Về bờ 😀tư duy khiêm tốn về bờ😀 P1

HAI0968581

Đại Úy
Điểm cảm xúc
6,519
Điểm
346
Em thấy bác bắt 7 càng với dàn 5x là đẹp. 3D chơi khoảng 400 số trở xuống hợp lý hơn. E thấy 3d trên 400 số hơi nhiều. Cảm ơn bác chia sẻ PP.
chowi chẵn lẻ mà bắt càng ghép 7 càng 4x số là ok đấy

long6666

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
179
Điểm
143
Bác mobai55 lúc nào cũng thấy nói 6 chạm của mình gì gì là hơn 90/00 ? Hihi vậy mà trả khi nào thấy bác chia sẻ cả ? Em thấy sao sao á bác

hieu12321

Trung Sĩ
Điểm cảm xúc
507
Điểm
158
Bắt đầu từ 1/11 à mobai55. Hõng Ct ở bát chốt tập đoàn!

9951

Hạ Sĩ
Điểm cảm xúc
467
Điểm
286
Hong bac chốt

mobai55

Đại Tá
Điểm cảm xúc
10,780
Điểm
223
Bác mobai55 lúc nào cũng thấy nói 6 chạm của mình gì gì là hơn 90/00 ? Hihi vậy mà trả khi nào thấy bác chia sẻ cả ? Em thấy sao sao á bác
Ừ thì cảm ơn bạn. Mình cũng nói trước rồi đó. 6 chạm thì ai cũng có thể bắt được mà. Vì 6 chạm = hơn 8 mấy số. Chia sẻ lên xấu hổ lắm. Hơn 80 số thì chia sẻ lên làm gì. Nhiều người họ chỉ bắt 1 chạm cũng trúng mà. Lại chia sẻ tới 6 chạm. Nhơ nhuốc quá. Hihihi. Thôi mình xin lỗi mọi người đã đọc. Mình sẽ lắng nghe và im lặng.

THANHSON72

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
90
Điểm
236
Ừ thì cảm ơn bạn. Mình cũng nói trước rồi đó. 6 chạm thì ai cũng có thể bắt được mà. Vì 6 chạm = hơn 8 mấy số. Chia sẻ lên xấu hổ lắm. Hơn 80 số thì chia sẻ lên làm gì. Nhiều người họ chỉ bắt 1 chạm cũng trúng mà. Lại chia sẻ tới 6 chạm. Nhơ nhuốc quá. Hihihi. Thôi mình xin lỗi mọi người đã đọc. Mình sẽ lắng nghe và im lặng.
Bác cứ chia sẽ cách bắt 6 cham cho mọi người đi, vì nếu 6 cham chuẩn thì hạ gian 6x cũng dễ mà

Giông_Tố

Administrator
Thành viên BQT
Điểm cảm xúc
32,604
Điểm
238
VỀ BỜ LÀ CÁI TỪ AI ĐẶT RA TÔI CŨNG KHÔNG BIẾT. TÔI NGẪM VÀ THẤY TỪ GIÀ TỚI TRẺ. NGƯỜI CHƠI CỜ BẠC RẤT ĐÔNG. THỜI NÀO CŨNG CÓ. MÀ NGƯỜI MAY MẮN . CÓ DUYÊN VỚI CỜ BẠC CHỈ ĐẾM ĐƯỢC TRÊN ĐẦU NGÓN TAY. BẢN THÂN TÔI CŨNG ĐÃ THỬ RẤT NHIỀU LẦN. MÀ CHƯA GẶP ĐƯỢC VẬN MAY LẦN NÀO.
bây giờ suy ngẫm lại. Những gì dễ húp _ đâu phải là dễ. Không thể chạy đua cùng với những người TRẺ VÀ KHỎE ĐƯỢC.
BỞI VẬY TÔI MUỐN HỎI CAO KIẾN CỦA MỌI NGƯỜI.
TÔI MUỐN QUAY VỀ VỚI CÁI_ MÀNG _ LỢN NGÀY ẤY . KIẾM ĐỦ TIỀN TRANG TRẢI CUỘC SỐNG ĐỜI THƯỜNG. XIN MỌI NGƯỜI CHO CAO KIẾN.

