Thảo luận - Xin cao nhân chỉ giáo cách bắt 8 tổng đề chuẩn hàng ngày | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Xin cao nhân chỉ giáo cách bắt 8 tổng đề chuẩn hàng ngày

Xin chào ae!
Em đang muốn tìm cầu bắt 8 tổng đề chuẩn hàng ngày để loại số, xin các cao thủ nào biết chỉ giáo em với ạ!
Xin cảm ơn!
Lấy toàn bộ giải 4 làm tổng. Số trùng lấy bóng đủ 8 tổng đánh ngày
Có gãy nhưng không gãy quá 2 ngày
Có vốn đánh 8x này rất ok
Có chạm cứng cứ ép tổng đó
Như nay có tổng 10 tổng thì nghỉ hoặc số nào ít xuất hiện trong 4 giải 4 loại đi và tổng 7 vừa ra và ra nhiều loại còn 8 tổng
Thường thì hàng ngày chỉ 7-8 tổng thôi!
Bạn check xem có dùng được thì áp dụng

Như nay có tổng 10 tổng thì nghỉ hoặc số nào ít xuất hiện trong 4 giải 4 loại đi và tổng 7 vừa ra và ra nhiều loại còn 8 tổng
Bác ví dụ giúp em với ạ, em cũng muốn tìm tổng bắt hàng ngày vì có chạm r, mà đọc của bác chưa hiểu lắm ạ

Vâng, cảm ơn người ae, đang tìm thêm cầu tổng để loại số, ae nào có cầu tổng chuẩn chia sẻ tiếp dùm nhé!

Bác ví dụ giúp em với ạ, em cũng muốn tìm tổng bắt hàng ngày vì có chạm r, mà đọc của bác chưa hiểu lắm ạ
Giải 4 có 4 giải. Ta lấy các số tự nhiên làm tổng: như hôm nay giải 4 là: ta có tổng 84015679 là 8 tổng cho ngày 17/6/20
8040150567079788

Xin chào ae!
Em đang muốn tìm cầu bắt 8 tổng đề chuẩn hàng ngày để loại số, xin các cao thủ nào biết chỉ giáo em với ạ!
Xin cảm ơn!
8 tổng = 80 số
Mà hậu nhị chỉ cho ghi 65 số ???

Vâng, cảm ơn người ae, đang tìm thêm cầu tổng để loại số, ae nào có cầu tổng chuẩn chia sẻ tiếp dùm nhé!
Bạ
[/QUOTE
Bạn vào mục: thống kê kết quả xsmb cho ngày hôm sau. Nó hiện ra 10 đầu 10 đuôi và 10 tổng. Bạn bỏ hai tổng cuối ít về đi và chơi 8 tổng còn lại là ok. 1 tháng ăn ko dưới 20n. Bạn tham khảo xem

Bạ

Bạn vào mục: thống kê kết quả xsmb cho ngày hôm sau. Nó hiện ra 10 đầu 10 đuôi và 10 tổng. Bạn bỏ hai tổng cuối ít về đi và chơi 8 tổng còn lại là ok. 1 tháng ăn ko dưới 20n. Bạn tham khảo xem
Cảm ơn người ae, hóng thêm cầu...

Xin chào ae!
Xin cảm ơn!
Ban dánh 80s thì có thể loại 20 con kép và đề gan ra là ok.test thử nếu hợp lí thì chơi

Chạm lấy ở các giải 6; đầu vào G5.1& G5.2 và cuối G5.3