Thông báo - Xin chào và tiếp tục hành trình mới! | Page 11 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thông báo Xin chào và tiếp tục hành trình mới!

Xin chào tất cả anh, em diễn đàn yêu quý!
Trong những ngày qua khi tạm dừng diễn đàn GIÔNG TỐ và ae Admin nhận được rất nhiều tin nhắn phản hồi về các tình trạng mạo danh Admin, cao thủ để lừa đảo mọi người. Mặc dù BQT diễn đàn đã cảnh báo rất rõ về việc diễn đàn không có hoạt động ở bất kỳ 1 nơi nào khác nhưng nhiều ae vẫn gặp phải lừa đảo.

Thiết thấy vẫn cần phải duy trì một sân chơi ổn định và bền vững cho anh, em yêu số, GIÔNG TỐ và BQT diễn đàn quyết định một lần nữa mở lại diễn đàn. Sẽ có một số thay đổi mới, nội quy mới để luôn giữ sự trong sạch, lành mạnh của ae diễn đàn GIẢI MÃ SỐ HỌC lên hàng đầu. Hi vọng đây luôn là ngôi nhà thứ 2 dành cho tất cả anh, em chung một đam mê!

Một số hạng mục diễn đàn sẽ được thay đổi dần trong thời gian sắp tới, chúc anh, em may mắn!
chúc ban quản trị diễn đàn sức khoẻ và luôn là cầu nối vững chắc cho toàn thể anh chị em trong diễn đàn có một sân chơi lành mạnh. Cảm ơn các CT và admin

Mừng quá hội chở lại. Mấy nay hội ko hoạt động em xa bờ quá .xin CT kéo em về bờ với ạ. em chân thành cảm ơn các CT .

ôi tuyệt vời quá ad ơiii em đang bơ vơ hnay thế nào lại vào xem youtobe lại thấy cấc ct lên số

quá vui,hôm nay vô tình vô lại mới thấy DD hoạt động lại ,cám ơn các anh chị em ADmin,chúc mọi người sức khỏe

Diễn đàn nghỉ 1 thời gian buồn quá ad ạ. Cảm ơn ad tiếp tục đồng hành cùng a e. Chúc diễn đàn ngày một phát triển

Trong những ngày qua khi tạm dừng diễn đàn GIÔNG TỐ và ae Admin nhận được rất nhiều tin nhắn phản hồi về các tình trạng mạo danh Admin, cao thủ để lừa đảo mọi người. Mặc dù BQT diễn đàn đã cảnh báo rất rõ về việc diễn đàn không có hoạt động ở bất kỳ 1 nơi nào khác nhưng nhiều ae vẫn gặp phải lừa đảo.

Thiết thấy vẫn cần phải duy trì một sân chơi ổn định và bền vững cho anh, em yêu số, GIÔNG TỐ và BQT diễn đàn quyết định một lần nữa mở lại diễn đàn. Sẽ có một số thay đổi mới, nội quy mới để luôn giữ sự trong sạch, lành mạnh của ae diễn đàn GIẢI MÃ SỐ HỌC lên hàng đầu. Hi vọng đây luôn là ngôi nhà thứ 2 dành cho tất cả anh, em chung một đam mê!

Một số hạng mục diễn đàn sẽ được thay đổi dần trong thời gian sắp tới, chúc anh, em may mắn!
Cứ tưởng k còn đc gặp các ADM và cao thủ nữa hú hồn a e chuẩn bị về bờ thôi nào

Cám ơn ct diễn đàn đã chở lại chúc ct cùng đội ngũ admin mạnh khỏe giúp đỡ mn

nay e bấm thử thấy vào dc mừng quá trời . cam on cac bác đã quay trở lại. e mừng quá

Hic. Nghỉ cả tháng trời, hôm nay tự dưng nhớ diễn đàn nên gõ vào thử. Thấy diễn đàn hoạt động trở lại vui muốn rơi nước mắt. Gặp lại các Ad và các CT thật là vui. Chúc diễn đàn mãi hoạt động để ae đam mê bộ môn số học có sân chơi. Chúc mọi người luôn khoẻ mạnh

Đính kèm

• 618.8 KB Lượt xem: 57
  • 532.4 KB Lượt xem: 55