Cầu MB - 10S CHO 4 NGÀY CUỐI | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Cầu vẫn đang chạy rất thông.ae lấy số hàng chục và hàng trăm giải ĐB ngày thứ 2 cộng lại được bao nhiêu ta lấy số đơn vị làm tổng.theo cầu tuần này ta có tổng 3 chơi cho 4 ngày còn lại.cầu này nếu chơi chạm tổng 38 thì 60 tuần chưa gãy.ae tk
Chúc ae may mắn!
View attachment 57122
Cảm ơn chủ tịch

Em ơ huyện phú bình. Tỉnh thái nguyên ct.Em nói chắc ct không tin đâu 2019.Em bị sập mất gần 5 tỷ. Cũng chỉ vì em ham làm rầu về lô đề. Ham đánh nhanh thắng nhanh.nên vợ chồng em mới khổ. Cũng nhờ cầu kèo của ct.mà em đã vào bờ rồi
bác đánh như thế nào mà hay vậy, có thể chỉ mình phương pháp vào tiền sao cho hợp lý ko bác

57345
bác xem cầu về hòa 2 đầu nuôi bộ 12,23,03 7 ngày ăn chắc, lại kết hợp vói 2 cây cầu của bác nữa lại ok quá, chỉ sợ đồng nửa tháng nay n quay ảo quá k nhả 1 tý nào cho ae vui chơi cùng n thôi

Đồng n quay thế này sợ đi đảo quá bác, mấy hnay kb ăn đề là gì, bác nay loại cứng tổng nào k

Ae nào ít vốn thì đợi đến 2 ngày cuối khung thì vào.ngày đầu bỏ nếu ra thì đợi tuần sau ko cố đấm ăn xôi làm gì
Hôm qua có ct cs hôm nay tổng 3,8, kiếm cái chạm nữa k biết có ổn k, sắp chết đuối rồi

Cảm ơn ae đã chia sẻ chúc tất cả ace trên diễn đàn đều học hỏi kinh nghiệm chơi từ ae Thái Nguyên mau chóng về đất liền

Ae thái nguyên cho mình chúc mừng ae đã về bo ăn toàn nhé mình cũng rất thích thái nguyên nên gửi lời chúc mừng tới ae nhé

Em ơ huyện phú bình. Tỉnh thái nguyên ct.Em nói chắc ct không tin đâu 2019.Em bị sập mất gần 5 tỷ. Cũng chỉ vì em ham làm rầu về lô đề. Ham đánh nhanh thắng nhanh.nên vợ chồng em mới khổ. Cũng nhờ cầu kèo của ct.mà em đã vào bờ rồi
A vào bờ kiểu gì xin được chia sẻ , xin cảm ơn