SỰ KIỆN - ?VINH DANH️?CAO THỦ TAM THỦ LÔ MIỀN BẮC THÁNG 9 | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

SỰ KIỆN ?VINH DANH️?CAO THỦ TAM THỦ LÔ MIỀN BẮC THÁNG 9

Cảm ơn diễn đàn , đã tạo ra sân chơi hay ntn , và chúc mừng các chủ tịch dành thắng lợi

Đã là " ct " thì hãy là " 1CT " cho ae tâm phục khẩu phục. T thấy rất nhiều ae trong DĐ, rồi cả thành viên cao cấp của DĐ đến nhà chúc mừng, mà chủ nhà " chảnh ...mèo" ... éo ỏ ê gì tới ae, không thèm tiếp chuyện LÀ SAO ??? ít ra thì cũng có một cái chấm live gọi là có tý hồi âm sự qt của các thành viên, hoặc có văn hóa chút nữa là một vài câu cảm ơn ae người ta ... quan tâm mình. Hỏi thật Thế mình có từng bị ngã bao giờ chưa.?.?.?, T thây anh chỉ cảm on mỗi cái nhận dc 10m rồi ...thôi, các ae khác thấy sao chứ T là T thấy.... hi vọng lắm lắm
Cũng k trách được bạn à , diễn đàn cũng nhiều chỗ rồi cũng trôi đi thôi , dù sao bạn ấy cũng vô địch là mừng cho bạn ây bạn à

Toàn thể anh em đạt giải đều thật tuyêt vời k riêng 1 ai , chỉ là thiếu chút may mắn nữa thôi , chúc mừng các cao thủ nhé

Mong còn nhiều anh em , trong diễn đàn này tìm được cách chơi mới nữa , những cuộc thi lần sau còn nhiều cao thủ xuất hiện hơn nữa

View attachment 60024View attachment 60024
TÔI THAY MẶT ACE Ở DIỄN ĐÀN CÁM ƠN TẬP ĐOÀN GIẢI MÃ SỐ HỌC ĐÃ TỔ CHỨC SÂN CHƠI CHO AE, TÔI ĐÃ NHẬN ĐƯỢC 10.000.000 ĐỒNG.. XIN CHÂN THÀNH CẢM ƠN TẬP ĐOÀN NHIỀU, HY VỌNG BÊN TẬP ĐOÀN SẼ CÓ NHIỀU CUỘC THI NHƯ THẾ NÀY NỮA !
Xem bài viết của bạn chốt ở đâu nhỷ ???

Đã là " ct " thì hãy là " 1CT " cho ae tâm phục khẩu phục. T thấy rất nhiều ae trong DĐ, rồi cả thành viên cao cấp của DĐ đến nhà chúc mừng, mà chủ nhà " chảnh ...mèo" ... éo ỏ ê gì tới ae, không thèm tiếp chuyện LÀ SAO ??? ít ra thì cũng có một cái chấm live gọi là có tý hồi âm sự qt của các thành viên, hoặc có văn hóa chút nữa là một vài câu cảm ơn ae người ta ... quan tâm mình. Hỏi thật Thế mình có từng bị ngã bao giờ chưa.?.?.?, T thây anh chỉ cảm on mỗi cái nhận dc 10m rồi ...thôi, các ae khác thấy sao chứ T là T thấy.... hi vọng lắm lắm
Con bà mày. Nên đứng góc nhìn của người khác nữa nhé. Đừng ích kỷ quá.