Tâm sự - VÀI ĐIỀU VỀ MẸO CHƠI BET + XỔ SỐ CỦA PHANBAO TÔI | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự VÀI ĐIỀU VỀ MẸO CHƠI BET + XỔ SỐ CỦA PHANBAO TÔI

I/ ANH EM NÀO CHƠI BET THÌ RÁNG SẮM CÁI MÁY TÌNH ĐỂ XEM CÁI PHÂN TÍCH KẾT QUẢ THỐNG KÊ NÀY
Nó vô cùng có lợi cho anh em nào đam mê 3D. Để ý những con số hay ra mà bắt 2 chạm + ghép với càng 1-9. Tỷ lệ ăn cho cho anh em nào có thời gian rình cầu trên tài khoản kubet.
Sau nhiều lần tôi đăng cái đơn cược trên thì anh em thấy cách tôi vào. LÀ LUÔN CHÚ Ý CÁI BẢNG PHÂN TÍCH KẾT QUẢ. Nếu k có số trong dàn đề tâm đắc của tôi thì vào. Chú ý vào đều tiền, anh em chão là do tham quá tham.
Tôi vào 200 điểm thì anh em nên vào 10-20 điểm. Đi từ cây lúa đi lên. Trong khi anh em chưa có tí rễ nào đừng vội vàng đánh lớn.

Cứ vào đều, thua thì nghỉ một hiệp ván sau canh như nhắc nhở trên rồi vào. Cảm thấy ở sảnh này không ổn thì qua sảnh khác. Cả lottoBET và live có 4 cửa cho anh em. Không có gì phải xoắn. Xoắn là do cái tính tất tay của anh em.

XEM HÌNH ẢNH TÔI ĐÃ BỎ THỜI GIAN ĐỂ CƯỢC CHO ANH EM THAM KHẢO

16773

Cứ kéo lên kéo xuống trong Topic này của tôi xem một vài anh em học đọc kĩ và có ăn như thế nào:
https://caothusohoc.com/threads/dan-de-loc-tu-lotto-bet-by-phanbao.7812/#post-244400

II/ CỤ THỂ VỀ CÁCH VÀO TIỀN ANH EM XEM TOPIC NÀY
Cái gì cũng thế, bỏ thời gian ra, tập luyện ít mà đều thì TÔI NÓI THẬT sẽ đến lúc anh em tự đứng vững trên đôi chân của mình.

Tiền kiếm được hay không là ở công anh em bỏ ra đọc và tìm hiểu: TỪ NHỮNG ĐIỀU TÂM HUYẾT TÔI CHIA SẺ CHO ANH EM
https://caothusohoc.com/threads/tam...eo-phuong-phap-vao-tien-cua-phanbao-toi.8057/

TÔI LÚC RẢNH VẪN VÀO ĐỌC BÌNH LUẬN CỦA ANH EM.
AI CÓ TRỞ NGẠI GÌ CỨ NHẮN. CÁI NÀO GIÚP ĐƯỢC TÔI SẴN LÒNG.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Xếp Bảo chơi Bet ăn hay quá. Mình chưa biết chơi nên chưa kiếm được tiền ở Bet, vào mấy lần thấy toàn ăn 2 tay tiền lãi mới bằng 1 tay thua, vậy cứ đánh đều tiền thì liệu có được không nhỉ?

Mong a bao giúp e trả bớt nợ để e ăn tết với giá đình cho vui vẻ hạnh phúc ... E chỉ chơi mien bắc ... E ko biết mấy mon khác ... Mong a chi dân dìu e qua cái tết này ... Mong ngày mai mb rực rỡ a nhé .. e cám ơn a

E ko biết nói sao đây... vì hiện tại em đang nợ 150 trieu . Đầu óc rối bời vì nợ( giờ e ko biết làm cách nào để trả bớt nợ ... xin anh chỉ giúp va cho e lời khuyên để e trả bớt nợ...nhìn lại vợ con ..e cảm thấy xấu hổ qúa anh oi..huuu

em chả biết nói gì bây giờ em đang nợ 140 triệu ko biết làm cách nào để trả nợ , mong a giúp và cho em lời khuyên làm cách nào để giả 1 phần nợ đây ạ, nợ nhiều em chả nghĩ đc gì ạ...

E cũng muốn chơi thử bet nhưng chưa biết và chưa hiểu gì hết. Vậy m tìm hiểu ở đâu ak?

