Về bờ - Xin gửi lời cảm ơn chân thành tới chủ tịch hihi | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Xin gửi lời cảm ơn chân thành tới chủ tịch hihi

Từ lúc vào diễn đàn.mình đã tin tưởng và dựa vào dàn đề của bác để dần dần về bờ.mình đã ăn thông 4 ngày dàn đề của bác.trước mình tự chơi mất nhiều quá.giờ vốn ít mình cũng chơi từ từ để cứu lại.mình cũng không tham.chơi theo phương pháp.dần ổn định lại

Nay lại được hưởng Lộc may mắn của bác chủ tịch hihi rồi.xin chân thành gửi lời cảm ơn đến bác.chúc bác và gia đình sức khoẻ.may mắn trong cuộc sống!

Cám ơn chủ tịch đã cho e được mở mang cái đầu tăm tối dần tìm ra ánh sáng.Cám ơn và cám ơn !!!

Ae mình cứ bám với chủ tịch hihi là về bờ được thôi người ae ak.mình đang chơi ngày tầm 1tr5 thôi.cũng về bờ đc nhiều rồi!

Chúc mừng người ae.m cũng đã theo chủ tịch HIHI.va đang rất gần bờ rồi
Mà sao mình Hạ dàn 4s. Và bạch thủ thì ko ghi được nữa người ae nhỉ.mình ghi hết dan 64.rồi đến dàn 36.dàn 12s.hay ko lọc ở dàn 64 ra nhiều số hơn quy định nhỉ

Ae mình cứ bám với chủ tịch hihi là về bờ được thôi người ae ak.mình đang chơi ngày tầm 1tr5 thôi.cũng về bờ đc nhiều rồi!
Cám ơn ct hihi theo ct 3 hôm nay cũng được chút do m vốn nhỏ quá

Mình thì ăn thông 5 hôm rồi. Nhưng mất lô.nên giờ mình quyết định chỉ chơi đề.thi thoảng nghỉ ít hôm.tích tiểu thành đại thôi những người ae thiện lành ak

1,5tr là 25k số hả bác...
Không.mình đánh nguyên dàn 64s.=15k. Hạ đang 36s.thêm 10k. Hạ dàn12s thêm 10k. Phải chơi dàn 64s để đảm bảo vốn hơn.đấy là cá nhân mình.

Cảm ơn chủ tịch.đã giúp đỡ dẫn dắc ae về bờ.ae đã tin tưởng thầy thì tự cân đối vốn vào tiền hợp lý.theo khả năng của bản thân.đừng tất tay,nhỡ lúc gãy còn có vốn để theo ngày hôm sau.dù theo chủ tịch hay cao thủ nào cũng vậy.xin được gữi lời cảm ơn chân thành đến các Admin diễn đàn.và chủ tịch!

Dàn 64 của ct quá đỉnh.mình mới vào theo ct đc vài ngày ,thống kê tháng 3 thì gọi đỉnh của đỉnh.
Cám ơn ct rất nhiều ak.chúc ct cùng gđ luôn mạnh khỏe
Chúc ae ngày đại thắng rực rỡ cùng ct