Lotto Bet - 1-M BCT/THÚ VỊ 1SỐ GIỐNG NHAU | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet 1-M BCT/THÚ VỊ 1SỐ GIỐNG NHAU

trunghaha

Thiếu Tá
Điểm cảm xúc
7,924
Điểm
223
Xu
10,000Xu
Chỉ đánh và nuôi con 5 và 7
Tôi đã test chơi thử nghiệm xong rồi lên anh em mới tập tành chơi ở bên thú vị 1 số giống nhau bên 1-M BCT mới ra (sổ xói 1 p)
Cách đánh rất dễ dàng
Cược vd:6 đến 7 tay nếu chưa ra :
Tỉ lệ : 10-20-40-90-200-500-1000
Cược 5 ăn quay lại về lúc đầu
Với 7 cũng vậy
Chúc anh em may mắn ??
Dưới là vài cái tôi cược test :
53836
53837

Anh em Cùng tôi Chiến thắng ....trên mọi mặt trận .

chơi kiểu này cẩn thận bạn nhé , đã từng gan 15 - 18 lần mới ra rồi đấy , điển hình 5d tối qua con 5 gan đến 15 lần mới ra

Anh chơi khung giờ từ 8h sáng -20h tối nhé

Anh em sem lại nhé chơi bên 1-M BCT nhé
sảnh nào cũng vậy đấy bạn , tại vì chưa gặp thôi , may măn bạn chưa gặp nên bạn trúng thôi , 1 ngày đẹp trời vừa vào tay đầu tiên nó gan cho bay acc là bạn sẽ hiểu , khuyên bạn bỏ cách đó đi , nếu bạn chơi cách đó thì bạn bỏ vốn lớn mà chơi hàng số , càng giam lâu xác suất nó nổ 2-3 nháy cao nên có thể bù trừ được

sảnh nào cũng vậy đấy bạn , tại vì chưa gặp thôi , may măn bạn chưa gặp nên bạn trúng thôi , 1 ngày đẹp trời vừa vào tay đầu tiên nó gan cho bay acc là bạn sẽ hiểu , khuyên bạn bỏ cách đó đi , nếu bạn chơi cách đó thì bạn bỏ vốn lớn mà chơi hàng số , càng giam lâu xác suất nó nổ 2-3 nháy cao nên có thể bù trừ được
Tùy anh em thôi, tôi đâu bắt anh em theo đâu, ít tiền chơi theo kiểu ít tiền, còn anh em tiền nhiều thì đánh kiểu có tiền đi
Cái này chơi nạp 300-500 k là chơi thoải mái, cả ngày, chỉ những anh em mới ko giữ được bình tĩnh mà chơi
Anh em tham khảo chơi vui vẻ

Anh em đe ý những con hay đi với nhau 8/5 1/2/6 4/7/9vao nuoi

Ăn được 1 có khi phải mất đến 100,1000 ấy. khi thua thì toang sạch?
Chơi đủ chỉ tiêu của mình thôi, anh em chơi cả ngày thì bay acc là có,
Nạp 1m chơi được 500k thì nghỉ, chơi mất 1m thì nghỉ, anh em chơi loạn xạ ngầu thua thì dáng chịu

Chơi đủ chỉ tiêu của mình thôi, anh em chơi cả ngày thì bay acc là có,
Nạp 1m chơi được 500k thì nghỉ, chơi mất 1m thì nghỉ, anh em chơi loạn xạ ngầu thua thì dáng chịu
để từng đó chơi 3 càng đề hay hơn bác ui