Thảo luận - Xin các ct ỏ bộ mon stl k2n cho xin ít kinh nghiệm về bờ trên con dg này ạ.e xin cảm ơn | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Xin các ct ỏ bộ mon stl k2n cho xin ít kinh nghiệm về bờ trên con dg này ạ.e xin cảm ơn

Đề đóm chán quá ae ak hướng đi tương là đã đúng mà đúng gặp vào dây đen thì nản thật sự.h e mói tập tành ngâm cuu món stl k2n.vậy mn cho e hỏi la nếu như trên bxh stl đây trùng bình 1 thg dc bn nhay lô thì mình có lãi vậy.e định bám một số ct trong bộ môn này vùa bám vùa học hỏi

Bác cứ theo tỷ 1,3 mà chơi 1 tháng 30 ngày mà ăn 25 nháy lô là lại rồi

Nếu như cuối tháng có bảng thông kế cả các khung thủ nữa thì ae dễ theo dõi và theo hơn

Bác vào tham khảo lô khung của cao thủ phong vân , phong vũ là thấy nếu ăn 2 3 nháy là ok mà

bác tự tính luôn trung bình 1 tháng 30 ngày mà ăn 25 nháy lô chứ kể khung 2 ngày vào 30đ mà ăn đến 2 3 nháy thì đủ lãi nói chung gẫy 4 khung vẫn lãi tùy cách vào tiền cũng mỗi ng

Bác muốn hỏi cách vào tiền hay cách bắt lô khung

Nhìn tưởng đơn giản vậy chứ k hề dễ dàng đâu nhé , bộ môn lô khung này muốn theo và có lãi phải cần một cái đầu lạnh và một khoản vốn đủ để chơi 3 khung mới chiến với đồng được , cứ nhìn vào bảng tổng hợp lỗ lãi là thấy ngay .

Vào tiền thi thấy mn vẫn bảo đi tỉ lê 1-3 .lên minh muốn hỏi xem la thg trung binh gãy mấy khung ma vân có lãi
1 Khung Gãy thì = 5 Khung Ăn Ngày 1 Là Hoà Vốn. Tháng Gãy 5,6 Đến 7 Khung Vẫn Có Lãi Vì Sẽ Có Khung Ăn Ngày 2, Có Khung Ăn 2,3 Nháy

1 Khung Gãy thì = 5 Khung Ăn Ngày 1 Là Hoà Vốn. Tháng Gãy 5,6 Đến 7 Khung Vẫn Có Lãi Vì Sẽ Có Khung Ăn Ngày 2, Có Khung Ăn 2,3 Nháy
B oi các ct nào trong bát chot LK mà có phong độ ổn định vây