Thảo luận - Về bờ | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Về bờ

The first. Xin được gửi lời cảm ơn tới tập đoàn giải mã số học và các cao thủ
Hôm nay em xin chia sẻ một phương pháp mà bản thân em chơi. Đầu tiên em xin chia sẻ dàn đề 46s của 1 cao thủ em không nhớ.
00,02,05,07,08,09,10,11,16,17,18,19,20,24,28,29,30,32,37,41,42,47,48,51,57,58,61,62,64,66,68,73,74,76,78,81,82,83,84,86,88,90,91,93,97,98. Dàn này có lúc ăn thông cũng có lúc mís 3.4 ngày cung có. Tự nhiên em ngồi nghĩ. Tại sao không lên dàn gãy để a dàn nay xong nhảy dang dàn kia..sau đây là dàn 48
01.03.04.06.12.13.14.
15.21.23.25.26.27.31.
34.35.38.39.40.43.45.
46.49.50.52.53.54.56.
59.60.63.65.67.69.70.
71.72.75.79.80.85.87.
89.92.94.96.36.95
Em xin chia sẻ lại phương pháp cụ thể ở đây. Trên em có 2 dàn 1 là dàn 46 con. Dàn còn lại 48 ( bỏ mấy con kép khan). Em thường đánh thế này. Ví dụ như ngày hôm nay. 16.8.2020 đề về con 47 nằm trong dàn 46. Thì mai em đánh dàn 48. Nếu ăn ngày kia em nhảy sang dàn 46. Nhưng ví dụ mai nó vẫn nổ con sàn 46 nghĩa là em misss dàn 48. Thì hôm sau nữa em lại x3 lên. Vẫn theo dàn. 48. Ăn thì nhảy sang dàn 46. Và cứ như thế. Bác nào mà cẩn thận hơn thì cứ theo dõi 1 dàn bất kỳ. Nó mà gãy thông 2 ngày các bác vào. Nhưng đừng tất tay nhé. Em không khuyến khích đâu.hiii. nay em sửa lại cho các bác rõ ràng hơn.
Tóm lại cứ ăn được 1 dàn thì ra lại nhảy hoặc rình con nhà bà rập dàn kia để cân nhắc vào tiền cho hợp lý. Cuối cùng m xin dừng bút. Chúc cả nhà ta rực rỡ.

Sửa lần cuối:
Hnay đaảo sang 80 thì toang..:))
Nay lại húp nhé bạn. Không có gì mà chắc chắn. Bạn cứ lựa vôns mà oánh nhé. Nay lại dc. 2 củ.ấm. thế thôi. Không ham nữa. Ham giờ ra đảo không ai đón về. Hiii

Bác có thể chia sẻ khi nào chơi dàn 1 khi nào chơi dàn 2 không vì bác chia sẻ ở chên e vs nhiều người không hiểu lm
Xin lỗi bác vì em mải quad ít vào diễn đàn. Bác đọc kỹ nhé. Có 2 dàn em lên vú dụ hôm nay 16 đè 47 ăn trong dàn 46. Thì mai bác đánh dàn 48. Nếu ăn thì hôm sau lại đánh dàn 46. Nhưng nếu gãy. Bác x 2 hoăc 3 cho hôm sau nữa. Còn bác cảm thấy muốn an toàn cứ rình 1 dàn bất kỳ. Nó gãy thông 2 ngày bác có thể vào mạnh tí. Nhưng đừng tất tay nhé. Thân ái.

Sửa lần cuối:
Như vậy ko ổn rồi Nhảy qua dàn này, nhảy sang dàn kia Cứ nhảy như vậy nhỡ đâu nhảy vào đúng lúc nó gãy thì sao? Ví dụ dàn 46s gãy, rồi Nhảy sang dàn 48s cũng gãy thì có mà vỡ mồm Trừ trường hợp 46s + 48s =94s phang hết luôn thì nghe còn tạm được Nhưng mà chẳng ai đánh kiểu đó cả và kubet nó cũng ko nhân đơn cược đó Phương pháp này ko hay ho gì cả Có nhảy lên trời đi chăng nữa , cũng tránh sao khỏi nắng Cũng như theo cao thủ hay là chủ tịch ở trong diễn đàn gmsh , đã theo dàn đề của ai thì theo 1 người nhất định Cứ nhảy qua nhảy lại chết sặc tiết Cai phương pháp 46s và 48s nay chơi là chết kĩ Vì cái tội nhảy qua nhảy lại
Bác đọc kỹ giúp em nhé. Ví dụ luôn. Nay 16 ăn con 47. Nằm trong dàn 46. Thì mai ta bắt đầu đánh dàn 48. Ăn lại nhảy sang dàn 46. Ko ăn hôm sau bác x2. X3. Theo tỷ lệ 1.3.8. Ăn no rồi lại quay sang 46. Nghĩa là cứ húp dc 1 dàn thì lại nhảy sang dàn kia. Còn bssc muôn ăn chắc cứ rình 1 dàn bất kỳ gãy thông 2 ngày. Thì bắt đầu vào xiền. 1.3.8

Là sao bác .bác chơi dàn 46s ăn dồi lai sang dàn 48s chưa hiểu lắm bác ạ
Bác giai thich lai dc k ạ
Bác đọc comment hộ em nhé
Là sao bác .bác chơi dàn 46s ăn dồi lai sang dàn 48s chưa hiểu lắm bác ạ
Bác giai thich lai dc k ạ
Bác đọc những lời giải thích bên trên giúp en nhé

Ý của người a e vs là nhảy nhưng phải nuôi a e ah. Ví dụ thấy dàn 46 nó ăn hnay chẳng hạn thì mai nhày dàn 48s nuôi tỷ lệ 1-3-8 nhưng mờ nuôi thì cũng ko hay lắm nó ăn thông dàn 46s cho 1 tuần thì toang, mình đây chứng kiến dàn 33s mà nó ăn 9ngày thì dàn 46 48s thì ko biết đc. Nói chung pp nào cũng phải đỏ mới chiến thắng đc. Nhảy vào đúng hôm ăn thì còn đc.kaka
Dàn 33 ấy cũng là dàn miss của dàn 57s mà mình chia sẻ. Nhưng không hay bằng dàn này. Bác cứ rình mờ. Chờ một dàn bất kỳ gãy thông 2 ngày bác vào tiền là ok nhất.

