Cầu MB - 1 chạm duy nhất ngày cuối tuần. Ae đánh chạm 1 tổng 19 con | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB 1 chạm duy nhất ngày cuối tuần. Ae đánh chạm 1 tổng 19 con

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ban cu cs thoai mai dung nghi dong de y lam gi co rat nhieu ban cs an thong rat nhieu ngay sao ho ko lo dong de y

Chia sẻ cho ae thì cứ chia sẻ thôi. Đồng nó tinh thì là việc của nó,diễn đàn ae chủ yếu giúp nhau về bờ và chiến đấu lại thằng đồng. Ae tham khảo ai chơi dc thì chơi thắng thua k trách ai cả tự chịu

Nếu mà chạm 1 thì ae lấy tâm càng ngày thứ 2 đó. Nuôi đến thứ 2 tuần sau. Tuần này tâm càng là 1 còn 2 ngày hnay và ngày mai. Chạm 1 tổng 1;6;7;9;3;8
15:51:01:10:18:81:16;61;12;21;17;71

Theo tia chớp chia sẻ. Cứ đề ra 59 nuôi chạm 1. Std 161

cs thì ghi rõ cầu ra b ơi, cầu này là :
Anh em lấy con số hàng nghìn và hàng trăm của giải đặc biệt
ngày thứ 2 cộng lại làm chạm đề nuôi cho tuần kế tiếp.
t2 tuần trước => 28322 lấy 8+3 = 1 nuôi tuần này hôm nay ngày cuối

Chủ thớt lần sau chia sẻ nói rõ luôn, và đăng cầu. Câu like vs chia sẻ k rõ ràng thì đừng có đăng, khoá ních lại kêu.

Chủ thớt lần sau chia sẻ nói rõ luôn, và đăng cầu. Câu like vs chia sẻ k rõ ràng thì đừng có đăng, khoá ních lại kêu.
Chuẩn luôn bạn,cái kiểu khó chịu.Có phải ai cũng rảnh ngồi đợi bạn ý câu like

toàn xạo l...cho anh em 1 cầu nuôi 1 chạm đánh trong tuần nè..:anh em lấy con đầu và con cuối gdb thứ 2 cộng lại dc bao nhiêu lấy hàng đon vị làm 1 chạm đánh từ thứ 3 đến hết tuần.đa phần đến thứ 6 là nổ luôn rôi

Bạn đưa cầu kèo lên thì anh em mới tham khảo được

toàn xạo l...cho anh em 1 cầu nuôi 1 chạm đánh trong tuần nè..:anh em lấy con đầu và con cuối gdb thứ 2 cộng lại dc bao nhiêu lấy hàng đon vị làm 1 chạm đánh từ thứ 3 đến hết tuần.đa phần đến thứ 6 là nổ luôn rôi
Cảm ơn CT

cs thì ghi rõ cầu ra b ơi, cầu này là :
Anh em lấy con số hàng nghìn và hàng trăm của giải đặc biệt
ngày thứ 2 cộng lại làm chạm đề nuôi cho tuần kế tiếp.
t2 tuần trước => 28322 lấy 8+3 = 1 nuôi tuần này hôm nay ngày cuối
Cam on ban cs

Nay cầu chạm 2378 đang chạy ae ghép làm std đi ??1 chạm nuôi thứ 2 thôi đến chủ nhật thì thua

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.