Về bờ - Về bờ nhờ kudv | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Về bờ nhờ kudv

vtbk

Thượng Sĩ
Điểm cảm xúc
1,053
Điểm
158
Xu
10,000Xu
Trước hết em xin chân thành cảm ơn các adm diễn đàn đã tạo sân chơi cho anh em giao lưu học hỏi, do dịch bệnh em làm ăn thua lỗ nợ gần 500tr, em vô tình tìm đến diễn đàn, gặp được anh trungpy, congtr822, haing, ducanh, và 1 vài anh khác, đến nay e đã chuộc được sổ đỏ, thoát đc cảnh nợ nần, e xin chân thành cảm ơn diễn đàn, và các anh em rất nhiều, chúc diễn đàn mình ngày càng cứu dc nhiều ae giống như em ạ.

Chơi gì? Cách chơi hằng ngày ntn? Bạn chia sẻ để anh em học hỏi? Quá nhìu ng thua tha nợ nần rùi

Trước hết em xin chân thành cảm ơn các adm diễn đàn đã tạo sân chơi cho anh em giao lưu học hỏi, do dịch bệnh em làm ăn thua lỗ nợ gần 500tr, em vô tình tìm đến diễn đàn, gặp được anh trungpy, congtr822, haing, ducanh, và 1 vài anh khác, đến nay e đã chuộc được sổ đỏ, thoát đc cảnh nợ nần, e xin chân thành cảm ơn diễn đàn, và các anh em rất nhiều, chúc diễn đàn mình ngày càng cứu dc nhiều ae giống như em ạ.
Ko phải ai cũng may như ae đâu

Bác chơi theo chủ tịch nào thế

K phải nói gì chứ các bác chơi ntn chia sẻ cho anh em chơi với

Chúc mừng người anh em quá rr

M muon duoc tham khao cach choi cua ban co duoc ko vay

Ngưỡng mộ quá người ae. Có thể chia sẻ về bờ cho ae nhé.

Chia sẻ mình cách chơi của bạn đươc chứ

Ngưỡng mộ quá chủ tịch ơi chia sẻ cho anh em cùng chơi đi

chơi thế nào ,cách chơi cách vào tiền . Còn ko diễn dãi dc cứ đem đơn cược khung 3, hay 5 tây tài xỉu. Lên Cho ae tk .và biết cách vào tiền. Chứ nói chug như vậy ae Sao hiểu dc

mình đang theo tx ở room chat . Còn đề 3 miền thì không theo. Hiện giờ thì thấy rất ổn. Cảm ơn diễn đàn và các ct

Chúc mừng bạn đã về bờ thành công. Chúc tất cả ae ddgmsh chiến thắng với bộ môn số học này