E cũng muốn chơi thử bet nhưng chưa biết và chưa hiểu gì hết. Vậy m tìm hiểu ở đâu ak?
Bạn vào livebet hoặc loto bet í, vào hậu nhị đơn thức đánh như đánh đề 2 số cuối ấy, xem dàn Phan Bảo cho rồi rình mà đánh nhưng ngồi ngâm chán chê trước đã ko đánh luôn là thua đấy, vào tiền min là 5k, lotto bet quay 3ph 1 lần. Nói chung đọc kỹ cái topic này đã

Bạn vào livebet hoặc loto bet í, vào hậu nhị đơn thức đánh như đánh đề 2 số cuối ấy, xem dàn Phan Bảo cho rồi rình mà đánh nhưng ngồi ngâm chán chê trước đã ko đánh luôn là thua đấy, vào tiền min là 5k, lotto bet quay 3ph 1 lần. Nói chung đọc kỹ cái topic này đã
Vâng.e cám ơn ak

E đọc rồi. Nhưng m lấy dàn a bảo cho hôm nào thì lấy dàn hôm đấy đánh ak?

Ae có ai biết dàn chơi hậu nhị của A Bão gãy dài nhất là mấy tay ko?

Ae có ai biết dàn chơi hậu nhị của A Bão gãy dài nhất là mấy tay ko?
Tuỳ thôi bạn ơi.bữa mình canh từ khuya đến sáng nó quay ảo lắm.đánh theo ct share là những số ko có trong dàn mới vào.mình vào thì gãy 2tay lien tiếp.tay t3 het zốn lun.hic tại bữa giờ minh thua nhiều quá.chỉ còn có 500k.sạch zốn.

I/ ANH EM NÀO CHƠI BET THÌ RÁNG SẮM CÁI MÁY TÌNH ĐỂ XEM CÁI PHÂN TÍCH KẾT QUẢ THỐNG KÊ NÀY
Nó vô cùng có lợi cho anh em nào đam mê 3D. Để ý những con số hay ra mà bắt 2 chạm + ghép với càng 1-9. Tỷ lệ ăn cho cho anh em nào có thời gian rình cầu.
Sau nhiều lần tôi đăng cái đơn cược trên thì anh em thấy cách tôi vào. LÀ LUÔN CHÚ Ý CÁI BẢNG PHÂN TÍCH KẾT QUẢ. Nếu k có số trong dàn đề tâm đắc của tôi thì vào. Chú ý vào đều tiền, anh em chão là do tham quá tham.
Tôi vào 200 điểm thì anh em nên vào 10-20 điểm. Đi từ cây lúa đi lên. Trong khi anh em chưa có tí rễ nào đừng vội vàng đánh lớn.

Cứ vào đều, thua thì nghỉ một hiệp ván sau canh như nhắc nhở trên rồi vào. Cảm thấy ở sảnh này không ổn thì qua sảnh khác. Cả lotto và live có 4 cửa cho anh em. Không có gì phải xoắn. Xoắn là do cái tính tất tay của anh em.

XEM HÌNH ẢNH TÔI ĐÃ BỎ THỜI GIAN ĐỂ CƯỢC CHO ANH EM THAM KHẢO

View attachment 16773

Cứ kéo lên kéo xuống trong Topic này của tôi xem một vài anh em học đọc kĩ và có ăn như thế nào:
https://caothusohoc.com/threads/dan-de-loc-tu-lotto-bet-by-phanbao.7812/#post-244400

II/ CỤ THỂ VỀ CÁCH VÀO TIỀN ANH EM XEM TOPIC NÀY
Cái gì cũng thế, bỏ thời gian ra, tập luyện ít mà đều thì TÔI NÓI THẬT sẽ đến lúc anh em tự đứng vững trên đôi chân của mình.

Tiền kiếm được hay không là ở công anh em bỏ ra đọc và tìm hiểu: TỪ NHỮNG ĐIỀU TÂM HUYẾT TÔI CHIA SẺ CHO ANH EM
https://caothusohoc.com/threads/tam...eo-phuong-phap-vao-tien-cua-phanbao-toi.8057/

TÔI LÚC RẢNH VẪN VÀO ĐỌC BÌNH LUẬN CỦA ANH EM.
AI CÓ TRỞ NGẠI GÌ CỨ NHẮN. CÁI NÀO GIÚP ĐƯỢC TÔI SẴN LÒNG.
Cam on chu tich rat nhieu