Tâm sự - 1 tuần giông bão !nợ tiền tỷ @@ ae ai như mình chia sẻ ít kinh nghiệm cho mình với :(( | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự 1 tuần giông bão !nợ tiền tỷ @@ ae ai như mình chia sẻ ít kinh nghiệm cho mình với :((

Cuộc sống lắm lúc ko hiểu sao vận đen đeo bám kinh vậy
Có hơn một tuần nay mà chân em đã chạm đến cánh cửa địa ngục các bác ạ. Câu chuyện của em chia sẻ như này ko biết có bác nào từng gặp và vượt qua được cho em xin lời khuyên với ạ

Đầu năm nay trc đợt covid bùng phát e hay chơi trên ku bộ môn xóc đĩa. Mới đầu nạp vào 20tr kiếm 2-3tr là nghỉ cũng dễ dàng. Ko hiểu sao đêm hôm đó đen đủi thua hết 20tr gốc, tính em thì hay cay cú ko chịu dc. Lại quay ra vay gọi điện vay tiền bạn nó chuyển khoản cho lần 1 40tr lần 2 60tr rồi cũng thua hết.
Sáng hôm sau quay qua vay 1 lần nữa dc 100tr vào gỡ nhưng mỗi phát chỉ đánh dc 20tr là max ko gỡ được, thế là thua hơn 200tr
Điên đầu mất 2 tháng trầm cảm. Sau 2 tháng em cố cân bằng lại với cuộc sống thì vô tình lướt web thấy giải bóng đức đang đá, nghĩ trong đầu hay là làm liều 1 phát tất tay xem có về bờ ko. Tối gọi điện đánh 2 kèo bóng mỗi kèo 150tr thua cả 2. Lúc này tâm lý bất ổn lắm rồi. Trong đầu luẩn quẩn ý nghĩ tự tử. Hôm sau lại nảy ra ý nghĩ báo lô, mà số em đen vl báo mấy ngày ko trúng ngày nào. Hôm to nhất e đánh là 1 vạn điểm. Loanh quanh mấy ngày tiền lô nợ mấy chỗ giờ lên hơn 500tr
Chưa bao giờ e chán đời như bây giờ. Thế là e đã ôm số nợ 1 tỷ 1 chỉ trong hơn tuần
E cũng nể con ng e, ngu vkl + đen vkl
Nhiều lúc nghĩ quẩn muốn chết cho xong mẹ đi mà đéo biết chết kiểu gì. Nay lên đây có nhiều ae cờ bạc chắc cũng nhiều ng giống hoàn cảnh em. AE nào giống em mà qua nổi cơn sóng này cho em xin ít kinh nghiệm nhé !!!

E chơi bet mất mẹ cả cái xe trước chơi mb theo cầu các ct còn tháng dương đc 15-20tr đợt xsmb nghỉ quay chơi bet thua 300tr giờ vốn có 20tr vào bet chơi rình đc 1-2m e nghỉ luôn,hiện tại còn nợ 200tr nữa cố gắng cầy giả dần
Bỏ bet đi b.bỏ hẳn đi đừng mang suy nghĩ gỡ nữa.quăng đời bụi rậm đấy bao ae tan cửa nát nhà rồi

Đây thua bét 150m mà k gỡ đc bét bỏ đc tuần rồi đang đánh mỗi miền bắc thôi k về được bao nhiêu thì về k ham hố nữa . Còn ham gỡ là còn mất may chưa nợ nần gì nên vẫn chưa đến nỗi nào quay đầu kịp thời

Mình mà có 500tr chơi dàn 48s ít trượt đến 3 tay tháng cũng làm gần 100 củ éo ai lại đầu tư vào lô trong khi dây đen. Bán nhà mất thôi

Nam 2002 toi con lam trong mien nam va cung thua lo de ca cuoc bong da 60trieu gia tri bang khoang 500tr bgio.lai hang ngay phai tra la 120k.hoan canh va suy nghi nhu ban bgio thoi.thuc ra cach duy nhat la bao gia dinh thoi (dat dai vuon tuoc ban+vay ae nguoi than...)tra no chuoc than minh ve.roi minh xin di ldxk keo cay tra no. (Luc do la cach duy nhat de giai thoat).roi lam sau 6 nam xu nguoi tra no cung het.di them 3 nam kiem it von.trong thoi gian lam lai sd minh cung suy ngji tai sao minh ngu.minh mat.minh ...va rut ra bai hoc la do minh nong voi hau thang.doi khi cung muon the hien.gio thi minh choi.nhung tinh tao hon.kn hon nen chang nhung ko ra dao ma con co nguon thu nhap them tu nhung con so.qua cau chuyen cua toi toi mong ban tim ra giai phap hop ly.chinh la minh phai thay doi duoc chinh ban than minh.lam lai cd se ko muon dau ban.1ti cua ban sau 10 nam gia tri cua no cung chi bang 100trieu thoi ma.

