Về bờ - XIN CHÀO DĐGMSH! | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ XIN CHÀO DĐGMSH!

LUONG77 

Thượng Tướng
Điểm cảm xúc
21,621
Điểm
223
Xu
11,035Xu
XIN CHÀO DĐGMSH!
Hôm nay là một ngày thật vui ae ạ!Mình đã gia nhập vào DĐGMSH, cũng gần được 1 năm ,Trước đây mình có chơi xs và cả lô ,nhưng có lúc ăn , lúc thua và cũng chỉ đánh theo cảm hứng thôi chứ không có phương pháp và cầu kèo gì hết. Từ sau khi mình vào DĐ mình đã học hỏi được phương pháp vào tiền và cầu kèo của các CT và ae trên DĐ, mình đã trưởng thành rất nhiều, hưn thế nữa là mình đánh đã có lãi. ĐB hơn là trên DĐ BQT và các AD luôn tạo ra các cuộc thi để ae trên DĐ có thể thỏa sức thể hiện lòng đam mê những con số và cũng thể hiện được khả năng chốt số để ae trên DĐ tham khảo và chơi tự tin hơn với con số mình chơi. Một lần nưa mình xin chân thành cảm ơn BQT, AD và các CT CLB dân chơi đã tạo ra 1 sân chơi sạch và đầy ý nghĩa cho ae dựa vào để về bờ an toàn , và cũng cho ae có chỗ kiếm thêm 1 ngày công . Ngày hn mình nhận được 1 phần thưởng tuy nhỏ nhưng niềm vui và niềm khích lệ thì vô cùng lớn. Xin 1 lần nữa dduocj cảm ơn BQT & AD rất rất nhiều,xin được chúc DĐGMSH của chúc ta luôn thành công và tạo lên 1 sân chơi sạch và luôn tâm niệm một câu khẩu hiệu " Cho Đi là còn mãi"". Chào thân ái và quyết thắng!