Cầu MB - 1 đường cầu vào thứ 2 chưa trượt | Page 3 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
Hiiiii
Chào cả nhà nhé
Trở lại với bài chia sẻ cầu kèo lô mới, bài này em chia sẻ 1 đường cầu nếu chơi trong tuần cũng khá ổn,.
Còn riêng thứ 2 thì chưa trượt ngày nào trong 45 ngày gần đây
Phương pháp vẫn vậy nhé cả nhà.
xem ảnh rồi cộng là được nha
View attachment 69498
Rất OK chứ ko phải mình thứ 2 cám ơn bác rất sâu

Hiiiii
Chào cả nhà nhé
Trở lại với bài chia sẻ cầu kèo lô mới, bài này em chia sẻ 1 đường cầu nếu chơi trong tuần cũng khá ổn,.
View attachment 69498
cái này là mh lấy cn chơi cho thứ2 ak ad song thủ lô 1 ngày ak

Hiiiii
Chào cả nhà nhé
View attachment 69498
Thank E gái xinh nhé! Chúc E luôn rr

Cảm ơn ct.nhiều cầu đẹp quá. Không phái nuôi như cầu bạc nhớ của bạn. Nuôi lô 535.khung 3 ngày. Mà bạn đã chia sẻ

Hiiiii
Chào cả nhà nhé
View attachment 69498
6 +3 + 45 = 54
có lô 45 54 chơi ngày thứ 2
Rất trung máu cặp này hi vọng nay sẽ nổ cám ơn qua vào sớm nên toang ^^!

Cầu cộng qua hay và độc đáo cảm ơn bác hy vọng cầu nay vẫn ok cho anh em diễn đàn cùng rr

ai theo dõi em là hiểu em chia sẻ cầu lên hay bị cái dớp gãy luôn ngày chia sẻ, nên mọi người cân nhắc nhaaa :$
Phải nói cầu của ct toàn cầu đẳng cấp độc lạ nhưng hy vọng a đồng ko vào ngó vì sợ bị dớp như cầu +74, 76,80,29 cứ chia sẻ cái vào lại....huuu nhiều lúc còn tự hỏi ko biết phải ct hienxx là thành viên hội đồng XS sao ý haaa tóm lại hy vọng lần này phá dớp để ct thường xuyên chia sẻ tiếp.

Phải nói cầu của ct toàn cầu đẳng cấp độc lạ nhưng hy vọng a đồng ko vào ngó vì sợ bị dớp như cầu +74, 76,80,29 cứ chia sẻ cái vào lại....huuu nhiều lúc còn tự hỏi ko biết phải ct hienxx là thành viên hội đồng XS sao ý haaa tóm lại hy vọng lần này phá dớp để ct thường xuyên chia sẻ tiếp.
hihi, em mà là người trong hội đồng em cho cả nhà ăn to 1 ngày rồi nghỉ hết luôn ấy chứ, để nó dắt mũi quá rồi