Có hơn một tuần nay mà chân em đã chạm đến cánh cửa địa ngục các bác ạ. Câu chuyện của em chia sẻ như này ko biết có bác nào từng gặp và vượt qua được cho em xin lời khuyên với ạ

Đầu năm nay trc đợt covid bùng phát e hay chơi trên ku bộ môn xóc đĩa. Mới đầu nạp vào 20tr kiếm 2-3tr là nghỉ cũng dễ dàng. Ko hiểu sao đêm hôm đó đen đủi thua hết 20tr gốc, tính em thì hay cay cú ko chịu dc. Lại quay ra vay gọi điện vay tiền bạn nó chuyển khoản cho lần 1 40tr lần 2 60tr rồi cũng thua hết.
Sáng hôm sau quay qua vay 1 lần nữa dc 100tr vào gỡ nhưng mỗi phát chỉ đánh dc 20tr là max ko gỡ được, thế là thua hơn 200tr
Điên đầu mất 2 tháng trầm cảm. Sau 2 tháng em cố cân bằng lại với cuộc sống thì vô tình lướt web thấy giải bóng đức đang đá, nghĩ trong đầu hay là làm liều 1 phát tất tay xem có về bờ ko. Tối gọi điện đánh 2 kèo bóng mỗi kèo 150tr thua cả 2. Lúc này tâm lý bất ổn lắm rồi. Trong đầu luẩn quẩn ý nghĩ tự tử. Hôm sau lại nảy ra ý nghĩ báo lô, mà số em đen vl báo mấy ngày ko trúng ngày nào. Hôm to nhất e đánh là 1 vạn điểm. Loanh quanh mấy ngày tiền lô nợ mấy chỗ giờ lên hơn 500tr
Chưa bao giờ e chán đời như bây giờ. Thế là e đã ôm số nợ 1 tỷ 1 chỉ trong hơn tuần
Nhiều lúc nghĩ quẩn muốn chết cho xong mẹ đi mà đéo biết chết kiểu gì. Nay lên đây có nhiều ae cờ bạc chắc cũng nhiều ng giống hoàn cảnh em. AE nào giống em mà qua nổi cơn sóng này cho em xin ít kinh nghiệm nhé !!!
. Phanh nợ, dừng lại thôi. Ham gỡ, nợ thêm vài tỷ nữa. Lúc đó, chỉ có nước làm đơn xin đi tù, may ra thì thoát kkaa... Xin chia buồn!

Không phải điên đâu, e nuôi 2 đứa con nhỏ, với đồng lương công nhân kg đủ đóng lãi và nuôi con, nên em quyết định bán xe, có số vốn để em chơi rỡ nợ dần, Em tin Từ từ rồi cũng sẽ qua thôi.
Cùng cảnh ngộ rồi thớt ! Có cách hay chỉ tôi nha

Bỏ bet đi b.bỏ hẳn đi đừng mang suy nghĩ gỡ nữa.quăng đời bụi rậm đấy bao ae tan cửa nát nhà rồi
Hết rớt r bác ơi chả còn gì mà chơi nữa ấy
Đang sung túc đuề huề giờ chui bờ rúc bụi nghĩ nó chán
Mỗi nước là lên cầu xoá nợ thôi

Tôi mới chơi lô đề mấy năm thôi nhưng mà cũng hơn 700tr.cái chết của tôi là mù quáng đi mua số và vay lãi ngày để chơi.giờ mở mắt ra được tý thì lại nơ. Quá nhiều ko thể nao soai sở nổi.và giờ tôi nhìn lại thì biết minh .....,giờ có pp đánh thì vốn ko có .theo tôi bạn đánh có pp kết hợp cầu kèo.vá phải biết điểm dừng nếu thấy đen.cố lên bạn .tôi cũng đang cố ngăng đây.may ma có người vợ biết chia sẻ ko thí chui gầm xe rồi.nhưng bỏ sao đc khi nợ vẫn còn .

Hết rớt r bác ơi chả còn gì mà chơi nữa ấy
Đang sung túc đuề huề giờ chui bờ rúc bụi nghĩ nó chán
Mỗi nước là lên cầu xoá nợ thôi
Bởi vậy người Ae a.tôi cũng bỏ dc rồi và may mắn là t tỉnh ngộ sớm

ông vốn to vậy mà đi chơi lô là dở hơi rồi, tôi mà có 500 tr, tôi chơi mẹ dàn đề 64s còn chắc chắn hơn, tôi hiểu là lúc đấy khát bạc rồi thì đéo làm chủ được đâu, giá lúc đấy ông lên đây lập thớt luôn thì mọi người gỡ cho, có khi giờ về bờ rồi ấy
Mình cũng đồng quan điểm với bạn, làm gì cũng giữ cái đầu lạnh. Chơi có pp , mong bạn sớm vượt qua khó khăn này.

