Tâm sự - Xin các cao nhân cưư giúp với ạ | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Xin các cao nhân cưư giúp với ạ

Chào các cao nhân các ace trong dđ . Thực sự giờ mình ko biết cs nỗi buồn này cùng ai chí còn biết tâm sự với các ace trong dđ.cuôc đời mình thật là đắng cay . Trc mình đâu biết lô đề là gì đâu . Chỉ vì làm ăn thua lỗ rồi gia đình phụ bạc . Từ đó sinh ra chán nản rồi đến nhà bạn chơi học b môn này mới chơi thì đc ăn 2 -3 tháng đầu sau đó đến giờ quá đi xa . Giờ mình trắng tay mất tất cả tiền bạc và gia đình lại còn đeo thêm đống nợ 500tr nữa vốn ko có phải đi làm thuê ở makao lương chỉ đc 14tr/ tháng . Mức lương như vậy biết bao giờ mới trả đc nợ biết bao giờ mới về đc vn . Vậy nên mình có lời thực sự cầu xin các cao nhân . Cao thủ có kinh nghiệm chỉ giup mình cách về bờ với ạ . Vốn mình giờ chỉ có 10 tr liệu có gỡ gạc đc gì ko ạ . Mình đi làm đc 1 năn nay tiền lương cũng mất hết vì môn này từ trc mình toàn đánh ngoài chỉ đc ăn đề 70 thôi vì ko có tk . Sang tháng mình mới nhờ đc ng làm tk thì mới chơi trên trang đc . Mà mình ko thể tk số các ct vào buổi chiều đc . Vì bận việc đi làm thuê phụ thuộc thời gian chứ mình ko chủ động đc . mình biết trong dđ này thực sự mình thấy có rất nhiều ng tốt và có lòng nhân ái vậy rất mong đc ace và các cao nhân chỉ đg giúp đỡ ạ mình xin cảm ơn nhiều .

Chào các cao nhân các ace trong dđ . Thực sự giờ mình ko biết cs nỗi buồn này cùng ai chí còn biết tâm sự với các ace trong dđ.cuôc đời mình thật là đắng cay . Trc mình đâu biết lô đề là gì đâu . Chỉ vì làm ăn thua lỗ rồi gia đình phụ bạc . Từ đó sinh ra chán nản rồi đến nhà bạn chơi học b môn này mới chơi thì đc ăn 2 -3 tháng đầu sau đó đến giờ quá đi xa . Giờ mình trắng tay mất tất cả tiền bạc và gia đình lại còn đeo thêm đống nợ 500tr nữa vốn ko có phải đi làm thuê ở makao lương chỉ đc 14tr/ tháng . Mức lương như vậy biết bao giờ mới trả đc nợ biết bao giờ mới về đc vn . Vậy nên mình có lời thực sự cầu xin các cao nhân . Cao thủ có kinh nghiệm chỉ giup mình cách về bờ với ạ . Vốn mình giờ chỉ có 10 tr liệu có gỡ gạc đc gì ko ạ . Mình đi làm đc 1 năn nay tiền lương cũng mất hết vì môn này từ trc mình toàn đánh ngoài chỉ đc ăn đề 70 thôi vì ko có tk . Sang tháng mình mới nhờ đc ng làm tk thì mới chơi trên trang đc . Mà mình ko thể tk số các ct vào buổi chiều đc . Vì bận việc đi làm thuê phụ thuộc thời gian chứ mình ko chủ động đc . mình biết trong dđ này thực sự mình thấy có rất nhiều ng tốt và có lòng nhân ái vậy rất mong đc ace và các cao nhân chỉ đg giúp đỡ ạ mình xin cảm ơn nhiều .
Nếu bạn k tham khảo số cao thủ vào buổi chiều được thì bạn nên chơi theo một đường cầu đề cố định mà cao thủ họ chia sẻ nhé.
Với số vốn trên bạn nên chơi dàn đề. Và bạn chia vốn ra 5 ngày cho ổn. Mỗi ngày chơi đúng chỉ tiêu, k cần chão đâu bạn nhé.
Bây h mình kiếm thêm lãi để phần nào trả bớt số nợ trên. Đừng quá nóng vội, phải làm lại từ cây lúa. Lấy lại từ từ thì mới ổn được bạn à.

Nếu bạn k tham khảo số cao thủ vào buổi chiều được thì bạn nên chơi theo một đường cầu đề cố định mà cao thủ họ chia sẻ nhé.
Với số vốn trên bạn nên chơi dàn đề. Và bạn chia vốn ra 5 ngày cho ổn. Mỗi ngày chơi đúng chỉ tiêu, k cần chão đâu bạn nhé.
Bây h mình kiếm thêm lãi để phần nào trả bớt số nợ trên. Đừng quá nóng vội, phải làm lại từ cây lúa. Lấy lại từ từ thì mới ổn được bạn à.
Mình thực sự cảm ơn TIỂU MÂY ADMIN đã cho mình lời khuyên cũng như hướng nối đi cho mình rất là quý báu ạ . Mình xin các cao nhân , cao thủ , anh chị em, có kinh nghiệm . ai có đg cầu nào ổn định . Hoăc pp lập dàn đề xin được cs hướng dẫn mình với .thưc sự giờ mình đang dưới bùn lầy dưới đáy vực thẳm rồi mình rất là hoang mang .trên đây mình tâm sự với tất cả từ đáy lòng chân thật Mình rất mong đợi có đc quý nhân giúp đỡ . Mình xin cảm ơn trước ạ .

