Về bờ - VỀ BỜ CÙNG BÁC CAO THỦ DONGPHAM86 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ VỀ BỜ CÙNG BÁC CAO THỦ DONGPHAM86

• Thread starter nguyetanh
  • Ngày gửi
N

nguyetanh

Guest
Hôm nay mới là ngày thứ 8 thôi mà từ đầu tháng đến giờ e theo bác ăn được 2 lần BTĐ đó. Cuộc đời chơi số của e nó được sang trang mới rực rỡ hơn từ khi biết đến diễn đàn GMSH biết đến bác đó @DONGPHAM86 . Đây cũng là lần đầu tiên e ăn được BTĐ mà tận 2 lần trong 1 tháng đó kakkk. Quá vui quá tuyệt vời
new
new
.
Giờ thì chính thức cập bờ rồi a, chỉ biết nói cảm ơn. Chúc a sức khỏe thành công nhé a @DONGPHAM86

Chơi thế thảo nào ae ai cũng rần rần đòi xin tài khoản diễn đàn để mà theo chơi cả. Chúc mừng ông b nhé

Mấy hôm nay mình cũng tìm chỗ chốt của cao thủ Dongpham mà không thấy các bạn ạ . mới có TK vao dđ được mấy hôm nên còn bỡ ngỡ quá.

Vê lờ thế btđ mà đầu tháng giờ ăn 2 lần rồi thì ngon quá ngon rồi. Chúc mừng

Đúng là thời đến cản ko kịp. Chúc mừng

Hôm nay mới là ngày thứ 8 thôi mà từ đầu tháng đến giờ e theo bác ăn được 2 lần BTĐ đó. Cuộc đời chơi số của e nó được sang trang mới rực rỡ hơn từ khi biết đến diễn đàn GMSH biết đến bác đó @DONGPHAM86 . Đây cũng là lần đầu tiên e ăn được BTĐ mà tận 2 lần trong 1 tháng đó kakkk. Quá vui quá tuyệt vời
new
new
.
Giờ thì chính thức cập bờ rồi a, chỉ biết nói cảm ơn. Chúc a sức khỏe thành công nhé a @DONGPHAM86
NGỌT HỆ, CÔ GAG BAM MÀ RA XA HƠN NỮA. ĂN DC 1-2 LẦN HSAU MẤT 10-50 LẦN