. Chơi duy trì một lối . Không đứng núi này trông sang núi kia nữa . Chỉ dàn 3càngđề đuôi . Và dàn3càng giải nhất .
60 số 2D ghép với 8 càng 3D. = 480 số
Như vậy là 5 ăn _ bù 5 thua.
ăn 490 bù thua 480 là hoà.
vậy nếu tính theo 1 tháng 30 ngày thì có thể ăn _ 11 _ ngày không hỏi mọi người cho xin cái cao kiến.
. Lâu nay cứ đi theo cái vọng tưởng. Mất đến quần dài rồi. Chỉ Còn quần lót thôi.
CÓ AI MUỐN CỔ VŨ CHO TÔI VÀO BỜ AN TOÀN THÌ TỪ NGÀY 01THÁNG 11NĂM 2021 _ _ VÀO BẮT CHỐT TẬP ĐOÀN CỔ VŨ CHO TÔI LUÔN GẶP ĐƯỢC MAY MẮN NHÉ.
TÔI SẼ ĐỀN ƠN VÀ HẬU TẠ.

6 chạm ghép kết hợp với 7tổng x 8 đít được bao nhiêu . Ghép với 8 càng 3D =dàn 3 càng 480số quay lại..
Xin chi ân cao kiến của các doanh nhân đã từng kinh doanh số.
Rất cảm ơn mọi người đều muốn ủng hộ giúp cho tôi gặp may mắn. Giờ là 13h30 ngày 29/10.đã sắp hết tháng 10 . Từ ngày 01/11. Bớt chút thời gian vàng ngọc của quý vị. Vào bắt chốt tập đoàn. Cho tôi xin những cao kiến quý báu của Quý vị nhé.
MÌNH XIN cảm ơn các bạn . ĐÃ ĐỌC. MÌNH XIN ĐÍNH CHÍNH : LÀ MINH CHIA SẺ PHƯƠNG PHÁP CHƠI CỦA MÌNH. ĐỂ AN TOÀN ĐỠ ĐAU ĐẦU.
CHỨ MÌNH CHƯA CÓ ĐỦ TƯ CÁCH CHỐT SỐ.
SỐ MÌNH CHƠI HÀNG NGÀY THÌ MÌNH CŨNG ĐƯA LÊN Ở MỤC BẮT CHỐT TẬP ĐOÀN.
VẪN MONG NHIỀU LỜI GÓP Ý. BẤT KỂ : LỜI LẼ NÀO. HAY HOẶC GIỞ. MÌNH CŨNG LẮNG NGHE. VÀ XIN CẢM ƠN RẤT NHIỀU.
🌷🌷🌷🌷🌷
🌹🌹🌹🌹🌹
🙋🙋🙋🙋🙋
. Ngày 1+2 chỉ trúng dàn 2D. Ngày 3. Mới ăn được dàn 3D. Coi như hòa tiền. Không có lãi. Cá nhân tôi chơi vậy. Trước hay chơi Theo kiểu có lãi là chão tiền . cứ ăn là chão. X1,x2,x3,x4... Còn bị gãy thì chỉ x1,x1,x1.
giờ thì chả ham hố gì nữa.ngày nào cũng bỏ ra vài trăm chơi dàn 3D x1k.cho có bạn đồng hành.
cám ơn bác với những lời chia sẻ chi tiết, về bờ rồi mình chia sẻ phải như này mới chuẩn bài chứ.
Em chúc bác nhiều sức khỏe và nhiều may mắn nhé!

manky868

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
7
Điểm
206
Xin Admin cảm thông. Có điều nếu mình nói toạc ra.
Có thể nói trước, không bước được qua. Cũng phiền phức lắm. Vậy chỉ nói ý tứ vậy.
Nếu theo dõi. Thấy ok.
Có thể sẽ có người về bờ được. Chứ mình thấy nhiều người họ còn Bông lung lắm.
Cảm ơn Admin. Tôi không bao giờ quên được ơn của diễn đàn giảimasohoc. Đến với tôi từ cách đây hơn 2 năm.
cho xin fb, zalo gì đấy để học hỏi kinh nghiệm dc ko ạ....

mobai55

Đại Tá
Điểm cảm xúc
10,780
Điểm
223
cám ơn bác với những lời chia sẻ chi tiết, về bờ rồi mình chia sẻ phải như này mới chuẩn bài chứ.
Em chúc bác nhiều sức khỏe và nhiều may mắn nhé!
CẢM ƠN CT @Giông_Tố . NGƯỜI ÂN TÌNH MỞ CỬA CHO TÔI ĐƯỢC VÀO NHÀ UỐNG NƯỚC. DÒNG NƯỚC MÁT, THẤU ĐẬM CHẤT ÂN TÌNH.
🌹🌹🌹🥀🥀🎆🎆🎆

