27 Lô Bet - Vốn 3 triệu Lãi Cao (không cầu kèo, không gấp thếp) | Page 11 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

27 Lô Bet Vốn 3 triệu Lãi Cao (không cầu kèo, không gấp thếp)

Bác đang còn nợ ít thì nên chơi ít lại. Tu trí làm ăn thì trả được. CHứ nợ tiền tỉ như e rồi khó gượng đc lại lắm bác ạ. Đêm nằm nhìn vk con mà rơi nước mắt.
Cố gắng a.e rính vào môn này khổ lắm. Đêm vợ bảo a toàn âm với dương tiến với lùi?

Ít số quá nên cũng khó phết bác nhỉ. Kết được tay xỉu thì khả quan
Xóc với xỉu tài tớ kg chơi . Ít số mới phải rình. Nếu để bắt hai chạm tn.hn cũng kg khó căn bản vốn to ăn kg mấy .

Bác đang còn nợ ít thì nên chơi ít lại. Tu trí làm ăn thì trả được. CHứ nợ tiền tỉ như e rồi khó gượng đc lại lắm bác ạ. Đêm nằm nhìn vk con mà rơi nước mắt.
e ko phải kể phét làm gì. e ôm tiền về làm bầu chủ. chơi bời bay nhảy :)) bị lừa dính vào cái ý.xong bị nợ xấu. khách trốn lao vào lô đề gỡ. xong bây cũng âm mất 1 tỏi bác ạ. e ít tuổi nhưng khổ được cái tiếng đợt ý làm ăn dễ nữa nên ôm tiền dễ quá thành khổ :( 22 tuổi đầu mà nát hết cả óc về tiền long. tự nhiên rước khổ vào người. nhà có thiếu gì đâu. tự nhiên thấy mình khổ quá :( vk con chưa có may bây làm ở bệnh viện đa khoa tỉnh. nhưng mới làm thì lương nhà nước làm gì cao đâu bác :((

e ko phải kể phét làm gì. e ôm tiền về làm bầu chủ. chơi bời bay nhảy :)) bị lừa dính vào cái ý.xong bị nợ xấu. khách trốn lao vào lô đề gỡ. xong bây cũng âm mất 1 tỏi bác ạ. e ít tuổi nhưng khổ được cái tiếng đợt ý làm ăn dễ nữa nên ôm tiền dễ quá thành khổ :( 22 tuổi đầu mà nát hết cả óc về tiền long. tự nhiên rước khổ vào người. nhà có thiếu gì đâu. tự nhiên thấy mình khổ quá :( vk con chưa có may bây làm ở bệnh viện đa khoa tỉnh. nhưng mới làm thì lương nhà nước làm gì cao đâu bác :((
Chưa có gia đình nó cũng đỡ bác ạ. Thân 1 mình thì ngại gì đời bác, chuyện gì cũng vượt qua đc hết.

Mình đáng gãy 2 -3 tay xong rùi gỡ lại, mình chỉ đánh lãi 100k là mình nghỉ ra xem cái clip rùi lại vào chiến, cứ 100k nghỉ ngày làm 5, 7, chục cái thui :)
E thử lần 2 tay 8 mới ra bác ạ. Đểu thế chứ

Ae để ý 27 lô bét rất hay bệt 1 cặp stl rất dài, cố gắng để ý rình vài tay out. Như hiện tại bên 1,5p đang bệt 393

AE ơi vào 18lobet đi đánh cho an toàn và vốn lại thấp nữa, k được đếm nháy thôi.
Vào trang https://random.com.vn/ quay random 4 số, lấy 4 số đó đánh lô trượt.( 18 loobet có 18 giải thôi nên trúng lô trượt dễ hơn nhiều 27lobet), cứ mỗi kỳ ra quay random lấy dàn 4 số mới vào đánh cho nó thay đổi không khí.
Vào tiền thì ae cứ 50 - 100 - 150 - 200, vẫn là cách vào tiền thắng giảm 1 nấc thua giảm 1 nấc.(bên này được cái ae có thể đánh 50-60-70-80 cũng được chứ k phải mặc định mỗi nấc là 57k, ae vốn ít thì đánh nhỏ thôi.)
AE hiểu là khi win luôn luôn ăn tiền to hơn lúc thua, vậy nên ta luôn có lãi, cứ chục ván chỉ cần 5 ăn 5 thua thôi là ta đã có 250k rồi, đen đủi 4 ăn 6 thua vẫn lãi 100k, vậy mà cứ đánh tầm 100 kỳ đen đen cũng có 500 đến 1 củ :)
AE tham khảo test nhá.
Mấy hôm nay kiếm món nào thế bác ơi ?

Các bác cho ý kiến xem có khả thi không. E tính dùng pp của bác đánh dàn 64 số + tăng 10% sau mỗi tay thắng.
Tay 1 đánh 10k/số. Thắng tay 2 đánh 11k/số. Thắng tay 3 đánh 12k/số...
Thua tay 1 đánh tay 2 20k/số, thắng về tay 1, thua đánh tay 3 30k/số, thắng về tay 2, thua đánh tay 4 40k/số....
Cứ 30 kỳ ăn 19, 20 kỳ là thắng
E test xsmb 200 kỳ. Tháng cũng được 3 đến 8 tr
Vào bet 20 kỳ gẫy 14 kỳ. Chết luôn!

Chơi món lô trượt 18 bet bác ơi. Dạo này thấy ae bình luận căng quá thi thoảng vào làm 100 200 cả ngày dc 500k là nghỉ luôn rồi. Xoắn kinh người
Bình luận thì sao bác . Bác sợ bị soi PP ạ ?

Các bác cho ý kiến xem có khả thi không. E tính dùng pp của bác đánh dàn 64 số + tăng 10% sau mỗi tay thắng.
Tay 1 đánh 10k/số. Thắng tay 2 đánh 11k/số. Thắng tay 3 đánh 12k/số...
Thua tay 1 đánh tay 2 20k/số, thắng về tay 1, thua đánh tay 3 30k/số, thắng về tay 2, thua đánh tay 4 40k/số....
Cứ 30 kỳ ăn 19, 20 kỳ là thắng
E test xsmb 200 kỳ. Tháng cũng được 3 đến 8 tr
Vào bet 20 kỳ gẫy 14 kỳ. Chết luôn!
PP tăng 10% này trước kia e đã áp dụng chơi theo Maica

PP tăng 10% này trước kia e đã áp dụng chơi theo Maica
Vào dây thắng dài thì thêm được 10% cũng nhiều. Tội dàn 64 hơi tốn vốn. Đi theo pp này thì ít vốn hơn chão. Thua 1 kỳ mất 1,5 kỳ để gỡ. Trước mình đánh đều tay cả tháng hòa, chão thì lỗ. Mong kiếm thêm ổn định hàng tháng mà khó