Thảo luận - VỚI 2 TRIỆU THÌ AE NÊN CHỌN PP NÀO CHO HỢP LÝ!!! | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận VỚI 2 TRIỆU THÌ AE NÊN CHỌN PP NÀO CHO HỢP LÝ!!!

Xin chào tất cả mọi người, e lập topic này xem ae trong diễn đàn có thấy hợp lý k?
Như e bây giờ chỉ chơi dàn 3d 2 đài MT và giải nhất ĐB miền bắc. Số vốn quanh quẩn 2tr 1 ngày. E sẽ dàn 512 số. Với 3 lồng quay thì mình chọn 8 số cho 1 lồng quay. Khả năng sẽ ra cao hơn. Xác suất là 8/10 phần thắng.
Đen nhất là mất vốn ngày hôm đó. Nhưng xác suất thấp hơn so với tỉ lệ chiến thắng.
Ae thấy hợp lý thì đi theo pp này. E theo cũng đc 2 tuần. Đen nhất là hoà, còn ngày đc 1 tr, ngày đc 2tr. Thế là ấm. Chúc ae thành công???

Xin chào tất cả mọi người, e lập topic này xem ae trong diễn đàn có thấy hợp lý k?
Như e bây giờ chỉ chơi dàn 3d 2 đài MT và giải nhất ĐB miền bắc. Số vốn quanh quẩn 2tr 1 ngày. E sẽ dàn 512 số. Với 3 lồng quay thì mình chọn 8 số cho 1 lồng quay. Khả năng sẽ ra cao hơn. Xác suất là 8/10 phần thắng.
Đen nhất là mất vốn ngày hôm đó. Nhưng xác suất thấp hơn so với tỉ lệ chiến thắng.
Ae thấy hợp lý thì đi theo pp này. E theo cũng đc 2 tuần. Đen nhất là hoà, còn ngày đc 1 tr, ngày đc 2tr. Thế là ấm. Chúc ae thành công???
Chưa hiểu cách chơi

bạn nói cụ thể hơn được không có ảnh minh họa càng tốt

cũng như dàn đề 64 số ghép 8 càng vậy
Trước tiên cảm ơn bạn nhưng bạn nói pp chơi thì tôi hiểu đơn giản thế này bạn chỉ chơi 3d 2 đài của miền trung và 3d gđb và 3d giải nhất của mb đúng ko?nhưng lấy dàn của ai và gép với 8 càng nào thì bạn chưa chia sẻ pp ấy. Đó mới là vấn đề mấu chốt đó bạn

Sướng nhỉ. Kinh doanh số. Được vậy là ổn rồi.

Trước tiên cảm ơn bạn nhưng bạn nói pp chơi thì tôi hiểu đơn giản thế này bạn chỉ chơi 3d 2 đài của miền trung và 3d gđb và 3d giải nhất của mb đúng ko?nhưng lấy dàn của ai và gép với 8 càng nào thì bạn chưa chia sẻ pp ấy. Đó mới là vấn đề mấu chốt đó bạn
như bạn trên nói ghép mỗi hàng 8 số thì pp bỏ 2 số cho mỗi hàng đơn giản nhất là bỏ số ít về và những số gan thôi.

Mình hay lấy dàn cố định của CT Phan bảo, sau đó xem cầu 3d trong 8 ngày gần nhất những con số nào hay về xong mình loại những con gan. Tỷ lệ chiến thắng là 8/10 cho 1 hàng số.

Pp bạn là ghép 1 dàn 512 số, đánh cho 3 lồng quay à
Mình thấy pp này tỷ lệ ăn cao nhất. Nhưng k áp dụng cho mấy món lotobet vì dễ toang nhanh. Cứ chiều chiều ngồi soi số từng vị trí xong đánh cả 2 đài Bắc Trung. Chờ lụm tiền. Mưa dầm thấm lâu. Năng nhặt thì chặt bị ạ

Mình thấy phương pháp của bạn cũng giống mình đang chơi 3d hai đài miền trung và3d miền bắc nhưng tùy thuộc vào phong độ của các cao thủ nữa bạn ơi

Mình thấy phương pháp của bạn cũng giống mình đang chơi 3d hai đài miền trung và3d miền bắc nhưng tùy thuộc vào phong độ của các cao thủ nữa bạn ơi
Các CT thì mình cũng tham khảo. Xong ghép thêm với những con mình của mình nữa. Nói chung là ổn. K tham. Hôm đc hôm mất. Xem cuối tháng lỗ lãi ra sao. Chơi gì thì chơi. Cần âm thầm, k nóng vội.