27 Lô Bet - Chuyên mục dàn đề 27 lô >>> kiếm lãi tháng . VỚI VỐN 2,5M | Page 627 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

27 Lô Bet Chuyên mục dàn đề 27 lô >>> kiếm lãi tháng . VỚI VỐN 2,5M

VẬY TỪ MAI CHUYỂN SANG KHUNG 21H NHÉ
Cái tội tham vẫn ko bao giờ bỏ được các bác à.,,đầu tối chơi lên 6m,từ lúc vào bám 2 bác,,vẫn lãi 3m,hai bác ngỉ e lại cày mình,,và rồi lại âm,mịa nó e cay cái chạm 0-5 sảnh 1.5p gãy 1 khung sau cầu ăn lại,,báo tiếp chạm 0-5 và e theo tiếp thế là đi cả,nãy e chết hai chạm đó e tính đâu 15 khung chưa ra sợ thật luôn rồi

khi hết tiền trong đầu lúc nào cũng ngỉ ăn được 1m là dừng,,vào đó sao mà nó cuốn thế,ke vs kẹo còn ko cuốn bằng bét các bác à

E mb toang 100đ lô,,vào bét mất thêm 4m nữa bác à,,chán đang tìm cầu kèo bét bác có cầu nào hay chia sẻ e vs,,1 chạm 3 giải,2c khung 5 tay,,chứ nãy e chết cái chạm 0,5 đau quá

Cái tội tham vẫn ko bao giờ bỏ được các bác à.,,đầu tối chơi lên 6m,từ lúc vào bám 2 bác,,vẫn lãi 3m,hai bác ngỉ e lại cày mình,,và rồi lại âm,mịa nó e cay cái chạm 0-5 sảnh 1.5p gãy 1 khung sau cầu ăn lại,,báo tiếp chạm 0-5 và e theo tiếp thế là đi cả,nãy e chết hai chạm đó e tính đâu 15 khung chưa ra sợ thật luôn rồi
khó thật . Vẫn chưa chơi kỷ luật đc . Ae tập chơi như theo mình . Nghỉ chốt lãi rút hết tiền ko chơi nữa ,1 tg cho thành thói quen chứ chơi kiểu cồn tiền ,còn chơi thì khó sống với ku lắm ae >>> chúc ae sớm thành công

khó thật . Vẫn chưa chơi kỷ luật đc . Ae tập chơi như theo mình . Nghỉ chốt lãi rút hết tiền ko chơi nữa ,1 tg cho thành thói quen chứ chơi kiểu cồn tiền ,còn chơi thì khó sống với ku lắm ae >>> chúc ae sớm thành công
Khổ thật bác à,,e nhiều lần rồi mà vẫn ko kỷ luật được bản thân mình,nay cố gắng để như các bác