1LOCPHAT

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
27
Điểm
226
VỀ BỜ LÀ CÁI TỪ AI ĐẶT RA TÔI CŨNG KHÔNG BIẾT. TÔI NGẪM VÀ THẤY TỪ GIÀ TỚI TRẺ. NGƯỜI CHƠI CỜ BẠC RẤT ĐÔNG. THỜI NÀO CŨNG CÓ. MÀ NGƯỜI MAY MẮN . CÓ DUYÊN VỚI CỜ BẠC CHỈ ĐẾM ĐƯỢC TRÊN ĐẦU NGÓN TAY. BẢN THÂN TÔI CŨNG ĐÃ THỬ RẤT NHIỀU LẦN. MÀ CHƯA GẶP ĐƯỢC VẬN MAY LẦN NÀO.
bây giờ suy ngẫm lại. Những gì dễ húp _ đâu phải là dễ. Không thể chạy đua cùng với những người TRẺ VÀ KHỎE ĐƯỢC.
BỞI VẬY TÔI MUỐN HỎI CAO KIẾN CỦA MỌI NGƯỜI.
TÔI MUỐN QUAY VỀ VỚI CÁI_ MÀNG _ LỢN NGÀY ẤY . KIẾM ĐỦ TIỀN TRANG TRẢI CUỘC SỐNG ĐỜI THƯỜNG. XIN MỌI NGƯỜI CHO CAO KIẾN.

. Chơi duy trì một lối . Không đứng núi này trông sang núi kia nữa . Chỉ dàn 3càngđề đuôi . Và dàn3càng giải nhất .
60 số 2D ghép với 8 càng 3D. = 480 số
Như vậy là 5 ăn _ bù 5 thua.
ăn 490 bù thua 480 là hoà.
vậy nếu tính theo 1 tháng 30 ngày thì có thể ăn _ 11 _ ngày không hỏi mọi người cho xin cái cao kiến.
. Lâu nay cứ đi theo cái vọng tưởng. Mất đến quần dài rồi. Chỉ Còn quần lót thôi.
CÓ AI MUỐN CỔ VŨ CHO TÔI VÀO BỜ AN TOÀN THÌ TỪ NGÀY 01THÁNG 11NĂM 2021 _ _ VÀO BẮT CHỐT TẬP ĐOÀN CỔ VŨ CHO TÔI LUÔN GẶP ĐƯỢC MAY MẮN NHÉ.
TÔI SẼ ĐỀN ƠN VÀ HẬU TẠ.

6 chạm ghép kết hợp với 7tổng x 8 đít được bao nhiêu . Ghép với 8 càng 3D =dàn 3 càng 480số quay lại..
Xin chi ân cao kiến của các doanh nhân đã từng kinh doanh số.
Rất cảm ơn mọi người đều muốn ủng hộ giúp cho tôi gặp may mắn. Giờ là 13h30 ngày 29/10.đã sắp hết tháng 10 . Từ ngày 01/11. Bớt chút thời gian vàng ngọc của quý vị. Vào bắt chốt tập đoàn. Cho tôi xin những cao kiến quý báu của Quý vị nhé.
MÌNH XIN cảm ơn các bạn . ĐÃ ĐỌC. MÌNH XIN ĐÍNH CHÍNH : LÀ MINH CHIA SẺ PHƯƠNG PHÁP CHƠI CỦA MÌNH. ĐỂ AN TOÀN ĐỠ ĐAU ĐẦU.
CHỨ MÌNH CHƯA CÓ ĐỦ TƯ CÁCH CHỐT SỐ.
SỐ MÌNH CHƠI HÀNG NGÀY THÌ MÌNH CŨNG ĐƯA LÊN Ở MỤC BẮT CHỐT TẬP ĐOÀN.
VẪN MONG NHIỀU LỜI GÓP Ý. BẤT KỂ : LỜI LẼ NÀO. HAY HOẶC GIỞ. MÌNH CŨNG LẮNG NGHE. VÀ XIN CẢM ƠN RẤT NHIỀU.
🌷🌷🌷🌷🌷
🌹🌹🌹🌹🌹
🙋🙋🙋🙋🙋
. Ngày 1+2 chỉ trúng dàn 2D. Ngày 3. Mới ăn được dàn 3D. Coi như hòa tiền. Không có lãi. Cá nhân tôi chơi vậy. Trước hay chơi Theo kiểu có lãi là chão tiền . cứ ăn là chão. X1,x2,x3,x4... Còn bị gãy thì chỉ x1,x1,x1.
giờ thì chả ham hố gì nữa.ngày nào cũng bỏ ra vài trăm chơi dàn 3D x1k.cho có bạn đồng hành.,
😀😀😀
. Mọi người ơi . Mình nói chuyện này nhé .
mọi người đừng chấp lời nói của mình nhé.
mình vừa text ngược lại 45 ngày . Dàn 60s bình quân tỷ lệ ăn được : 8/10. Trước nữa thì không rõ . Còn trong 45 ngày gần đây gãy max 1 tay ( nghĩa là gãy 1 ngày . Ngày 2 ăn . ) Hôm nay ngày 6/11. Mai ngày 7/11.
mình khoe dàn 60s lên hàng ngày đều đặn ở bắt chốt tập đoàn. Mọi người theo dõi và đóng góp ý kiến cho mình.
nhớ là đừng chơi theo kẻo lỡ tới lúc khoe lên thì nó bị gãy thì tội lắm.
cảm ơn mọi người nhiều.
đừng bắt mình phải chứng minh pp bắt số.vì pp nó loằng ngoằng lắm. Mà mình không biết cách chia sẻ.
Anh ơi , ngoài trang kubet , thabet anh cho em xin thêm ít thông tin các trang chơi 3d , 4d không hạn chế số lượng không a vd đề 3d cược hơn 520 số , đề 4d cược hơn 4.200 số . Thanks anh

