Thông báo - Xin chào và tiếp tục hành trình mới! | Page 10 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thông báo Xin chào và tiếp tục hành trình mới!

Xin chào tất cả anh, em diễn đàn yêu quý!
Trong những ngày qua khi tạm dừng diễn đàn GIÔNG TỐ và ae Admin nhận được rất nhiều tin nhắn phản hồi về các tình trạng mạo danh Admin, cao thủ để lừa đảo mọi người. Mặc dù BQT diễn đàn đã cảnh báo rất rõ về việc diễn đàn không có hoạt động ở bất kỳ 1 nơi nào khác nhưng nhiều ae vẫn gặp phải lừa đảo.

Thiết thấy vẫn cần phải duy trì một sân chơi ổn định và bền vững cho anh, em yêu số, GIÔNG TỐ và BQT diễn đàn quyết định một lần nữa mở lại diễn đàn. Sẽ có một số thay đổi mới, nội quy mới để luôn giữ sự trong sạch, lành mạnh của ae diễn đàn GIẢI MÃ SỐ HỌC lên hàng đầu. Hi vọng đây luôn là ngôi nhà thứ 2 dành cho tất cả anh, em chung một đam mê!

Một số hạng mục diễn đàn sẽ được thay đổi dần trong thời gian sắp tới, chúc anh, em may mắn!
Xin thay mặt ae,chúc BQT và các cao thủ thật nhiều sk,để diễn đàn gmsh,ngày càng phát triển,giúp cho nhiều ae có thêm thu nhập,xin cảm ơn

Chúc CT và các admin nhiều sức khỏe , diễn đàn ngày một lớn hơn anh em có một sân chơi để vào bờ an toàn
Ko có diễn đàn như rắn mất đầu, chúc ct mãi mạnh khỏe duy trì để ae có phương pháp đầu tư hiệu quả

CẢM ƠN BQT DIỄN DÀN ĐÃ MỞ LẠI GMSH ĐỂ KO CÒN CHỖ CHO LŨ SÂU BỌ BÁN SỐ, LỪA ĐẢO LÀM KHỔ BIẾT BAO NHIỀU NGƯỜI!

Mừng quá ae ơi bửa giờ mình ko vào minh nói là diễn đàn xoá rồi. Thằng bạn mình nói mở lại rồi mình ko tin thế là mình thử thì vào dc vui quá

Cảm ơn diễn đàn đa tạo sân chơi cho anh em chúc tất cả a em luon máy mắn

Trong những ngày qua khi tạm dừng diễn đàn GIÔNG TỐ và ae Admin nhận được rất nhiều tin nhắn phản hồi về các tình trạng mạo danh Admin, cao thủ để lừa đảo mọi người. Mặc dù BQT diễn đàn đã cảnh báo rất rõ về việc diễn đàn không có hoạt động ở bất kỳ 1 nơi nào khác nhưng nhiều ae vẫn gặp phải lừa đảo.

Thiết thấy vẫn cần phải duy trì một sân chơi ổn định và bền vững cho anh, em yêu số, GIÔNG TỐ và BQT diễn đàn quyết định một lần nữa mở lại diễn đàn. Sẽ có một số thay đổi mới, nội quy mới để luôn giữ sự trong sạch, lành mạnh của ae diễn đàn GIẢI MÃ SỐ HỌC lên hàng đầu. Hi vọng đây luôn là ngôi nhà thứ 2 dành cho tất cả anh, em chung một đam mê!

Một số hạng mục diễn đàn sẽ được thay đổi dần trong thời gian sắp tới, chúc anh, em may mắn!
Chúc các a thật nhiều sức khỏe

Chúc ae DDGMSH luôn thành công, gặp nhiều niềm vui.

Cảm ơn giông tố cảm ơn các thành viên admin ko gì tả nỗi niềm vui khi đc trở lại dđ chúc tất cả ace dđ may mắn

cám ơn Admin Giông Tố vui quá giờ mới biết Diễn đàn mở lại. Cám ơn các Admin;

quá tuyệt vời khi diễn đàn đã trở lại. chúc tất cả mọi người nhiều sức khỏe

Chúc tất cả admin diễn đàn sức khỏe để dẫn dắt ae số học quay lại sân chơi lành mạnh trong sạch ko vì lợi ích riêng giúp đỡ những ae ko biết có những lối đi đúng để kiếm đc những bữa cơm hàng ngày sung túc hơn cảm ơn ban quản trị và các cao thủ có tâm và có tầm trong diễn đàn rất nhiều ạ

Một tuần ko có diễn đàn mà mất phương hướng ko biết chơi gì nay diễn đàn quay chở lại mà mừng quá là mừng cảm ơn các admin đã tạo một sân chơi lành mạnh và để giúp đỡ các ae vào bờ một lần nữa xin chân thành cảm ơn các chủ tịch và admin ạ

Em muốn tải ap diễn đàn phải làm thế nào hả adim ơi

7h37p ngày 19/05/2022...Lần thứ xx99xx em mới vào lại được mọi người ạ! Ngày nào cũng vào cả mấy chục lần mà đều bị khóa mõm buồn hơn chó chết con 👻. May qua nay đã vào được rồi. Cảm ơn Admin, cảm ơn ban quản trị diễn đàn GMSH rất nhiều ạh! 😍😍😍