Tâm sự - Xin 1 lời khuyên | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Xin 1 lời khuyên

Cảm giác đc ăn dàn 3càng lại khó thế. Nửa tháng nay vận đen sao cứ đeo bám mình mãi thế. Cũng có lúc tự đi trên đôi chân của mình đc,nhưng cũng ko đc lâu. Bây giờ mình nợ hơn 500tr mà vốn còn đúng 100tr. Lúc thì theo pp 2 cửa đánh giải nhất và đb tin đúng lúc ct bão dây đen gãy liền,lúc thì gãy dàn nhất lúc thì gãy càng đb, sau lại tự bắt càng nhưng ghép dàn lại vẫn xịt. Bây giờ mình ko biết phải đánh kiểu gì, đánh tn nữa. Mọi người cho e xin lời khuyên nên làm gì bây giờ để gỡ đc nợ với số vốn trong khi 1 tháng phải trả 5tr tiền lãi. Quả thật đau đầu. Xin cảm ơn.

Tôi cũng như b .k hiểu tại sao mình cũng đen thấy người Ae kia chia sẻ đánh 2 cửa vào hôm nào là gãy hôm đó .bác tohung dây đỏ vào theo 64s phát vào 4 ngày tạch 3 luôn.giờ cảm thấy đen cả công việc lẫn lô đề nên nghỉ 1 thời gian

Tôi cũng như b .k hiểu tại sao mình cũng đen thấy người Ae kia chia sẻ đánh 2 cửa vào hôm nào là gãy hôm đó .bác tohung dây đỏ vào theo 64s phát vào 4 ngày tạch 3 luôn.giờ cảm thấy đen cả công việc lẫn lô đề nên nghỉ 1 thời gian
Cùng cảnh. Theo Bác Tô Hùng đúng dây đen, hôm nay theo 3 dàn 3D của 3ct xịt cả 3 vì ct có càng 0 thì 2D k ăn, Ct có ăn 2D thì 3D lại k có càng 0 ?

Hnay mình bắt càng 0125689 cảm giác khá ok nhưng ghép dàn 64s lại ko theo ai. Nên xịt, còn nếu đánh theo kiểu 2 cửa thì lại ăn full. Pp 2 cửa là chạm 0136 ghép càng 013568 ăn cả 2. Bực thật bây giờ chưa biết làm tn nữa a e ah

Lúc vận đen nó vậy đó nghỉ ít ngày cắt dây đen đã . Ae tham khảo lấy tâm càng lùi 1, tiến 2 đc 4 chạm ae tét thử mình thấy rất đều .3 càng loại luôn càng hôm trước và bóng dương của nó còn 8 càng .ae tham khảo

Lúc vận đen nó vậy đó nghỉ ít ngày cắt dây đen đã . Ae tham khảo lấy tâm càng lùi 1, tiến 2 đc 4 chạm ae tét thử mình thấy rất đều .3 càng loại luôn càng hôm trước và bóng dương của nó còn 8 càng .ae tham khảo
Cảm ơn người a e.

Vào dây đen thì chịu thôi các ae nhỉ.mh chơi bé cũng âm kha khá.buồn gê gớm.ít ra ae còn vốn mh thì vay mượn cũng chẳng ai cho nữa

Thực sự hiện tại thì mình đang rất tâm đắc với pp đánh 2 cửa của ngưởi a e vs trên dd, mình tự tét 4 chạm và càng hàng ngày ko phải theo ct nào hết. Từ tháng 8 năm ngoái đến giờ tháng đc ít là 15củ tháng nhiều là đc 63củ như tháng 6-7 vừa rồi.như hôm nay nếu đánh vẫn ăn full vâyk mà mình lại ko theo pp đó chả hiểu tại sao nưaz.buồn ghê

Phải kiên trì 1 cách đánh mới ko loạn số bạn ạ .cứ chia vốn hợp lý sẽ thắng

ae lấy toàn bộ số ra ở giải 7, ghép với 100 số từ 00->99, loại kép ra ta còn 90 số,như hôm qua ở g7 xuất hiện các số 0123478 ghép với 90 số, tổng 630 số, hôm nay ae húp dc 3d 012, cầu này chạy khá đều, ae chơi thử xem sao. VẠN SỰ TUỲ DUYÊN. chúc người ae sớm về bờ.