mobai55

Đại Tá
Điểm cảm xúc
10,780
Điểm
223
Anh ơi , ngoài trang kubet , thabet anh cho em xin thêm ít thông tin các trang chơi 3d , 4d không hạn chế số lượng không a vd đề 3d cược hơn 520 số , đề 4d cược hơn 4.200 số . Thanks anh
Em ơi có trang 188. Nhưng không an toàn bằng trang Kudv đâu. Mà em không nên chơi 600s. Chơi kịch kim cũng chỉ 520s là ổn hơn dàn 64s rồi. Em chơi dàn 65s ghép với 8 càng bằng 520s

mobai55

Đại Tá
Điểm cảm xúc
10,780
Điểm
223
Nếu em thích khám phá dàn 65s Và 8 càng Thì từ mai anh lên riêng cho em dàn ấy

mobai55

Đại Tá
Điểm cảm xúc
10,780
Điểm
223
Em ơi ! Em hỏi vậy. Đêm qua anh trằn trọc mãi. Dậy không ngủ. Làm vài phép tính giả sử.
Thì anh thấy không ổn. 520s nếu đánh đều tiền. Thì lãi rất ít. Pp này chỉ dành cho chơi vui. Giải trí có thưởng. Còn để về bờ với những ace đang nợ nần là lâu lắm.
Còn nếu chơi chão tiền : x1x3x7x15.thì cũng rất đau đầu. Vì cuộc chơi nào cũng có rủi ro.
Nghĩ thì đơn giản . Nhưng khi vào cuộc chơi mới khó.
Anh cũng mong em và tất cả mọi người ace hãy cân nhắc kỹ. Có gì thắc mắc cừ bàn luận với anh.

HAI0968581

Đại Úy
Điểm cảm xúc
6,519
Điểm
346
Em ơi ! Em hỏi vậy. Đêm qua anh trằn trọc mãi. Dậy không ngủ. Làm vài phép tính giả sử.
Thì anh thấy không ổn. 520s nếu đánh đều tiền. Thì lãi rất ít. Pp này chỉ dành cho chơi vui. Giải trí có thưởng. Còn để về bờ với những ace đang nợ nần là lâu lắm.
Còn nếu chơi chão tiền : x1x3x7x15.thì cũng rất đau đầu. Vì cuộc chơi nào cũng có rủi ro.
Nghĩ thì đơn giản . Nhưng khi vào cuộc chơi mới khó.
Anh cũng mong em và tất cả mọi người ace hãy cân nhắc kỹ. Có gì thắc mắc cừ bàn luận với anh.
Chơi kiểu 56s ghép 7 càng
44s ghep 7 cang cũng hay đó ngày chơi 1 dàn 392s và 1 dàn 308s

0570hung

Thượng Tướng
KHUNG THỦ
Điểm cảm xúc
15,132
Điểm
446
Chơi kiểu 56s ghép 7 càng
44s ghep 7 cang cũng hay đó ngày chơi 1 dàn 392s và 1 dàn 308s
Theo bạn chơi ghép 7 càng như thế có ổn không .? Làm sao để lấy được 7 càng đó chính xác. Mong chia sẻ cho ae .

su89

Trung Sĩ
Điểm cảm xúc
766
Điểm
346
Biết ổn nhưng làm sao lấy chính xác được 7 càng , bạn chia sẻ đi.
Bác lấy 7 càng hàng ngày của bác sài gòn kết hợp dàn 64s đuôi của chủ tịch Hi Hi. Ổn áp