Về bờ - VỀ BỜ NHỜ 27LOTOBET VÀ CÒN LÃI THÊM 100TR | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ VỀ BỜ NHỜ 27LOTOBET VÀ CÒN LÃI THÊM 100TR

27 lô BCT chứ ko phải 27 lô 1.5p hay 3p ah bạn

vào thấy cầu chạy rồi vào 2 tay gãy thông :v
bay luôn 2m
cầu này hên xui vãi lâu lâu may ra ăn dc chứ ko chạy
Bác test cầu đang đen. E test cái chạy ầm2

Đính kèm

Xin cao nhân chỉ giáo thêm em với, bác có số zalo k em nói chuyện chỉ giáo e phát giờ e nợ 630tr lãi ngoài mong bác chỉ giáo giúp em về bờ
Sắp bị khoá mõm. Nợ 630tr thì báo nhà. Dây vào loto bét âm 6ty3 đấy

147436

Đây ảo chưa ngắm đi rồi vào mà ăn bả.kkkk

Đính kèm

Chào ae trong diễn đàn. E xin đc chia sẻ câu chuyện của bản thân như sau: Đợt tháng 6 vừa rồi, mới đầu e chỉ ghi nỢ mấy ẻm Lô vui vui, ai ngờ nó vỡ,thoắt cái e âm hơn 100tr. Thời gian vỡ trận e lân la khắp các trang wed tham gia đủ các hội nhóm rồi tình cờ e biết đến diễn đàn giảimasohoc. Lúc mới vào e cũng ham hố theo các cao thủ, nay thấy ai trúng thì mai e theo,đen cái theo ai là chết hôm đấy, Rồi số nợ của e nó tăng theo đồ thị. Rồi mất cả tháng e tìm tòi, mày mò từ cầu kèo, nuôi dàn đề đến nhiều món trên Ku. Không ngờ e lại có duyên vs Món 27 lotobet. Lúc đầu cũng chết sặc, nhưng rồi e ngồI xâu chuỗi các cầu kèo của các BÁC tiền bối chỉ giáo, và e kết đc 1 cầu ăn nên làm ra rất ổn và kết quả là e gỡ đc nợ và còn dư thêm đc 100tr nay sắm con ipad pro 11 2021 ngồi nói phét, nổ vs các ae đây. Và e xin đc chia sẻ lại cho ae đường cầu huyền thoại đưa e từ giữa biển mà trôi dạt lên đảo hao oai đây.
Ae thấy giải ĐB và GN về dạng vd như này: 34543, 21565… cứ có cặp số giống nhau là các Bác cứ mạnh dạn đi STL 3 tay, và lúc 27 giải về có Lô về 3 nháy thì ae chơi cặp stl rơi 2 tay. 2 cầu này đã đc các Bác trên diễn đàn chia sẻ, nhưng nay e nhắc lại cho ae áp dụng. E chơi cẩn thận canh me cầu chạy là e phang to luôn, nên về bờ đúng giây thì nó nhanh lên lắm ae. Cuối cùng thì cho e xin đc cảm ơn Admin diễn đàn, cảm ơn các bác cao thủ trong diễn đàn, chúc các Bác và ae thật nhiều sức khoẻ, dữ cái đầu thật tỉnh táo và thật sáng suốt. Còn giờ e có vốn r nên e chuyển chơi nuôi dàn đề 27,16 số. Ăn chắc mặc bền cấc bác à.
( nuôi dàn đề 27,16 số. Ăn chắc mặc bền cấc bác à. ) DÀN NÀY LÀ NHƯNG SỐ NÀO BẠN,VÀ KHUNG MẤY NGÀY SXMB,THANKS

( nuôi dàn đề 27,16 số. Ăn chắc mặc bền cấc bác à. ) DÀN NÀY LÀ NHƯNG SỐ NÀO BẠN,VÀ KHUNG MẤY NGÀY SXMB,THANKS
Bác lấy Chạm, Tổng con số hàng Vạn giải ĐB ngày Cn nuôi cho tuần sau(dàn 27s).

Chac moi vào len ku nuoi cho nhơn to ku thịt ... khuyen that nhé đung ham ko lại bay ACC

2 CẦU ĐANG HÚP RẤT ĐỀU, ANH EM TRANH THỦ KIẾM CƠM ĐI K MẤY HÔM NỮA LẠI ẢO =)))