Cầu MB - 12S[k7n]@MẠNHĐỨC09 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Vay la 1tuan bác an dc 5/,7ngay ha bac
Tuần này đang đc 4/7 vì hôm qua mình bỏ 181 đi . Hôm trc nó về 82 mình bt 181 hôm sau dàn chuẩn có 181 mình xoá đi là đăng lên bctd gãy nhưng tuần này húp 4/7 rồi mai còn ngày cuối . Vì dàn mình ra kép= là gục

Bác cho e hoi tý nua ak tuần nay bác an dc may lan roi ak ,vì em di biên len k co nhiêu thoi gian đe theo gio dc le e mủn tham khao đe con vao tiên ak vì hai hom trước e vao lo sau qua len gio von k con nhiêu xin bác y kiên em cam ơn ak

Mình xin cs 12s k7n mn ace tk nhé cầu như sau : ta lấy con giải 2.2.3.4 là (99) làm bộ đề và ta lấy con giải 2.2.4.5 là (97) làm bộ đề mn tham khảo nhé đang húp thông . Vậy ta có 2 bộ đề là BỘ ( 99 ) và BỘ ( 97 ) chơi từ 27/9-3/10/2020 . Mn ace xem hình minh hoạ nhé View attachment 60723
Cầu này lấy thứ 7 hàng tuần để chơi ah ct

Bác nói vay mai vao tiên cug so qua bác nhi vì e ít von qua voi lai e đi biên k co nhiêu thoi gian nha đe theo giỏi dc bác oi

Bác cho e hoi tý nua ak tuần nay bác an dc may lan roi ak ,vì em di biên len k co nhiêu thoi gian đe theo gio dc le e mủn tham khao đe con vao tiên ak vì hai hom trước e vao lo sau qua len gio von k con nhiêu xin bác y kiên em cam ơn ak
Ôi ng ae tự cân đối vốn nhé ng ae mình không biết đc đâu ng ae ơi . Mỗi người chơi 1 phong cách khác nhau mà

Bác ơi b đề 99,va bộ đề 97,minh choi bo co phai la minh phai danh tổng 8va tong6phai k ak

Bác ơi b đề 99,va bộ đề 97,minh choi bo co phai la minh phai danh tổng 8va tong6phai k ak
Không nhé đấy là mình bắt bộ đề thôi . Nếu k phải bộ kép thì sẽ là 2 bộ= 16s nhưng tuần này có bộ kép thì chỉ còn 12s thôi ng ae tets thử tuần trc và tuần trước nữa nhé

Xin loi bác ak e muốn hỏi bác la bo đề99 va97 thì minh phải danh tổng giong như bác noi phải k ak vì 99 là tổng 8 còn97la tổng 6thi mình đánh tong 6phải k bác oi

Mình xin cs 12s k7n mn ace tk nhé cầu như sau : ta lấy con giải 2.2.3.4 là (99) làm bộ đề và ta lấy con giải 2.2.4.5 là (97) làm bộ đề mn tham khảo nhé đang húp thông . Vậy ta có 2 bộ đề là BỘ ( 99 ) và BỘ ( 97 ) chơi từ 27/9-3/10/2020 . Mn ace xem hình minh hoạ nhé View attachment 60723
Cao thủ đã trở lại và lợi hại hơn xưa. Chúc mừng a và toàn ae hnay ăn ttđ. E theo dõi a từ lâu r và cũng rất thích cầu này của a vì cũng thường hay ra luôn cnhat. Mai e thích 474,797 ạ.