Tâm sự - XIN ĐƯỢC CHỈ DẪN DO LÂM VÀO NỢ NẦN QUÁ NHIỀU. | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự XIN ĐƯỢC CHỈ DẪN DO LÂM VÀO NỢ NẦN QUÁ NHIỀU.

Mình hiện tại đang nợ rất nhiều ~300tr do say bạc lotobet.thua là vay.vay lain chơi nên càng ngày càng nún sâu. Hiện tại đang rất hoang mang. Nay mình vay được 10tr để làm vốn gỡ dần mong mọi người chỉ dẫn nên chơi như thế nào để có hiệu quả và có thêm chút tiền mỗi tháng trả lãi ah. Trân trọng!

Rất mong chủ tịch chia sẻ cách vào tiền , em đã tăng lên âm 100m

Rất mong chủ tịch chia sẻ cách vào tiền , em đã tăng lên âm 100m
Bạn ơi , cố gắng lên , chỉ còn 4 ngày nữa thôi , các Cao thủ đang tranh đấu 3mien đấy , chúc bạn may mắn và thành công nhé

Anh chỉ em với
bác giống em, em cũng mới vào đây, khi vào được dđ em còn 10M nhưng loay hoay đi tìm hướng bay mất 5m, vậy là cũng chỉ còn 5m nên em đi theo CT Hihi, với 5M thì em chỉ có thể đi nhỏ theo tỷ lệ Lô: 30, Đề 10, em cũng thấy rằng vốn nhỏ đi dàn đề 64s của CT HiHi thì rất ổn, ăn ít nhưng ổn định, thật tiếc là em vào đúng những ngày gãy lô của CT nên kết quả chưa có lãi, nhưng em vẫn tin với cách đi này mọi thứ sẽ ổn theo thời gian, cần phải kiên nhẫn không được nóng vội. kế hoạch của em là khi nào có lãi sẽ theo tiếp dàn ít số và 3d của ct. Chúc ct Hihi và ae may mắn.

rất nhiều ae cùng cảnh với bác, với số vốn còn lại thì bác nên theo các ct chơi xsvn, chứ bác mà vác 10tr vào bét thua 1 tí cay cú là lại hết ngay trong vòng 1 nốt nhạc, chúc bác sớm về bờ thành công

Có phải là ai cũng làm đc điều đấy đâu 500klai muốn 500k nữa , mình bị thua là thua ở chỗ lòng tham
cũng bit ai cũng có lòng tham nhưng khi trải qua rồi thì mới hiểu nó khổ như thế nào.phải bỏ công sức ra mới hiểu dx giá trị đong tiền nó như thế nào.kiếm nó vất vả ra sao.chứ anh e mình chỉ dựa vào trò này kiếm tiền trả nợ thì cũng khó trừ khi phải là người có bản lĩnh và gặp vận đỏ nưa anh ơi.

cũng bit ai cũng có lòng tham nhưng khi trải qua rồi thì mới hiểu nó khổ như thế nào.phải bỏ công sức ra mới hiểu dx giá trị đong tiền nó như thế nào.kiếm nó vất vả ra sao.chứ anh e mình chỉ dựa vào trò này kiếm tiền trả nợ thì cũng khó trừ khi phải là người có bản lĩnh và gặp vận đỏ nưa anh ơi.
Đồng ý với quan điểm của ACe ,300k ko phải là tiền uh

Do lâm vào cảnh xa bờ quá nên rất hoang mang chủ tịch ah. Mong chủ tịch hướng cho mình hưởng đi. Lâm vào nợ áp lực lắm CT ah. Trong đầu cứ vẩn vơ nợ thấy này lấy đâu tiền trả. Nên vào lotobet cứ gãy là nhân nên cạn vốn.
Một câu phiên bn nếu bn choi bét càng choi thì càng xa hơn ko gở nợ từ bét đâu , bn mun gở theo mih bn choi lo khung đặt ra mức vôn của mih , lo khung hai ngày cho an toàn còn chơi đề đánh đề khung tuần , chia ra tiền ra chơi còn ko bn theo một ct j đó thấy hợp theo ct đó họ đánh mih đánh theo họ ko nhảy lung tung, nếu choi 3đai vốn lớn mih choi mb thui

Nên chơi truyền thống có thua cũng thua ít. Còn đã xác định chơi bét thì 100 ng thì mất 99 ng thua rồi. Tốt nhất là bỏ mấy trò bet trên ku.
Trò bét ku khó nhai lắm có lập trình hết rùi ae đánh kieu j cũng thua thui , đánh nhỏ thì thua nhỏ đánh nheu thì thua nheu , đừng nghi thấy nguoi ta dc 100tr thấy dễ ăn mấy ngày sau thua lại ko còn đồng nào , mih ko đánh lại lập trình đâu cầu kèo j bét thật ra ảo hết dừng lại chưa muộn

Theo người đang ăn to nhất a à. Trang chủ diễn đàn có bảng thống kê, a vô đó xem CT nào tốt nhất thì theo. Chia vốn đi đủ tầm 7-10 ngày theo kiên trì 1 CT mới có hiệu quả nhé. Qua mới có 1 bài theo duy nhất 1 CT Hihi gỡ đc 300 triệu đó a.
Mỗi tháng mỗi khác chị ơi,, k biết theo 1 ai luôn,, ví dụ như đồng phạm tháng vừa rồi khủng khiếp thật, e vừa bám vào cái toang lun

Tôi chỉ nạp 1tr theo lô ăn thì rút gẫy thì mai nuôi tiếp nhưng ke chỉ trg vòng 1tr thôi

Tôi thấy kiếm nhanh vào đánh 1 tay tài xỉu hoặc chẵn lẻ xong biến k chơi nhiều

Tôi thấy kiếm nhanh vào đánh 1 tay tài xỉu hoặc chẵn lẻ xong biến k chơi nhiều