Cầu MB - 17*4 - TTĐ * VÀ CẦU ĐỀ TỔNG..Kép nhé AE | Page 3 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB 17*4 - TTĐ * VÀ CẦU ĐỀ TỔNG..Kép nhé AE

Mình xin chia sẻ cầu 3D , các bạn lấy tổng đề của tuần trên hạ xuống lấy cả bóng , cầu đã ăn được 5 tay , theo cầu mai 3D sẽ là 2 7 .
Cái này mới đáng giá tiền tỉ nè...Cảm ơn ae đã cs đóng góp cùng quẩy đồng hnay

Thống tướng thân mến ,tôi trùng y kep ,Hôm qua có 5k bằng ,3kep lech,mà thứ 5 tâm càng giải db và giải nhất trùng nhau ,bạn à
Thứ 4 cungc trùng tâm càng 2 nữa đấy .Cả nhà chu ý,tôi nhớ lời Ct Giông Tố chia sẻ nhiều lần nhắc nhở cả nhà cân nhắc nuôi đi ,

Thứ 4 cungc trùng tâm càng 2 nữa đấy .Cả nhà chu ý,tôi nhớ lời Ct Giông Tố chia sẻ nhiều lần nhắc nhở cả nhà cân nhắc nuôi đi ,
Ngoài ra có rất nhiều cao thủ và Ae khác cũng chia sẻ kn bắt kép ,cá nhân tôi kép bằng nhiều khả năng !Ace cân nhắc.

Mình xin chia sẻ cầu 3D , các bạn lấy tổng đề của tuần trên hạ xuống lấy cả bóng , cầu đã ăn được 5 tay , theo cầu mai 3D sẽ là 2 7 .
[/QUOTE
Mình xin chia sẻ cầu 3D , các bạn lấy tổng đề của tuần trên hạ xuống lấy cả bóng , cầu đã ăn được 5 tay , t sẽ là 2 7 .
Cái này mới đáng giá tiền tỉ nè...Cảm ơn ae đã cs đóng góp cùng quẩy đồng hnay
giải thích giúp mình hok hiểu tks.. ae

Cộng tổng từ thứ 2 đến thứ 6 lấy con hàng chục làm chạm đánh cho ngày thứ 7 , được 18 lấy chạm 1 tổng 9 sẽ có STD 181 , cầu mong cầu còn chạy giúp ae vào bờ

110464
110465