Thông báo - VINH DANH️?CAO THỦ SONG THỦ LÔ - TỨ THỦ ĐỀ THÁNG 3/2021 | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thông báo VINH DANH️?CAO THỦ SONG THỦ LÔ - TỨ THỦ ĐỀ THÁNG 3/2021

AE mong muốn cao thủ trung076 tiếp tục chốt thì bình chọn nhé:

• Có, tôi mong muốn

Bình chọn: 205 99.0%
  • Lựa chọn khác

Bình chọn: 2 1.0%

• Số thành viên bình chọn
    207
Ngày nay hóng mà không thấy cao thủ lên số.. xa bờ quá.. xin được kéo giúp..

AE mong muốn cao thủ tiếp tục chốt để tham khảo thì để lại bình luận bên dưới hoặc bấm vào bình chọn để Admin thống kê và mời cao thủ chốt tiếp cho AE tham khảo nhé
Rất nhiều ae muốn Trung076 chốt tiếp. Vậy ct Trung076 có đc chốt tiếp k? Nếu đc thì hôm nào bắt đầu chốt? Và chốt ở đâu vậy?

Rất, rất mong ADMIN xét duyệt cho bác TRUNG076 được chốt số trên diễn đàn top 2..

View attachment 103947

?KẾT QUẢ CHUNG CUỘC SỰ KIỆN THÁNG 3?
? SONG THỦ LÔ - TỨ THỦ ĐỀ ?
Ngày 22/03/2021 tại DIỄN ĐÀN GIẢI MÃ SỐ HỌC tổ chức VINH DANH Cao Thủ đạt thành tích tốt nhất trong SỰ KIỆN CAO THỦ SONG THỦ LÔ - TỨ THỦ ĐỀ THÁNG 3/2021.

?GIẢI NHẤT: (1 Giải).
@trung076

.. Đang cập nhật ...

----------------------------------
BAN LÃNH ĐẠO DIỄN ĐÀN GIẢI MÃ SỐ HỌC trao giải:

?GIẢI NHẤT ? thuộc về cao thủ @trung076 đạt 80 điểm sau 11 ngày thi SONG THỦ LÔ - TỨ THỦ ĐỀ đạt : Giải Nhất nhận 8.000.000 VNĐ.
Đặc biệt :
- Nhận huy chương Quán Quân SONG THỦ LÔ - TỨ THỦ ĐỀ.
- 1 Xuất tham gia Cao Thủ Thách Đấu để trở thành Cao thủ Top 1, Top 2.
Mongcao thủ được tiếp tục chốt để ace vào bờ.cam ơn.

ai biết trung chốt số j ko vậy tìm bài viết hoài ko thay

Chúc mừng Trung nhé giúp ae vào vờ nhanh nhất có thể .Cám ơn Trung

Mong chờ Trung chốt giúp đỡ mn quá mà ko thấy ❤️❤️❤️

@trung076 cao thủ chốt trang nào ạ tớ tìm ko thấy chỉ giùm mn với thanks ct nhiều ❤️❤️❤️

Qua kết quả bình chọn thì có rất nhiều AE mong muốn cao thủ @trung076 tiếp tục chốt cho AE tham khảo.
Để tiện cho các AE tham khảo, BQT Diễn đàn quyết định mời cao thủ @trung076 tham gia vào bát chốt THẦN TƯỢNG để cho tất cả AE có thể tham khảo được thuận tiện hơn và cũng giúp cao thủ có thể chốt tự do hơn: lô, xiên, đề, dàn đề, 3 càng đề, ...

104741

Lời đầu tiên tôi xin trân trọng cám ơn admin đã tạo ra 1 diễn đàn cho ae đam mê số học 1 sân chơi bổ ích với rất nhiều những chia sẻ, kinh nghiệm quý báu cả về số học và kinh nghiệm sống.
Tôi may mắn được biết đến diễn đàn cách đây không lâu, tôi thấy diễn đàn rất hay và bổ ích cho những ae đam mê số học như tôi.
Lúc tôi mới vào tôi thấy các ct chốt số ( ct hihi. Ct giông bão. Ct phanbao. Ct thầy đồ .... ) tôi thấy rất ngưỡng mộ. Các ct đã giúp cho nhiều ae vào diễn đàn thấy được bộ môn giải mã số học này rất hay và cần rất nhiều kinh nghiệm để có thể chiến thắng.
Tôi may mắn được tham gia và đứng nhất cuộc thi stl ttd tháng 3. Xin cám ơn các ae trong diễn đàn đã giúp đỡ, khích lệ tinh thần để tôi có thể giành được giải nhất.
Xin cám ơn admin rất nhiều. Mong admin tạo ra sân chơi thường xuyên cho các ae trong diễn đàn được giao lưu nhiều hơn. Nếu được sự chấp nhận của admin và ae trong diễn đàn tôi xin được chốt số tiếp để ae tham khảo.
Xin chân thành cám ơn admin và tất cả mọi ae trong diễn đàn. Chúc ae nhiều sức khỏe và may mắn hơn trong cuộc sống.
Chuk bac @Trung076 phong do tot