn còn rất nhiều các CT có tâm, có ý tốt giúp đỡ MN trên diễn đàn, những ng đã là CT chốt số ở các bát chốt vẫn tham gia hoạt động ở bát chốt tập đoàn( nếu mn yêu quý ai cứ vào đó tìm vẫn có), đã dời diễn đàn nhưng vẫn có ý xây dựng DD thì đây là những con ng này thực sự tâm huyết, không vì lợi ích cá nhân cần đc trân trọng như CT Nguoiquaduong, trung076, Niemtin678...
Mình viết đến đây cũng chỉ góp ý với các thành viên trên diễn đàn, các Adm không nên lưu lại những ký ức đã qua mà hãy hoạt động theo đúng quy chế trên diễn đàn "Vì một sân chơi lành mạnh" hiện tại còn lại là ai, ai biết ai rồi hãy tự bảo vệ bản thân! Cuối cùng kính chúc toàn thể các thành viên trên diễn đàn, chúc các chủ tịch các câu lạc bộ, các MC diễn đàn luôn khỏe mạnh, vui vẻ với những gì diễn đàn đang có để giúp đỡ những thành viên chưa đc may mắn.

Hay cho từ "KỶ LUẬT", 2 từ đơn giản mà là thử thách lớn của mỗi ng, bởi đối thủ lớn nhất không ai khác là chính bản thân thôi . Chúc anh em luôn vững vàng!

Khi tất cả quy lại cũng vì chữ TIỀN nó quá lớn , khiến ae khó mà giữ mình .
Chúc ae giữ được bản lĩnh phong độ để cùng xây dựng diễn đàn bền vững