27 Lô Bet - 02 CẦU LÔ LỤC ĐỀ LINH HOẠT CHÉN NHANH CHƠI XUÂN TỶ LỆ THẮNG CAO (tiếp theo) | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

27 Lô Bet 02 CẦU LÔ LỤC ĐỀ LINH HOẠT CHÉN NHANH CHƠI XUÂN TỶ LỆ THẮNG CAO (tiếp theo)

• Thread starter TRANKIET68
  • Ngày gửi
T

TRANKIET68

Guest
Anh chia sẻ THÊM một số cầu lô liên tục dễ nhìn phù hợp sử dụng linh hoạt trong kỳ quay 3p của 27 LÔ BET (TC 4 CẦU)
1. Bộ đôi cầu thông LỤC ĐỀ
*Cầu lô Lục đề trái

Cầu chạy thông liên tục 3 kỳ từ 226 đến 228 tổng cộng về 4 nháy cho anh em chơi theo cầu và tiếp tục vào cầu từ kỳ 230.

*Cầu lô Lục đề phải

Cầu chạy thông liên tục 3 kỳ từ 225 đến 227 cho anh em chơi theo cầu và tiếp tục vào cầu từ kỳ 229 cho anh em.

=> ĐÂY LÀ 2 ĐƯỜNG CẦU TIẾP THEO NỐI TIẾP BÀI ĐĂNG 2 ĐƯỜNG CẦU XÉO CƠ BẢN ĐƠN GIẢN MÀ ANH ĐÃ CHIA SẺ CHO ANH EM. ANH EM HOÀN TOÀN CÓ THỂ CHƠI TỰ TIN BẮT NHỊP CẦU VÀ THÂY ĐỔI LINH HOẠT THEO CÁC KỲ.
ĐỒNG THỜI ÁP DỤNG ĐƯỢC CẢ 1.5P VÀ CẢ 3P CHO ANH EM.

Cầu hay quá cao thủ ơi nó giồng cầu trc nhưng đổi vị trí bắt

Mong có duyên với cầu mới này của sếp

Cầu này chỉ 3p thôi phải k bác

Cầu đẹp để vào tết thử luôn

Bình thường cầu này chạy dài nhất là bao khung bác nhỉ

Ae test cầu cứ test 7 kỳ gần nhất nó chsyj thì bắt tiếp

Chúc bác may mắn gặt hái nhiều thành công

Cảm ơn ạ mong là bám cầu này cũng có chút lúa

Anh chia sẻ THÊM một số cầu lô liên tục dễ nhìn phù hợp sử dụng linh hoạt trong kỳ quay 3p của 27 LÔ BET (TC 4 CẦU)
1. Bộ đôi cầu thông LỤC ĐỀ
*Cầu lô Lục đề trái
View attachment 174894View attachment 174885
View attachment 174886

Cầu chạy thông liên tục 3 kỳ từ 226 đến 228 tổng cộng về 4 nháy cho anh em chơi theo cầu và tiếp tục vào cầu từ kỳ 230.

*Cầu lô Lục đề phải

View attachment 174890View attachment 174891View attachment 174892
Cầu chạy thông liên tục 3 kỳ từ 225 đến 227 cho anh em chơi theo cầu và tiếp tục vào cầu từ kỳ 229 cho anh em.

=> ĐÂY LÀ 2 ĐƯỜNG CẦU TIẾP THEO NỐI TIẾP BÀI ĐĂNG 2 ĐƯỜNG CẦU XÉO CƠ BẢN ĐƠN GIẢN MÀ ANH ĐÃ CHIA SẺ CHO ANH EM. ANH EM HOÀN TOÀN CÓ THỂ CHƠI TỰ TIN BẮT NHỊP CẦU VÀ THÂY ĐỔI LINH HOẠT THEO CÁC KỲ.
ĐỒNG THỜI ÁP DỤNG ĐƯỢC CẢ 1.5P VÀ CẢ 3P CHO ANH EM.
Cầu hay qua bác ơi