Hôm nay vào dàn 2 bác thấy sao ổn ổn không bác?
Bác hỏi em em khó trả lời. Qua e húp rồi nay em nghỉ. Nếu nay nó về dàn 46 tiếp thì mai vào 48 nhé bác. Sắp tháng 7 cô hồn nên rình vồ là an toàn bác ạ. Với lại e nói thật. Có đợt mọt dàn nó cung gãy 5.6 ngày. Mình ăn 1 ngày còn 4.5 ngày trão cung hơi vất. Tháng 7 này cứ rình thôi bác nhé. Em về bờ rồi em sợ lắm. 100 t không to với em nhưng để vợ con anh em bann bè biết mất hết cả danh tiếng nên em sợ rồi. Hiện còn hơn 20t dương e cứ rình em nện. 30k thôi bác.

Bác hỏi em em khó trả lời. Qua e húp rồi nay em nghỉ. Nếu nay nó về dàn 46 tiếp thì mai vào 48 nhé bác. Sắp tháng 7 cô hồn nên rình vồ là an toàn bác ạ. Với lại e nói thật. Có đợt mọt dàn nó cung gãy 5.6 ngày. Mình ăn 1 ngày còn 4.5 ngày trão cung hơi vất. Tháng 7 này cứ rình thôi bác nhé. Em về bờ rồi em sợ lắm. 100 t không to với em nhưng để vợ con anh em bann bè biết mất hết cả danh tiếng nên em sợ rồi. Hiện còn hơn 20t dương e cứ rình em nện. 30k thôi bác.
Về căn bản là mấy dàn này của bác là OK.tuy nhiên độ BỆT của 1 dàn cũng cao.Có những lúc BỆT có những lúc đảo.Ý của bác là để ae đề phòng..
Dù sao e thấy 2 dàn này của bác là OK.

Mai mình đoán là sẽ nhẩy sang dàn 48s..^^!
Cứ rình 2 ngày thông là bào bâc ạ. Thà ăn ít được ăn vui còn hơn thua tha nợ nần. Mình naynhups hơn 3 củ. Trừ hôm qua đi dc 2 nhát. Hiii. Vậy thôi nghề tay trái không nên ham.hố quá cứ tưởng bở đào. Đào trúng đá không đào nữa là toang.mìn cầm đằng lưỡi. Biết chơi thì sẽ thắng.

Hôm qua lại ra dàn 46s nữa bạn ơi phải vào dàn 48s là miss hôm nay vào dàn 48s được chưa bạn xin cho ý kiến với!
Từ lúc chơi dàn này mình cúng ít vào lắm. Sorry bạn nhé. Thường mình cứ gã mùnh vào 5k cho vui. Cờ gãy 2 ngày thông lúc đấy mình mới dùng vố chia làm 3 theo tỷ lệ 1.3.7 minh nện. Mình nghĩ bạn cung đưngg ham gỡ quâ. 200 cung khá to. Nhung cưs nghĩ về nó thì càng run như con gà vỡ đòn. Bác cúe đi làm nghề của bác bình thường. Cờ khi nào gãy thông 2.3 ngà bác làm mạnh cho em. Còn binh thuong cứ 10k va nghệ trà đá. Chúc bác sáng suốt để may mắn. Mình cầm đằng luõi mà bác. Bác mà vã mạnh nógayx thông 4 ngày x lên vốn đâu chịu nổi. Thà cứ rùnh mò..đập cái an quan. Xong lại du kích. Chúc bá sớm về bờ. Về rồi thì cứ nhỏ nhẹ tính lam sao ngày 300.400t. Tổng 1 thag kiếm 10 củ là ấm.

Hnay nhẩy sang dàn48s.Cũng liếm được cốc bia...:)
Mai ta lại nghỉ. Chờ gãy cho an toàn. Tháng cô hồn này có bia uống đã là may lắm rồi. Cứ rình 1 đập ăn quan. Chứ choi món này chơi 64s cũng có ngày gãy mà. Mình rình sẽ thắng

Cảm ơn bạn nhiều lắm
Việt Nam tuy nhỏ bé. Đánh du kick mà thắng được mỹ mà bác. Em biết cảm giác nợ nố như thế nào. Em khuyên bác 1 câu. Không nê hy vọng ngày nào cũng lãi. Mai bác ngứa tay. Bác nhắn tin vào chính messsgae của bác ý. Báo. Dàn bác đánh 10k. ( nếu miss thì mìn cung ko mất tiền. Chỉ là bỏ lợn thôi.) cho đỡ nghiền. Ngày kia cung thế..chờ 2 ngày gãy bác móc lợn ra vã thêm vốn đang có. Có phải ăn.vừa ngon mà đỡ phải lơm.lớp lo không. Hy vọng bâc làm chủ được lòng tham. Và sớm về bờ.

Hnay tỉnh đòn ko vào dàn 46..Dàn 48 có khi nào bệt không nhỉ..^^