Tâm sự - Xin anh em tư vấn để gỡ nợ | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Tâm sự Xin anh em tư vấn để gỡ nợ

Chào toàn thể anh chị em trên diễn đàn. Em là người mới vào lên ngựa non háu đá. Lên chơi ko có phương hướng gì cả, sau ba tháng chơi em bị vỡ mất 240 củ. Giờ không biết phải làm như thế nào nữa. Vậy em mạn phép đăng lên đây xin các cao thủ, anh em chơi tư vấn giúp em lên chơi như thế nào và cần vốn bao nhiêu để sau 5 tháng em có thể về bờ được ạ? Cảm ơn anh em rất nhiều. Mong anh em giúp đỡ người thất bại này để có đường về với vợ con, cảm ơn rất nhiều!

Cố Lên b sẽ có các cao thủ giúp bạn nhé

Cố Lên b sẽ có các cao thủ giúp bạn nhé
Chào toàn thể anh chị em trên diễn đàn. Em là người mới vào lên ngựa non háu đá. Lên chơi ko có phương hướng gì cả, sau ba tháng chơi em bị vỡ mất 240 củ. Giờ không biết phải làm như thế nào nữa. Vậy em mạn phép đăng lên đây xin các cao thủ, anh em chơi tư vấn giúp em lên chơi như thế nào và cần vốn bao nhiêu để sau 5 tháng em có thể về bờ được ạ? Cảm ơn anh em rất nhiều. Mong anh em giúp đỡ người thất bại này để có đường về với vợ con, cảm ơn rất nhiều!
THEO CÁ NHÂN TÔI.
1/ nên tránh xa lotobet vì bét rất dễ làm cho mình bức xúc,tôi đã dính chưỡng và giờ hết vốn
2/ bạn lựa chọn cho mình một cao thủ hợp với mình,PHAN BẢO,HIHI,TOHUNG,TONNY, và nhiều cao thủ khác.
Nhưng hãy yêu tiên dàn 64 số nhé
3/ vốn thì nếu bạn còn vốn đủ 20***30tr thì sẻ về bờ nhanh hơn,đặc biệt tuyệt đối không được cay cú tất tay nhé
Với vốn khoảng 30tr bạn có thể vào dàn 64 số khoảng 100d/ ngày OK
Đấy là theo suy nghĩ của tôi.
Chúc bạn sớm về bờ với gd
TÔI ĐANG Ở ĐẢO XA NHÂN DỊP NÀY CÁCH LY LUÔN KAKAK