Về bờ - Về bờ với dàn 4d loto bet của ct @chienmai23 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Về bờ với dàn 4d loto bet của ct @chienmai23

trang085

Trung Sĩ
Điểm cảm xúc
756
Điểm
173
Xu
10,000Xu
Không biết cảm ơn ct @chienmai23 như thế nào. Mới bước vào dd còn nhiều thứ không biết. Nhờ có dàn 4d lotobet của ct mình kiếm được gấp nhiều lần. Học không giỏi văn lên không viết được lời cảm ơn văn hoa chỉ có sự cảm ơn trân thành đến với ct @chienmai23 . Mong ct giúp được nhiều người hơn. Chúc ct luôn giữ vững phong độ?

B ơi có thể coppy dàn cố định của CT lên đây cho a e tham khảo với được ko ?? Cảm ơn bạn

Dàn đó có pải rình hay chơi theo khung h nao k bác

Không biết cảm ơn ct @chienmai23 như thế nào. Mới bước vào dd còn nhiều thứ không biết. Nhờ có dàn 4d lotobet của ct mình kiếm được gấp nhiều lần. Học không giỏi văn lên không viết được lời cảm ơn văn hoa chỉ có sự cảm ơn trân thành đến với ct @chienmai23 . Mong ct giúp được nhiều người hơn. Chúc ct luôn giữ vững phong độ?View attachment 37663
Em khách sáo quá

Bác ơi có nhóm gì ko cho e theo với
Tuyệt đối tuân thủ nội quy diễn đàn, ko vi phạm các quy chế ko hội nhóm. Mình chốt mình kéo ae vì ko muoins ae gặp cảnh nợ nần. Giúp ae là giúp chính mình. Nên mình ko hội nhóm gì nhé