Cầu MB - 12/3 STL 676 . ĐỪNG NGHE TÔI NÓI HÃY XEM TÔI CS CÁC CẦU ( LÔ&ĐỀ) | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB 12/3 STL 676 . ĐỪNG NGHE TÔI NÓI HÃY XEM TÔI CS CÁC CẦU ( LÔ&ĐỀ)

• Thread starter manhduc09
  • Ngày gửi
Ai tin nhỉ 13 tay thông liền . Mai STL 676 nhìn hình cái biết ngay . Trùng tiết thì chơi không trùng tiết thì thôi để mà ngắm còn không phải gạch đá vì nhà mình chưa mua xi măng để xây gạch đá ae ném cho đâu ( CẢ CẦU LÔ VÀ CẦU ĐỀ )View attachment 25622
Tưởng xịt mới khoe chứ..cầu này ăn là chuyện bthuong..hhhaaaa...sắp làm đc tỉ rồi..chúc mùng ng ae đập rai

Ai tin nhỉ 13 tay thông liền . Mai STL 676 nhìn hình cái biết ngay . Trùng tiết thì chơi không trùng tiết thì thôi để mà ngắm còn không phải gạch đá vì nhà mình chưa mua xi măng để xây gạch đá ae ném cho đâu ( CẢ CẦU LÔ VÀ CẦU ĐỀ )View attachment 25622
thanks bác nhé

Tôi cs lên đây đc 6-7 rồi gì đó còn rồng bạch kim là ở chỗ nào tôi còn k biết . Còn ae mình ai có cầu kèo hay thì cs cho mn ace tk để chơi ??? Còn bạn cảm thấy tk đc thì tk và ai cũng vậy . Cứ miễn hốc đc là đc sợ đéo hốc đc lại mõm toang ra thôi bạn ạ hì chúc bạn buổi tối vvhp
Vào dđ để tham khảo chơi và chia sẻ cầu kèo.ae mình đều là người chơi số giao lưu.ai có cầu kèo chia sẻ mình tham khảo,chơi theo hay không tùy mọi người.người ta chia sẻ cho còn không biết cảm ơn còn nói xóc thì báo ct xóa nik đi khỏi làm phiền ae trong diễn đàn

Nói chuẩn và hay thế. Nhưng chủ thớt chưa vào phát nào
Bạn ko có quyền nói khó chịu cho các ae cao thủ cs nhé..nếu bạn giỏi thì có cầu hay cs đi..vào hay ko là chuyện cá nhân ko liên quan đến bạn. bạn cần biết ct này có vào hay ko..và điều đó mục đích gì????

Mai có cầu 2 c khung cuối đó cao thủ ak. chạy từ 1/7/2019..chưa gẫy..mai vào khung cuối run tay vãi tè...
Mai chạm mấy hả a già ??? E từ đầu tuần hốc 4 lần đề . Chạm 3 cầu long biên của e chạm 4,9 cầu thanh trì và chạm 2 hôm nay e chia sẻ nữa với cả cầu cực độc nữa . Và mỗi ngày e làm 50₫ STL nữa giờ dương đc hơn chục rồi . E tuần này nghỉ k chơi bóng kaka

Mai chạm mấy hả a già ??? E từ đầu tuần hốc 4 lần đề . Chạm 3 cầu long biên của e chạm 4,9 cầu thanh trì và chạm 2 hôm nay e chia sẻ nữa với cả cầu cực độc nữa . Và mỗi ngày e làm 50₫ STL nữa giờ dương đc hơn chục rồi . E tuần này nghỉ k chơi bóng kaka
uh nghe a bỏ bóng đi..thế mạnh của e là số..ko phát huy thì a cũng mất nhờ theo cầu đấy

uh nghe a bỏ bóng đi..thế mạnh của e là số..ko phát huy thì a cũng mất nhờ theo cầu đấy
E chỉ chơi vui thôi . Thua bóng nhiều cứ ham gỡ . Lô đề e ngu ngơ lắm chỉ có 3-4 cầu tự bắt tự chơi ạ