đánh dàn đề 65 số hang ngay của chủ tich DuongKhanh hoặc dàn cố định 64 số chơi cả tháng của chủ tich cao thủ top 2 CaoCuong82
Cảm ơn ng ae nhé . B cho mình hỏi chơi trên ku có quy định h ko bạn .minh chưa biết chơi trên trang thế nào . Vì giờ mình chưa có tk .sang tháng sau mới nhờ đc ng làm giúp vì gio mình ko ở vn. B có thể chỉ bảo mình về h chơi trên ku với mình xin cảm ơn b .

A e nào có phương pháp bắt dc càng 6 -7 số chuẩn chút ko. Chia sẻ a e học hỏi vs ạ.

Bác bốc phốt thì phốt nó vừa vừa thôi . Bác k có tk trên Ku thì ai cấp tk diễn đàn cho bác .Tkdđ này của bác tham gia từ ngày 5/12/2019 lên Binh Nhất giờ vẫn hoạt động bình thường . e nói cho bác hay tkdđ đi đôi với tk Ku .Tk ku mà k hoạt động trong 20ngay đến 3thang thì tkdđ sẽ bị khóa bác nhá.

mai đuôi MB + giải nhất đầu 234567 . lô khung btl 22. k2n stl 171 khung 3n anh ưng thì chơi nhé

Bác bốc phốt thì phốt nó vừa vừa thôi . Bác k có tk trên Ku thì ai cấp tk diễn đàn cho bác .Tkdđ này của bác tham gia từ ngày 5/12/2019 lên Binh Nhất giờ vẫn hoạt động bình thường . e nói cho bác hay tkdđ đi đôi với tk Ku .Tk ku mà k hoạt động trong 20ngay đến 3thang thì tkdđ sẽ bị khóa bác nhá.
Bạn nói ji vậy .minh nói tất cả đều là sự chân thật ko có gì là bốc phốt . Trước vào dđ thì mình cũng nhờ tk của bạn ở vn . Thật là khó khăn mới vào đc dđ. Còn từ ngày vào dđ mình toàn gửi số về vn đánh . Chứ mình chưa vào đc ku đó là sự thật vừa rồi mình nhờ b làm tk cho thì phải làm tk chính ng đó. Song mới lại chuyển sang đt mình loằng ngoằng mình ko biết nhập nhiều lần bị khóa luôn tk . Giờ mình lại nhờ tiếp chắc phải sang tháng mới đc .minh thực sự éo le . Gủi về vn đánh đề chỉ đc ăn 70 mà ko nhận 3 càng nên đợt này mình ghỉ đang chờ có tk vào đc ku mới chơi . Mình nói là thật chứ nói dối gì những vc linh tinh .

mai đuôi MB + giải nhất đầu 234567 . lô khung btl 22. k2n stl 171 khung 3n anh ưng thì chơi nhé
Rất cảm ơn thiếu tướng đã có tâm cs với mình nhé . Thiếu tướng có pp nào lập dàn đề ổn định ko chỉ dẫn mình học hỏi mới .hiên tại giờ mình tạm thời ghỉ để chờ có tk vào đc ku mới chơi . Và mình muốn học hỏi đc thêm kn . Xem thế nào chứ chết mất ngáp rồi b ạ .

Nay rực rỡ chứ anh . Ăn giải nhất với đề đc 1 btl

Nay rực rỡ chứ anh . Ăn giải nhất với đề đc 1 btl
Mấy hôm nay mình tạm dừng chơi . Chờ lập tk vào đc ku mình mới chơi . Vì mình đánh ngoài chỉ đc ăn 70 . Mà chỉ đánh đc 2 số đề gđb . Vậy nên mình tạm ghỉ .nhưng dù sao mình cũng rất cảm ơn b đã có tâm với mình .ma mình ko ăn đc , thật lòng xin lỗi bạn nhé

đánh 3D 1k hàng ngày của 1 chủ tịch nào đó, thông thường 30 ngày mà ăn 20 ngày là có lãi rồi

Em có dàn nuôi tuần anh ưng thì chơi nhé đuôi mb khung đến thứ 4. 80 81 82 83 84 85 86 87 88 89 08 17 71 26 62 35 53 44 99

Em có dàn nuôi tuần anh ưng thì chơi nhé đuôi mb khung đến thứ 4. 80 81 82 83 84 85 86 87 88 89 08 17 71 26 62 35 53 44 99
Cảm ơn thiếu tướng nhiều nhé . Thiếu tướng chắc có nhiều kn . Vững chắc trên con đg này . Thiếu tướng có pp lập dàn đề ko chỉ giúp mình học hỏi với . Xin cảm ơn thiếu tướng trước .