Tâm sự - Xin hỏi có ae nào trong diễn đàn chơi theo cách này chưa. | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Xin hỏi có ae nào trong diễn đàn chơi theo cách này chưa.

Nếu chơi lô vậy thì mình sẽ vào càng lô để chơi

Bác đang chơi lô của các cao thủ nào

Tôi cứ bám lô của cao thủ Phong Vân và lô của bác Phong99x

Chơi 1 ngày đánh 9 con lô vốn đâu ra bạn

Vốn bỏ nhiều ma thu lại không nhiêu. Chơi v bạn chơi dàn 64s 10k/số ổn hơn

Mình cũng thích đánh xiên. Hnay theo bác sài gòn ra 57 thì ăn mấy cặp xiên 3 liền. Mà tiếc 57 k ra
Chờ thời bạn ak. Xiên vốn bé ăn nhiều. nhiều hôm mỗi ct về 2 con luôn mk.

Bạn tầm 17h vào là có số hết rồi mk. Nhặt số tao Dàn nhập vào app thui hjhj. 9 con thì nhập hơi phê?
Ap xiên hình như phải chọn mà. K cop đc. Lên cũng mất tg. Bạn hay chọn con btl để xiên hay slt của các ct thế ??

ngày nào mà ghi 9 con lô ông đưa tiền tôi cầm luôn cho nó nhanhs-gun1

Mình chủ yếu đánh lô. Theo 1 CT. 3 con đánh bằng điểm Hjhj. Còn xiên thì mình lấy 3c stl của bát thần tượng vs CT phong vũ lô khung nữa là 8 con lô. Mk chỉ đánh xiên
Ap xiên hình như phải chọn mà. K cop đc. Lên cũng mất tg. Bạn hay chọn con btl để xiên hay slt của các ct thế ??
Mình chủ yếu đánh lô. Theo 1 CT. 3 con đánh bằng điểm Hjhj. Còn xiên thì mình lấy 3c stl của bát thần tượng vs CT phong vũ lô khung nữa là 8 con lô. Mk chỉ đánh xiên 3. 35 cặp

Mình chủ yếu đánh lô. Theo 1 CT. 3 con đánh bằng điểm Hjhj. Còn xiên thì mình lấy 3c stl của bát thần tượng vs CT phong vũ lô khung nữa là 8 con lô. Mk chỉ đánh xiên

Mình chủ yếu đánh lô. Theo 1 CT. 3 con đánh bằng điểm Hjhj. Còn xiên thì mình lấy 3c stl của bát thần tượng vs CT phong vũ lô khung nữa là 8 con lô. Mk chỉ đánh xiên 3. 35 cặp
Đấy mình cũng muốn đánh xiên vốn ít hơn lô. Mà trúng thì cũg gỡ. B xem vào xiên cho mình tk với nha

8 con bằng 56 cặp xiên ba đấy a.e