Thảo luận - xin tư vấn về bờ bằng giàn 36 con của CT onggiao68 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận xin tư vấn về bờ bằng giàn 36 con của CT onggiao68

mh có cây cầu 3d cho mn tham khảo ạ, lấy tổng đề ngày thứ 5 dk bao nhiêu làm chạm và chọn ra 5 số giải 6 làm càng để đánh từ t6_t5 tuần sau,,tổng 180 số,nếu các bạn biết loại đi thì tầm 150 160 số .mh tét thấy ừ têt dênd giờ gãy 1 , tuần thôi,khá ổn
tổng đề là cả 5 số hay 2 số đề thôi hả bạn?

Chết thông dàn 36 5 ngày rồi huhu
Bộ môn này đúng là rất đỏng đảnh bạn nhỉ. Khi chưa cs thì nó về liên tục , từ khi cs lên nó xịt mất tích luôn. Chúc ae vững tin kiên trì + có đủ vốn trước sau gì cũng về tới bờ thôi

các cao thủ góp ý thảo luận cho mình, mình định đánh giàn 36 số đặc biệt miền bắc của CT onggiao68 như sau
ngày đầu 50n/con và các ngày sau nếu chưa ra cứ mỗi ngày đánh thêm 10n/con vd 50,60,70,80,90,100 đến ngày nào ăn lại quay về 50n/con, đến ngưỡng 100n ko ăn lại quay về 50n . mình kiểm tra từ 27.5.2022 đến giờ dài nhất dàn 36 số ko ra là 4 ngày và nếu lên bảng như vậy tổng lại đến nay gần 2 tháng thì lãi hơn 50 triệu. mình muốn hỏi có bạn nào theo dõi hoặc biết trước đó giàn 36 số này ngưỡng dài nhất ko ăn khoảng bao nhiêu ngày ko? nếu như mình lập bảng tính thì từ 27.5.2022 đến giờ như vậy rất ổn, chỉ sợ nó dài hơn thôi
đây là bảng mình lập với số tiền đánh đều chưa cộng 10n nếu ko ra
View attachment 204456
Nếu vào dây đỏ thì bạn lên chão ngày 2 thôi chứ chão nhiều thì chỉ có toang thôi các CT vẫn khuyên là lên đi đều và không chão nếu bác có vốn dày thì có thể thử chúc bác may mắn

Đúng là ko biết thế nào mà lần, nay hết tiền ko đánh thì ra