Về bờ - VỮNG TIN VỀ BỜ THEO BÁC SAIGON999 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ VỮNG TIN VỀ BỜ THEO BÁC SAIGON999

131578

Tình hình covid tại Sài gòn căng quá .CẦU CHÚC CHO MỌI NGƯỜI BÌNH AN VƯỢT QUA DỊCH BỆNH ,chúc riêng Bác SAIGON999 Cùng gia đình luôn mạnh khỏe để đồng hành cùng chúng em trên chặng đường dài sắp tới, mấy ngày qua theo Bác lúa lại về đều .Chúc bác luôn rực rỡ mang về chiến thắng cho anh em.Em cảm ơn bác rất nhiều ! SAIGON999!

Vốn bé kiếm nhẹ theo bác SAIGON999 ổn quá em cảm ơn nhiều ạ.chúc bác rực rỡ thắng lớn trong những ngày sắp tới
Bác theo bác SG đc lâu chưa ạ . B có thể chia sẻ mức tiền đi đc k ạ . Và nếu b tổng kết lãi đc thì càng tốt ạ vì e cũng đang tk cách đi tiền 2 và 3d. Tháng e cần 20tr trả lãi

Bác theo bác SG đc lâu chưa ạ . B có thể chia sẻ mức tiền đi đc k ạ . Và nếu b tổng kết lãi đc thì càng tốt ạ vì e cũng đang tk cách đi tiền 2 và 3d. Tháng e cần 20tr trả lãi
Mình cũng mới theo thôi bạn có thể tham khảo những ae khác.mình chủ yếu chơi 3d tỷ lệ1-2-5 mình theo 1 tuần lãi được 8 củ bạn ạ và vốn của mình là 15m

Mình cũng mới theo thôi bạn có thể tham khảo những ae khác.mình chủ yếu chơi 3d tỷ lệ1-2-5 mình theo 1 tuần lãi được 8 củ bạn ạ và vốn của mình là 15m
Ae chơi mạo hiểm thế
Thế chẳng may gặp dây đen, gãy thông 5-7 ngày thì ae đi tỷ lệ thế nào?

cm bác nhé . E thì vừa mới vay đc 20 củ nên vẫn rón rén lắm chỉ mong kiếm đc pp ổn định cuối tháng đóng lãi thôi

cm bác nhé . E thì vừa mới vay đc 20 củ nên vẫn rón rén lắm chỉ mong kiếm đc pp ổn định cuối tháng đóng lãi thôi
Bác saigon đang trượt 2 ngày thông hôm nay bạn vào là hợp lý

Ít tiền thì đều tay, vừa vừa thì 1-1-2-4 ko thì 1-2-4-8 khung 4 tay là đẹp, rất khó để bác saigon gãy 4 tay thông

Ít tiền thì đều tay, vừa vừa thì 1-1-2-4 ko thì 1-2-4-8 khung 4 tay là đẹp, rất khó để bác saigon gãy 4 tay thông
Đã có đợt g 5-6 ngày nhé ae, và tương lai ai dám chắc sẽ k gãy dài như vậy, và hơn như vậy?
Ae nghĩ dễ ăn vậy thì ai ai cx chão rồi
Lúc gãy khung, tiền đâu chão tiếp?