Cảm giác đc ăn dàn 3càng lại khó thế. Nửa tháng nay vận đen sao cứ đeo bám mình mãi thế. Cũng có lúc tự đi trên đôi chân của mình đc,nhưng cũng ko đc lâu. Bây giờ mình nợ hơn 500tr mà vốn còn đúng 100tr. Lúc thì theo pp 2 cửa đánh giải nhất và đb tin đúng lúc ct bão dây đen gãy liền,lúc thì gãy dàn nhất lúc thì gãy càng đb, sau lại tự bắt càng nhưng ghép dàn lại vẫn xịt. Bây giờ mình ko biết phải đánh kiểu gì, đánh tn nữa. Mọi người cho e xin lời khuyên nên làm gì bây giờ để gỡ đc nợ với số vốn trong khi 1 tháng phải trả 5tr tiền lãi. Quả thật đau đầu. Xin cảm ơn.
Chào người ae KHỐN KHỔ đang dây Đen của tôi, chắc người ae không lạ gì tôi nhỉ.
Hãy nghỉ ngơi vài ngày cho thư giãn đầu óc đi nhé.
Bình tĩnh chơi theo 1 CT và chơi đúng PP cũng như cách vào tiền sẽ ổn thôi.
Ai cũng có dây Đen, Cầu nào rồi cũng Gãy, chính vì lẽ đó chọn chơi 1 thứ thôi ví dụ chơi Dàn Đề 64s vài ngày Đỏ rồi chơi 3d hoặc tăng Tiền.
Không nên chơi 2,3,4 thứ ăn thì được Lời ít Đen Gãy hết là TOANG = TRỜI không cứu nổi.
Đó là lời khuyên chân tình nhất với ae mặc dù lời khuyên không mỹ miều.
Chúc người ae mau chóng bình Tâm và lấy lại từ từ những gì đã mất.
Đừng Nóng vội nhé: VỀ HÀ NỘI KHÔNG VỘI ĐƯỢC ĐÂU !

Thực sự hiện tại thì mình đang rất tâm đắc với pp đánh 2 cửa của ngưởi a e vs trên dd, mình tự tét 4 chạm và càng hàng ngày ko phải theo ct nào hết. Từ tháng 8 năm ngoái đến giờ tháng đc ít là 15củ tháng nhiều là đc 63củ như tháng 6-7 vừa rồi.như hôm nay nếu đánh vẫn ăn full vâyk mà mình lại ko theo pp đó chả hiểu tại sao nưaz.buồn ghê
Nếu cảm thấy ổn thì cứ chơi theo 1 pp đó thôi .k chơi gì hết ngoài pp đó mỗi ngày .tổng kết cuối tháng có lãi là dc

Ai cũng có dây Đen, Cầu nào rồi cũng Gãy, chính vì lẽ đó chọn chơi 1 thứ thôi ví dụ chơi Dàn Đề 64s vài ngày Đỏ rồi chơi 3d hoặc tăng Tiền.
Không nên chơi 2,3,4 thứ ăn thì được Lời ít Đen Gãy hết là TOANG = TRỜI không cứu nổi.
Vậy dàn hằng ngày của bác có chơi được cả g1 chứ ạ

Giờ theo pp đó vẫn chưa muộn b

Vậy dàn hằng ngày của bác có chơi được cả g1 chứ ạ
Gọi là pp đánh 2 cửa đương nhiên nó ko ăn nhất thì ăn đb và ngược lại, mà tét từ tháng 8 năm ngoái đến giờ lại chưa thấy gãy quá 3 ngày liền. Khá hay

Gọi là pp đánh 2 cửa đương nhiên nó ko ăn nhất thì ăn đb và ngược lại, mà tét từ tháng 8 năm ngoái đến giờ lại chưa thấy gãy quá 3 ngày liền. Khá hay
Ý bác là áp dụng của bác Saigon999 chơi cả 2 cửa bác đã tét rồi ạ

Các ơn những lời khuyên của bác, lúc đầu tháng e đen e đã nghĩ 1 hôm hôm sau vào cũng ăn đc rồi hôn sau lại vẫn xịt.khó thật

Em xin chia sẻ các anh xa bờ ạ . cac anh jio con vốn nhe 5 tr 10tr . là có thể về bờ đc rồi . thứ nhất các anh nên theo dõi top 1 top 2 top 3 . cac anh chon lay 1 ct theo đến cùng khi họ đỏ an thông cac a theo . đến khi g . lúc này các anh . xem ct khác mà cac a theo dõi liên tục . xem ai đỏ thi vao tien đều tay . nếu co g 1 tay . tay sau cac a vã x10 . vu du 64s 5d toang . ngay sau vả 10d . toang nua . vả ngay sao cùng 1 ct . nhan Doi so tien 124 . 20d cho ngay 3 . 64s cac ct ich khi g qua 3 tay.

Các anh nên chon phương pháp . ăn ích gở dan. Cac a thấy nợ nhiều tất tay . trúng ngay toang . ngay sau hết vốn lấy ji ma đánh

Ý bác là áp dụng của bác Saigon999 chơi cả 2 cửa bác đã tét rồi ạ
Ý mình là pp đánh 2 cửa dàn mình tự bắt 4 chạm ăn cũng khá đều mình chưa áp dụng cũng tính là hnay đầu tháng vào pp đó hết tháng xem sao. Vậy mà trong đầu cứ nghĩ cái số thua từ đầu tháng giờ 6-70m rồi nên nghĩ vào pp đó nếu ăn full thì mới đc nhiều, ăn 1 cửa thì đc ít. Nhưng pp đó có vể an toàn vốn hơn, đánh mỗi con 10d 2 cửa hết 7680k. Gãy 7 ngày liền cũng chỉ hết 53760k. Những cũng ko gãy lắm thế đâu,phòng trường hợp xấu thôi.ko biết mai có vào pp đó nữa ko,