Tâm sự - Xin go nợ | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Xin go nợ

Người ae đừng nên bảo chơi bet người sành sỏi chơi còn không ăn thua huống gì bạn đó bạn khuyên nên có tâm chút
theo bạn gỡ cách nào? 800tr gỡ xsmb 20 năm ko gỡ nổi. còn ko chỉ có bỏ.
mình có nói chơi môn này là thua rồi.
còn nợ ngập 800tr như vậy thì chỉ có báo vỡ thôi.
còn muốn gỡ thì p BET nếu có khả năng
hoặc về bờ hoặc chết chìm luôn ngày đầu tiên.
20 năm xsmb chỉ bằng 10 ngày lotobet

Sửa lần cuối:
Người ae đừng nên bảo chơi bet người sành sỏi chơi còn không ăn thua huống gì bạn đó bạn khuyên nên có tâm chút
nó khó, nhưng cũng nhiều người kỉ luật + có pp chơi + tinh thần tốt vẫn có thu nhập, bạn ko
chơi dc thì hoặc tìm cách hoặc bỏ . Mình p đọc từng comment bạn @mun1810, ngâm cứu 6 tháng mới dám chơi.

ko p ai ăn cũng chia sẻ cho bạn cách chơi đâu, mình thấy ae thua tha nợ nần nên chia sẻ khuyên bảo rất kĩ, bạn nên trân quý từng comment của mình! vì mình ko dc 1 xu nào khi chia sẻ!
mình cũng p đánh đổi thời gian + tiền + sức khoẻ để có thể đúc kết ra cách chơi mà comment cho mọi người.

Sửa lần cuối:
nó khó, nhưng cũng nhiều người kỉ luật + có pp chơi + tinh thần tốt vẫn có thu nhập, bạn ko
chơi dc thì hoặc tìm cách hoặc bỏ . Mình p đọc từng comment bạn @mun1810, ngâm cứu 6 tháng mới dám chơi.
xem đơn cược mà thèm ???

bác @Tai1985 đang vào dây đỏ, 2 hôm ăn 3 số rồi, mai thử theo bác ý xem

chơi lâu năm ko có nghĩa là chơi đúng pp đúng cách, hãy suy nghĩ về điều này. Mình nhập môn cũng chỉ từ con số 0, cũng p lên diễn đàn hỏi xin chỉ bảo từ người giỏi để tìm cách chơi.

Các bác oi em vao van con ko biết gi em có 40tr vốn làm sao về bờ số nợ 800tr cứu em vói
Bạn đã thua luôn từ khi đật mục tiêu gỡ nợ rồi .còn 40 tr 1 tháng gỡ đc 10 tr là quá đỉnh rồi .mình thua là do mình tham đật chỉ tiêu lãi quá cao so với số vốn mình có.bạn hãy bình tĩnh gỡ từ vài chục nghìn cũng quý .phải bảo toàn số vốn thì mới có cơ hội gỡ.chúc bạn tỉnh tảo không ảo tưởng

Bạn đã thua luôn từ khi đật mục tiêu gỡ nợ rồi .còn 40 tr 1 tháng gỡ đc 10 tr là quá đỉnh rồi .mình thua là do mình tham đật chỉ tiêu lãi quá cao so với số vốn mình có.bạn hãy bình tĩnh gỡ từ vài chục nghìn cũng quý .phải bảo toàn số vốn thì mới có cơ hội gỡ.chúc bạn tỉnh tảo không ảo tưởng
10tr đóng lãi k đủ nên về bờ bằng xsmb là ko tưởng.

ko gỡ dc đâu bác ơi, ko p là còn vốn hay ko, vốn thực ra mọi người lúc nào cũng có hoặc xoay sở dc, mọi người chỉ thiếu cách chơi đúng thôi!

Tất cả là do anh em chơi chưa có pp thôi , chứ nếu anh em chơi có pp có cái đầu lạnh thì khả năng rất khó thua đấy là mình nó thật đấy

Đánh mỗi dàn đề 64s thôi , tìm chủ tịch nào đang có phong độ đánh 1000d 1 dàn , = 64 triệu ăn được 32 triệu . tôi nghĩ thế là nhanh nhất
Vốn 40tr. Tạch phát đứt luôn dây đàn

Tất cả là do anh em chơi chưa có pp thôi , chứ nếu anh em chơi có pp có cái đầu lạnh thì khả năng rất khó thua đấy là mình nó thật đấy
B chia sẻ pp chơi đc k

40tr xác định chia 4 tay cho chắc.... Mỗi tội gỡ hơi lâu. Xác định ngay từ đầu b ah