?? VE CHAI TÂM SỰ ?? | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
?Mây muốn lượm lặt từng tâm sự của mọi người.

?Và trân trọng những chia sẻ đó như món quà quý giá nhất mà mình nhận được.

? Mây hay lang thang tìm hiểu đó đây, và luôn chăm chú quan sát từng con đường góc phố.

? Và nhìn thấy những mảnh đời khó khăn, nhìn thấy sự vất vả của mọi người cho dù họ làm ở ngành nghề nào.

Hình ảnh gần gũi nhất đó chính là một người lượm ve chai họ cảm thấy vui khi tìm kiếm được những thứ có giá trị.

? Vì thế Mây muốn mang đến cho các bạn những giá trị nhỏ nhoi đó.

6262

Sửa lần cuối:
Tôi là top người tuy k lớn tuổi lắm nhưng luôn được đa số bạn bè và ae kính nể. Nhưng chuỗi ngày dài qua tôi cảm thấy thật đáng khinh chính mình. Khi mà để mọi thứ mất dần mất dần vì cảm xúc khi bet của mình :( Thật sự rất buồn

Tôi là top người tuy k lớn tuổi lắm nhưng luôn được đa số bạn bè và ae kính nể. Nhưng chuỗi ngày dài qua tôi cảm thấy thật đáng khinh chính mình. Khi mà để mọi thứ mất dần mất dần vì cảm xúc khi bet của mình :( Thật sự rất buồn
anh có thể viết vài dòng tâm sự về những ngày vừa qua đã diễn ra như thế nào k ạ ?

? Mây hay lang thang tìm hiểu đó đây, và luôn chăm chú quan sát từng con đường góc phố.

? Và nhìn thấy những mảnh đời khó khăn, nhìn thấy sự vất vả của mọi người cho dù họ làm ở ngành nghề nào.

Hình ảnh gần gũi nhất đó chính là một người lượm ve chai họ cảm thấy vui khi tìm kiếm được những thứ có giá trị.

lô đề cũng là 1 nghề kiếm tiền
cơ mà chúng ta hãy xây dựng 1 clb lô đề chân chính :cool:

Tâm sự thầm kín hả Mây ơi, cho a thả thính kím bạn gái xíu e êi

Muốn có 1 nơi để chia sẻ tình cảm lắm Mây ơi, nhiều khi về chẳng thể nào tâm sự cùng vợ con được. Vợ con có cho a theo chơi cái này đâu, nhưng đó là đam mê nên a cứ chơi thôi.....
Ib riêng nc hay sao thế Mây ^^

Mây ơi ta bảo Mây này
Mây theo làn gió Mây đừng quên cây
Dù Mây có ở phương nào
Thì Cây vẫn đứng ngày ngày trông theo
???????..
Vài lời tâm sự mỏng..
Khi đã dính tới môn này hay những môn gì đc gọi là cờ bạc thì đều thua tha cả... ????.
Chúc tất cả ace đc mau chóng lên thuyền về đất liền, và chính tớ cũng đc về theo ??

Số dt kia có thể gọi điện tâm sự với Mây được không hay chỉ là số zl thoi vậy Mây yêu quý

Mây ơi ta bảo Mây này
Mây theo làn gió Mây đừng quên cây
Dù Mây có ở phương nào
Thì Cây vẫn đứng ngày ngày trông theo
???????..
Vài lời tâm sự mỏng..
Khi đã dính tới môn này hay những môn gì đc gọi là cờ bạc thì đều thua tha cả... ????.
Chúc tất cả ace đc mau chóng lên thuyền về đất liền, và chính tớ cũng đc về theo ??
Bài thơ hay vậy người anh em, diễn đàn cũng có nhiều cao thủ thơ ca nhỉ.
Mây đề xuất addmin mở thêm clb thơ ca đi Mây :ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO:

Đồng nát là đập nát thằng đồng hả Mây ơi
Mây trên kia cao quá....?????
Chẳng thể với tới nàng....

Mỗi cây mỗi hoa mỗi nhà mỗi cảnh. Gặp nhau là cái duyên đến được nhau là cái số rồi
Muốn theo đuổi Mây có được k Mây ơi... Theo và đuổi Mây thôi nhé :p :p :p :p

Vậy thì Mây cũng chia sẻ tâm sự với a nữa nhé Mây ơi, anh cũng muốn nghe nhiều câu chuyện của anh em diễn đàn
tâm sự với tớ đi này, tớ cũng rảnh lắm ??

Số dt kia có thể gọi điện tâm sự với Mây được không hay chỉ là số ********** thoi vậy Mây yêu quý
hihi mây thích mỗi người viết nên tâm sự nhé, anh có thể nhắn vào số zalo dưới phần chữ kí của mây ạ