Tôi mới chơi lô đề mấy năm thôi nhưng mà cũng hơn 700tr.cái chết của tôi là mù quáng đi mua số và vay lãi ngày để chơi.giờ mở mắt ra được tý thì lại nơ. Quá nhiều ko thể nao soai sở nổi.và giờ tôi nhìn lại thì biết minh .....,giờ có pp đánh thì vốn ko có .theo tôi bạn đánh có pp kết hợp cầu kèo.vá phải biết điểm dừng nếu thấy đen.cố lên bạn .tôi cũng đang cố ngăng đây.may ma có người vợ biết chia sẻ ko thí chui gầm xe rồi.nhưng bỏ sao đc khi nợ vẫn còn .
Hoàn cảnh của người trót mê lô đề hầu như giống nhau cả, mình nợ nần do lô đề thì mình bắt lô đề trả nợ lại cho mình, nhưng mấy ae nóng vội nên mới ra cớ sự...tôi cũng nợ nần nhiều vì nó và tôi bắt đầu lại từ từ dần rồi cũng ổn, tôi theo Phan Bảo đều đặn và sau 1 tháng tôi tính ra lãi cũng khá cũng tầm 400 - 500%. Các ông tỉnh táo mà gỡ dần thôi, chúc các ae may mắn !

Những bác đã và đang trên con đường về bờ,xin cho e ít động lực,mệt mỏi, muốn buông xuôi

Theo mình thì bạn lên báo gd và nghỉ trò đỏ đen đi vì bạn chơi 10 năm rồi mà vẫn còn cay cú rồi tất tay thì bạn hiểu bạn ntn rồi đấy. Chúc bạn tìm dc con đường đúng đắn nhất

CÔNG NHẬN, AE DIỄN ĐÀN CHIA SẺ TUYỆT VỜI, THƯƠNG AE. ĐÚNG LÀ PHẢI CÓ SỰ KIỆN ĐỊNH TRONG MỖI CON NGƯỜI. NGÃ ĐỨNG DẬY LÀM LẠI ĐI AE. CHƠI ĐỂ ĐỒNG RA ĐỒNG VÀO CHỨ GIÀU KHÓ LẮM. CHƠI BÉT THÌ NGHE CÁC AE ĐÃ CHIA SẺ KÌA, CANH GIỜ CANH CẦU NGÀY CHƠI 1-3 TAY THÔI, THẮNG CŨNG THÔI, THUA CŨNG NGHỈ. CÓ VẬY MỚI GIỮ ĐƯỢC VỐN. QUAN TRỌNG CÓ CÁI ĐẦU LẠNH. THUA GỠ DẦN, CHỨ ĐÒI VỀ LUÔN CHẮC MÁY NÓ XƠI MÌNH TRƯỚC.
CHÚC AE MAY MẮN TÌM ĐƯỢC ĐƯỜNG ĐI CHO MÌNH NHÉ.

Ông thớt này vốn nhiều, mà cuốn bạc quá. Chứ nếu mà âm tầm 300 củ rồi theo các chủ tịch thì cũng ko chết sâu vậy đâu
Cùng cảnh ngộ cả thôi toàn nhung ae thua tha lát nguoi. Mới vào đoc cs cho nhau nhung lời chân thanh nhất và nhung gì ngu nhất khi mình thực chiến mong sao ae ít thì nên dừng ngay lại khi con có thể. Hôm nao cũng tinh toán đc thua nhung chua bao giờ rút tiền về cho gia đình no cho cuộc sống đuoc giữ vốn ko giam tiêu đến khi thua hết lại vay chạy nạp vào cuối cùng vân là cháy ac. Ai ko choi là thắng.tôi thì ko mất 1 vài hôm nhu ông nhung tôi mất tầm tiên nhu ông trong vòng 1 năm. Giờ vực giậy khó qoá mọi nguoi khi ghét nhìn thấy mình kiêu ko muôn tiếp chuyện coi thường nhục lắm ae ạ. Tôi cũng chán lắm cũng nghĩ chết mẹ cho mát nhung đi rồi còn vợ còn con. Chết thì biết mẹ gì nua con nguoi sống mới khổ cảnh 1 vợ 3 con bé nhóc nhóc nghĩ mà thương gia đình.dkm đời chán thật ae ạ

Liều ăn nhiều bạn ơi

Cuộc sống nào cũng có thăng trầm bạn à , cái gì cũng cần có cái đầu bình tĩnh thôi chứ đừng cay cú