Về bờ - Về bờ và niềm tin | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Về bờ và niềm tin

Bạn nên theo 2 cao thủ cố định , lấy stl lô chơi hằng ngày , nếu cặp stl của 1 trong 2 cao thủ k nổ thì hôm sau chão tiền lên , còn nổ thì thôi giữ nguyên tỷ lệ ( như mình giờ đang theo anh Phan Bảo và LuuCuong ) chúc bạn may mắn....
Cảm ơn bạn nhé nhờ đọc chia sẻ của bạn hôm nay mình chén đc cả 2 cặp stl của 2 cao thủ luôn. thấy bờ gần lắm rồi

Chúc mừng mọi người nhe...theo sếp vào bờ thôi...:p

chúc mừng người anh em
Cám ơn chủ tịch nhiều ạ. Cứ mỗi ngày kiếm được thế này là Tết này gđ em ấm no rồi. Hơi tiếc vì chắc đánh muộn bị khóa con BTL 45 của chủ tịch
16609

Cám ơn chủ tịch nhiều ạ. Cứ mỗi ngày kiếm được thế này là Tết này gđ em ấm no rồi. Hơi tiếc vì chắc đánh muộn bị khóa con BTL 45 của chủ tịch
View attachment 16609
Thế này cũng ấm quá rồi bác, cao thủ thông tới 8 ngày nay ae cứ ăn đều đều mình lô ko thôi đã gần 20 củ rồi. dàn nữa rồi Tứ Thủ Đề. Phê vãi

Mới coi cái đơn của CT đánh 3 con đề 3tr 1 con húp 96tr. Nhìn mà ứa nước miếng :censored:

Thế này cũng ấm quá rồi bác, cao thủ thông tới 8 ngày nay ae cứ ăn đều đều mình lô ko thôi đã gần 20 củ rồi. dàn nữa rồi Tứ Thủ Đề. Phê vãi
nay minh bo qua ttd ko danh moi ngu chu haizzz