Thảo luận - Vốn 30 triệu đánh gì để đến Tết có 300tr vào bờ | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Vốn 30 triệu đánh gì để đến Tết có 300tr vào bờ

Chào mọi người, từ giờ đến Tết mình phải xoay 300tr trả nợ, mà vốn giờ chỉ có 30 triệu. Xin mọi người chỉ giúp mình chơi gì và đánh như nào, theo cao thủ, chủ tịch nào để vào bờ.
Đánh đề.ban ơi

Bạn tính như sau:
- Từ nay đến tết còn khoảng hơn 100 ngày. 300 triệu chia cho 100 = 3M. Vậy một ngày bạn bắt buộc phải lãi 3M. (Cái trò này hôm được hôm ăn nên tôi chỉ vẽ ra trước. Muốn hoàn thành mục tiêu lớn thì phải chia nhỏ mục tiêu). Chúc bạn may mắn! Và nhớ là đừng bao giờ "tất tay", "ném acc"...

Chia chỉ tiêu cứ 10tr dc 1tr thì rễ nhưng nếu chơi ko có chỉ tiêu thì rễ mất hết trứ đừng nới đến lãi.bạn cứ chia chỉ tiêu nhỏ dùng 10tr đánh lãi dc 1tr là nghỉ.1ngày chia làm 3 ca đánh đủ chỉ tiêu là nghỉ.

Ai cũng biết sẽ đủ chỉ tiêu là nghỉ. Nhưng các bác không nghĩ tới tình huống sẽ thua ngay từ đầu. Vừa vào nó gãy thông cho 4 tay, thì chỉ lo đi gỡ chứ làm sao lãi đủ chỉ tiêu mà nghỉ nữa mấy bác. Bet quá khó ăn.

Anh em chỉ dùm cho cách vào tiền 2 chạm đề nuooi tuần ah, cảm ơn

Chào mọi người, từ giờ đến Tết mình phải xoay 300tr trả nợ, mà vốn giờ chỉ có 30 triệu. Xin mọi người chỉ giúp mình chơi gì và đánh như nào, theo cao thủ, chủ tịch nào để vào bờ.
Bạn biết đường nên trời không. Diễn đàn mình có một đường cầu trời đó còn hai ngày khung cuối bạn tất tay vào đó đi chúc bạn may mắn.

Bạn chủ topic nên theo 1 CT nào đó chơi 3D đề theo công thức mình tạm tính. Quan trọng chủ topic có dám chơi?
Có gì ko phải ae cứ gạch đá, e gôm hết về xây nhà...
View attachment 67090
BẠN hướng dẫn cụ thể giúp mình với, mình cũng đang cần trả nợ

B tkhao ct maica nhé.vốn và tỉ lệ đi tiền chi tiết. Cụ thể. nh ae vô bờ nhờ ct đó đó.gút lắc