Tâm sự - Xin anh em lời khuyên . Báo nhà từ bỏ làm lại hay cứ cố gắng sợ lại nợ thêm | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Xin anh em lời khuyên . Báo nhà từ bỏ làm lại hay cứ cố gắng sợ lại nợ thêm

Chào ace diễn đàn
Một tuần nay là những ngày tháng đen tối . Giờ em mất phương hướng do bản tính máu chó xóc đĩa .
Em đã báo nợ nhà 1 lần năm ngoái nhà cũng đã cho vay em cũng trả nợ bố gần hết .
Đến nay em lại lao vào giờ số nợ -100 củ .
Giờ cạn vốn rồi toàn chỗ vay lãi . Giờ em thật sự bế tắc không biết phải làm sao
Giờ báo vợ thì nhà cửa tan nát hết chả còn gì cả . Ông bà bố mẹ em thì cạch mặt em luôn mất
Không báo nợ thì giờ k biết xoay đâu trả nợ .
Anh chị em cho em xin lời khuyên với ạ

Theo mình giám chơi giám chịu, nên chia sẻ với bme và gia đình, đối diện với sự thật và từ bỏ cờ bạc quay lại làm lại từ đầu. Đó là cách duy nhất để có được sự tha thứ, càng cố vay, càng cố cày càng thêm nợ. Hãy từ bỏ và đã từ bỏ thì đừng bao giờ quay lại vết xe đổ, là đàn ông hãy bản lĩnh. Lời khuyên chân thành.

Chào ace diễn đàn
Một tuần nay là những ngày tháng đen tối . Giờ em mất phương hướng do bản tính máu chó xóc đĩa .
Em đã báo nợ nhà 1 lần năm ngoái nhà cũng đã cho vay em cũng trả nợ bố gần hết .
Giờ cạn vốn rồi toàn chỗ vay lãi . Giờ em thật sự bế tắc không biết phải làm sao
Giờ báo vợ thì nhà cửa tan nát hết chả còn gì cả . Ông bà bố mẹ em thì cạch mặt em luôn mất
khuyên bạn chân tình, 100 thì bỏ ngay, tâm lý gỡ mình từ 200 thành 1 tỷ đây, nên bỏ bạn nhé
thật lòng đó

Theo mình giám chơi giám chịu, nên chia sẻ với bme và gia đình, đối diện với sự thật và từ bỏ cờ bạc quay lại làm lại từ đầu. Đó là cách duy nhất để có được sự tha thứ, càng cố vay, càng cố cày càng thêm nợ. Hãy từ bỏ và đã từ bỏ thì đừng bao giờ quay lại vết xe đổ, là đàn ông hãy bản lĩnh. Lời khuyên chân thành.
Em cảm ơn bác . Cái sợ lớn nhất của em là vợ bế con về ngoại tan nát hết cuộc đời . Rồi gia đình ly tán . Bố từ mặt con .

Thương người AE mình cũng chung số phận giống người AE và mình đang làm trả nợ lần lần cho chủ nợ đây.

Em cảm ơn bác . Cái sợ lớn nhất của em là vợ bế con về ngoại tan nát hết cuộc đời . Rồi gia đình ly tán . Bố từ mặt con .
Không sao đâu ae ạ . Vợ sẽ hiểu cho bạn thôi . Cờ bạc ai chả muốn mang tiền về cho vợ con .cực chẳng đã thua thì phải chịu bởi vậy đừng có dấu vợ nữa .tôi chơi công khai mà đang còn mất xác huống chi ae chơi mà dấu vợ ,dấu người thân .cờ bạc mà bị đè nặng tâm lí thì đi xa lắm .nên lúc này bạn hãy lo giữ lấy gia đình đi vì gia đình là số 1. Hãy làm việc chăm chỉ quan tâm gia đình rồi vài tháng sau mọi chuyện sẽ tốt đẹp hơn

Bác cứ thẳng mặt đối diện với sự thật đi, cái đó là cái khó nhất chứ không phải khoản nợ, chỉ cần biết điểm dừng, làm lại từ đầu thì không ai là không chấp nhận cả, hãy đừng nói gì nhiều mà hãy cố gắng làm thật tốt để mọi người thấy rằng mình có cố gắng thay đổi. Cố gắng lên bác, em tin tưởng bác sẽ vượt qua khó khăn trước mắt. Bác nên nhớ: còn cố gắng còn vợ con và gia đình.

Chào ace diễn đàn
Chia buồn với bạn gặp dây đen, quan điểm của m đã dám làm thì dám chịu đừng làm khổ những người thân xq, tặng bạn chạm 1 k4n (tạm kết 131) Chúc bạn may mắn & dừng được thì hãy dừng môn này chỉ nên xđ chơi giải trí 1-2k vnđ thôi (cá nhân m ko chơi lô)

Chào ace diễn đàn
Bỏ lô đề đi đi làm ăn mà trả nợ là cách tốt nhất vì vào diễn đàn mà còn nợ thì ko nên chơi. Tại sao cao thủ họ ko nợ mà mình lại chơi theo họ mà thua dc

Chào ace diễn đàn
Mình cũng y như trường hợp của bạn, ko khác 1 tý nào. Giờ lãi lờ đóng họ khắp nơi. Mệt mỏi

khuyên bác nên bỏ chứ càng vay càng gỡ càng mắc thêm. mình theo 5 năm nay giờ gia đinh tan nát nợ ngập đầu

Toàn mấy ô lòng tham thì thua là đúng
k biết kiểm soát vốn

Cũng cay đắng cuộc đời . Lỗi do bản thân mình gây nên . Nhưng giờ nợ ra thì lại phải nhờ người nhà . Đó là điều k chấp nhận dc .
Chắc suy nghĩ đến hết tuần rồi chắc em thu xếp nói chuyện với vợ con . Nếu vợ k tha thứ nữa thì chắc chấp nhận số phận thôi