Thông báo - ?VINH DANH️?CAO THỦ TAM THỦ LÔ - TỨ THỦ ĐỀ THÁNG 10 | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thông báo ?VINH DANH️?CAO THỦ TAM THỦ LÔ - TỨ THỦ ĐỀ THÁNG 10

Chúc mừng các cao thủ chúc các bác luôn mạnh khỏe an vui gd hạnh phúc.

Cảm ơn Admin đã tạo sân chơi cho các cao thủ thi đấu. Chúc Admin sức khỏe - vui vẻ -Hạnh phúc .

Chúc mừng các cao thủ. Hi vọng sớm đc theo các cao thủ. Mong về bờ sớm nhất có thể. Vì chỉ còn mấy tháng nữa thôi là tết rồi. Ngoài đảo lạnh lắm các bác ợ.

Cám ơn BTC, các CHỦ TỊCH, CAO THỦ, cùng toàn bộ anh em trong Diễn Đàn!
Chúc mừng cao thủ. Mong cao thủ chốt đều tam thủ lô nha. Mong đừng như người khác ăn giải rồi bỏ không chốt nữa. Giúp mọi người nha. Tất nhiên số lúc đỏ lúc đen nhưng a e có cơ sở để bám. Như ních Tau thich Mi ăn giải nhất 10tr rồi bỏ không chốt. Chốt được đúng một ngày ở cuộc thi tam thủ lô tứ thủ đề.
chúc mừng và cảm ơn Do Tien

?KẾT QUẢ CHUNG CUỘC?
TAM THỦ LÔ
TỨ THỦ ĐỀ
THÁNG 10

Ngày 20/10 tại DIỄN ĐÀN GIẢI MÃ SỐ HỌC tổ chức VINH DANH Cao Thủ đạt thành tích tốt nhất trong SỰ KIỆN ĐỆ NHẤT TAM THỦ LÔ - TỨ THỦ ĐỀ THÁNG 10.

️?GIẢI NHẤT: (1 Giải).
- @DOTIEN

----------------------------------
CỘT MỐC 3: Vượt qua 10 vòng đấu đạt điểm số từ 20 điểm đến 29 điểm nhận 10.000.000 VNĐ.

• Giá trị giải thưởng 10.000.000 VNĐ (10 triệu đồng).
BAN LÃNH ĐẠO DIỄN ĐÀN GIẢI MÃ SỐ HỌC trao giải:

?GIẢI NHẤT thuộc về cao thủ @DOTIEN đạt thành tích 12 ngày trúng thông TAM THỦ LÔ - TỨ THỦ ĐỀ phần thưởng 10.000.000 VNĐ.
Đặc biệt: Chúc mừng 5 Cao thủ đạt thành tích 2 ngày trúng TỨ THỦ ĐỀ trong các ngày thi đấu nhận phần thưởng 500.000 VNĐ.
@MYDUYEN
@vuongquoc
@nhatthoc20
@luc36
@tomato20
Xin chuc mừng cac CT, chuc mừng sự thành cong của cuoc thi, cảm on các adm Và BTC của DĐ ?

Cám ơn BTC, các CHỦ TỊCH, CAO THỦ, cùng toàn bộ anh em trong Diễn Đàn!

?KẾT QUẢ CHUNG CUỘC?
TAM THỦ LÔ
TỨ THỦ ĐỀ
THÁNG 10

Ngày 20/10 tại DIỄN ĐÀN GIẢI MÃ SỐ HỌC tổ chức VINH DANH Cao Thủ đạt thành tích tốt nhất trong SỰ KIỆN ĐỆ NHẤT TAM THỦ LÔ - TỨ THỦ ĐỀ THÁNG 10.

️?GIẢI NHẤT: (1 Giải).
- @DOTIEN

CỘT MỐC 3: Vượt qua 10 vòng đấu đạt điểm số từ 20 điểm đến 29 điểm nhận 10.000.000 VNĐ.

• Giá trị giải thưởng 10.000.000 VNĐ (10 triệu đồng).
BAN LÃNH ĐẠO DIỄN ĐÀN GIẢI MÃ SỐ HỌC trao giải:

?GIẢI NHẤT thuộc về cao thủ @DOTIEN đạt thành tích 12 ngày trúng thông TAM THỦ LÔ - TỨ THỦ ĐỀ phần thưởng 10.000.000 VNĐ.
Đặc biệt: Chúc mừng 5 Cao thủ đạt thành tích 2 ngày trúng TỨ THỦ ĐỀ trong các ngày thi đấu nhận phần thưởng 500.000 VNĐ.
@MYDUYEN
@vuongquoc
@nhatthoc20
@luc36
@tomato20
Chúc mừng các cao thủ nha

Nay mình lên số bên bát chốt tập đoàn. Anh em thích có thể sang đó tham khảo nhé!
Bác nên số hàng ngày cho mọi người và em tham khảo với ạ. Chỉ mong muốn đc nhanh về bờ thôi