Về bờ - Vốn 30m kiếm lãi 30m hàng tháng cho anh em xa bờ xa đảo :)))) | Page 19 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Vốn 30m kiếm lãi 30m hàng tháng cho anh em xa bờ xa đảo :))))

Lời đầu tiên xin cảm ơn Tập Đoàn GMSH đã tạo ra sân chơi này
Tôi chơi số cũng mới được nửa năm, Chơi không có phương pháp, đánh đâu thua đấy. Từ khi biết đến diễn đàn củng đã tìm hiểu ra cách chơi cách vào tiền nhưng các bạn biết. Không bao giờ có số chuẩn. Theo CT nào cũng sẽ đến giây đen, gãy 3,4,5 ngày là chuyện bình thường như cơm bữa. Đối vs những người ít vốn mà theo phương pháp vào tiền 1-3-8 nhưng vẫn gãy là lúc đấy đã hết vốn k thể theo đc nữa là các bạn sẽ thua. Tôi cũng đã từng thua vì k đủ vốn để nhân đến lúc nổ, tôi thua cũng k nhiều khoảng 90tr. Nhưng giờ tôi ra đã rút ra 1 kinh nghiệm chia sẻ cho anh em về đc bờ như tôi, vốn chỉ 30tr nhưng tháng vẩn kiếm lãi đc 30tr. Tôi theo Anh Giông Bão dàn hàng ngày, Nhưng tôi không đánh dàn 64s. Tôi Đánh 3D 384s Ghép càng huyền thoại của anh bão 2,3,5,6,7,9. Tối lấy càng cố định này ghép vs dàn hàng ngày của anh Giông Bão để đánh 3d cả giải nhất vs đề. Và vốn chỉ bỏ ra 1 ngày là 3840 để đánh cả giải nhất cả đề. giải nhất đánh 5d và đề 5d. Nếu húp 1 dàn sẽ lãi 1000. nếu full thì sẽ đc 5800. và sẽ có gãy full.nhưng gãy tôi vẫn đi đều tiền mỗi dàn 5d đều như vắt chanh. nhưng hầu như sẽ húp 1 dàn. gãy đề thì ăn giải nhất. nên tỉ lệ húp 1 dàn sẽ rất cao. Tuyệt đối không đc đổi càng. cố định 2,3,5,6,7,9 sẽ về nhiều hơn. nếu về càng khác coi như gãy và mai làm lại. ngày gãy vs ngày húp full sẽ bù trừ nhau nên k phải vội. Cứ đi đều tiền là sẽ thắng. Tôi đã thử thành công.theo tôi thấy húp 1 dàn sẽ đều hơn. Chơi 3d bỏ vốn ít nhưng ăn lại nhiều. Còn chơi đề 64s gãy là phải nhân mới giữ đc vốn. Nên tôi chỉ chơi 3d. Đây là cách của tôi chơi để kiếm lãi hàng tháng, Cảm ơn Anh Giông Bão và càng huyền thoại của anh
Chia sẽ cho anh em để về bờ thoát khỏi nợ nần. Anh em có thể xem lại bảng kết quả đề để đối chiếu xem tôi có nói đúng hay k. Cứ Càng huyền thoại ghép dàn 64s mà phang giải nhất + Đề
Chúc anh em về bờ thành công !!! ??
? chúc mừng người ae

Cam ơn bác đa chia se kinh nghiem vê bơ cho ae rât hữu ích chúc bác va tât cả ae luôn gặp nhiều may mắn

Bác nói chuẩn.ct ăn thông 3,4day nay.qua e còn hơn 1m.vả 2d,3d lên đc 4m.ko rút đc.quay qua TX lên đc 10m, vẫn ko rút đc.chục phút bốc đồng bay hết theo TX.nchung cứ theo 1pp chơi của bác e thấy ổn.
Sao lại k rút đc??k rút đc tiền hay j hả bác

Chúc mừng bạn đã thành công với phương pháp nay! Bạn sử dụng pương pháp nay dc bao nhiêu tháng rồi ạ

e mới tham gia . Không biết dàn là ntn . Bác có thể chỉ e cách đánh được không