Thông báo - ?VINH DANH️?CAO THỦ TAM THỦ LÔ - TỨ THỦ ĐỀ THÁNG 11 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thông báo ?VINH DANH️?CAO THỦ TAM THỦ LÔ - TỨ THỦ ĐỀ THÁNG 11

Có tên trong danh sách 20 cao thủ như trên là đc thưởng 500k ah admin ?

Tuy không đi xa nhưng cũng được quà của diễn đàn rồi kaka

Chúc mừng a e đạt thanh tích , chúc cho tập đoàn tìm đc nhiều cao thủ mới

Xin cảm ơn diễn đàn đã tổ chức sự kiện để mình có cơ hội học hỏi, giao lưu cùng anh chị em. Mình đã cố gắng nhưng vận may dừng lại ở ngày 12, không qua được con số 13 định mệnh. Chúc diễn đàn luôn phát triển và giúp đỡ ace về bờ!

?KẾT QUẢ CHUNG CUỘC?
TAM THỦ LÔ
TỨ THỦ ĐỀ
THÁNG 11

Ngày 21/11 tại DIỄN ĐÀN GIẢI MÃ SỐ HỌC tổ chức VINH DANH Cao Thủ đạt thành tích tốt nhất trong SỰ KIỆN ĐỆ NHẤT TAM THỦ LÔ - TỨ THỦ ĐỀ THÁNG 11.

️?GIẢI NHẤT: (1 Giải).
- @SO1TBHTP

----------------------------------
Cuộc thi diễn ra tới 13 ngày và còn lại 3 cao thủ cuối cùng.
Tuy nhiên 3 cao thủ cùng ko vượt qua ngày thi thứ 13.
BTC quyết định trao thưởng cho Cao Thủ đạt điểm số cao nhất trong 13 ngày thi TAM THỦ LÔ - TỨ THỦ ĐỀ THÁNG 11 nhận 50% giá trị giải thưởng của Giải Nhất.

BAN LÃNH ĐẠO DIỄN ĐÀN GIẢI MÃ SỐ HỌC trao giải:

?GIẢI NHẤT thuộc về cao thủ @SO1TBHTP đạt thành tích 12 ngày trúng thông TAM THỦ LÔ - TỨ THỦ ĐỀ phần thưởng 7.500.000 VNĐ.
----------------------------------
Đặc biệt: Chúc mừng 20 Cao thủ đạt thành tích trúng FULL TAM THỦ LÔ - TỨ THỦ ĐỀ trong 1 ngày thi đấu nhận phần thưởng 500.000 VNĐ.
Cao thủ @ANHYEN8944 nhận 1.000.000 VNĐ thành tích có 2 ngày trúng FULL TAM THỦ LÔ - TỨ THỦ ĐỀ trong kỳ thi.
- @ANHYEN8944
- @diep8e
- @LYCAN1243
- @maica
- @muihoang15
- @NGAMI6868
- @quan286
- @th11111
- @trang338
- @window1
- @vanhoa779
- @SONCUTE
- @555g
- @NGUOIKHOXU
- @GIADAO83
- @thuong687
- @daokimson
- @POLYSTART
- @ANHYEN8944
- @nctakvn
Chúc mừng các cao thủ.

Xin cảm ơn diễn đàn đã tổ chức sự kiện để mình có cơ hội học hỏi, giao lưu cùng anh chị em. Mình đã cố gắng nhưng vận may dừng lại ở ngày 12, không qua được con số 13 định mệnh. Chúc diễn đàn luôn phát triển và giúp đỡ ace về bờ!
chúc mừng bạn . mong bạn tiếp tục cống hiến cho ae trên diễn đàn